ฝากภาพ i-pic
รวมเลขเด็ด หวยดัง จากทุกแหล่ง ☘≔$$$≕☘ 16/9/2562
<< < (99/612) > >>
TON-BAITAN:

ทะเบียนรถที่ใช้รับนายกฯลุงตู่ที่สนามบินพิษณุโลก
วันนี้นายกฯลุงตู่มีภารกิจพิษณุโลก-สุโขทัยครับ

นายกฯลุงตู่พูดแซวบอกว่า...อย่าเล่นหวยกันมากนะ

รถที่ใช้ในภารกิจของนายกฯลุงตู่ที่สุโขทัย

งานนี้ล็อตเตอรี่คงจะเกลี้ยงแผงของแต่ละจังหวัดล่ะครับ
เพราะใช้จังหวัดละคัน

นายกฯลุงตู่ ไปจังหวัดยโสธร

เมื่อครั้งที่แล้วนายกฯลุงตู่ไปจังหวัดบุรีรัมย์ สุรินทร์
ยังไม่ออกนะครับ

♥✿ (เอ๋) ✿♥:
อ้างจาก: TON-BAITAN ที่ 09 กันยายน 2019, 19:26:14

ทะเบียนรถที่ใช้รับนายกฯลุงตู่ที่สนามบินพิษณุโลก
วันนี้นายกฯลุงตู่มีภารกิจพิษณุโลก-สุโขทัยครับ

สุดยอดเลยค่ะ ขอบคุณอาจารย์ต้นมากๆนะคะ
เอ๋เพิ่งเจอข้อมูลนี้ ได้แค่ข้อมูลเดียวค่ะ
ถ้าตรงกับสูตร จับมัด หาซื้อล็อตกันค่ะ
 rc* gX# rc*
TON-BAITAN:
อ้างจาก: ♥✿ (เอ๋) ✿♥ ที่ 09 กันยายน 2019, 19:34:59

อ้างจาก: TON-BAITAN ที่ 09 กันยายน 2019, 19:26:14

สุดยอดเลยค่ะ ขอบคุณอาจารย์ต้นมากๆนะคะ
เอ๋เพิ่งเจอข้อมูลนี้ ได้แค่ข้อมูลเดียวค่ะ
ถ้าตรงกับสูตร จับมัด หาซื้อล็อตกันค่ะ
 rc* gX# rc*

ถ้าหากว่าเขาจะใช้วิธีเอาของเก่าทะยอยออก
ก็จะเป็นข้อมูลที่จังหวัดบุรีรัมย์ สุรินทร์นะครับคุณเอ๋
แต่เดาใจเขาอยากนะครับ
ถึงตอนนี้ก็3จังหวัดแล้วครับ
รวมของเก่าเป็น4จังหวัดเข้าไปแล้ว
งานนี้ต้องใช้ยาหม่องนวดขมับซะละมั้งครับผมน่ะครับคุณเอ๋
ถ้าเขาไม่...ก็ออกปกติ
แต่ถ้าเขา...เราต้องคิดเลขให้ไปตรงกับเลขที่เขาจะ...ล่ะครับคุณเอ๋ ee*
สงสัยว่า ทั้งพารา และยาหม่องล่ะครับผม ee*
อ้างจาก: TON-BAITAN ที่ 09 กันยายน 2019, 19:41:08

อ้างจาก: ♥✿ (เอ๋) ✿♥ ที่ 09 กันยายน 2019, 19:34:59

rc* gX# rc*

ถ้าหากว่าเขาจะใช้วิธีเอาของเก่าทะยอยออก
ก็จะเป็นข้อมูลที่จังหวัดบุรีรัมย์ สุรินทร์นะครับคุณเอ๋
แต่เดาใจเขาอยากนะครับ
ถึงตอนนี้ก็3จังหวัดแล้วครับ
รวมของเก่าเป็น4จังหวัดเข้าไปแล้ว
งานนี้ต้องใช้ยาหม่องนวดขมับซะละมั้งครับผมน่ะครับคุณเอ๋
ถ้าเขาไม่...ก็ออกปกติ
แต่ถ้าเขา...เราต้องคิดเลขให้ไปตรงกับเลขที่เขาจะ...ล่ะครับคุณเอ๋ ee*
สงสัยว่า ทั้งพารา และยาหม่องล่ะครับผม ee*

อ.ต้นพูด... สงสัยต้องเตรียมทั้งพารา ยาดม ยาหม่องจริงๆแล้วค่ะ ee*

นำร่อง
ดัชนีข้อความ
หน้าถัดไป
หน้าที่แล้ว
เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader