ฝากภาพ i-pic

1/6/63ประกาศมี อาจารย์มาตอบกระทู้2คนแล้ว งวดหน้าผมไม่ลงอีกแล้วไม่ทำตามกฏของผม

หน้า: (1/67) > >>

นามธรรม:

อาจารย์ที่ให้หวยกรุนาทำตามกติกาด้วยมีเวลา15วันมาตอบใว้เลย วันหวยออก 13-00 ผมปิดบ้านอย่ามาตอบกระทู้อีก มี2ครั้งละ ผมหงุดหงิดนะครับ ผมไม่โพสก็ได้ชื้อเองสบายใจ ผมไม่ต้องกล้วว่าเพื่อนๆจะเสียเงินเพราะตามผมหรือเปล่า เพื่อนๆต้องเข้าใจผมด้วยนะครับ
ตัวเดียวบนล่าง
--

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ ตอบกระทู้เพื่อดูรูปภาพหรือข้อความ หากคุณยังไม่เป็นสมาชิก กรุณา คลิกสมัครสมาชิก
--

ขอปิดบ้านรอหวยออกครับ (ห้ามตอบกระทู้อีกนะครับ)
--

อย่าลืมกดให้กำลังใจ นามธรรม ด้วยนะครับ
--

นามธรรม:

เอาอีกแล้วครับขอประนาม อ คนนี้หน่อยนะครับ
ไม่ทำตามกติกาของผม งวดหน้าผมไมลงอีกนะครับเพราะคน2คนนี้
--

--

--

นามธรรม:

ตัวเดียวบนล่าง
--
ครั้งที่1 ให้ 7 ออก 227 ถูก 7 ที่หลักหน่วยบน
--
ครั้งที่2 ให้ 3 ออก 403 ถูก 3 ที่หลักหน่วยบน
--
ครั้งที่3 ให้ 7 ออก 938 ผิด 7 ที่หลักหน่วยบน
--
ครั้งที่4 ให้ 6 ออก 446 ถูก 6 ที่หลักหน่วยบน
--
ครั้งที่5 ให้ 5 ออก 095 ถูก 5 ที่หลักหน่วยบน
--

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ ตอบกระทู้เพื่อดูรูปภาพหรือข้อความ หากคุณยังไม่เป็นสมาชิก กรุณา คลิกสมัครสมาชิก
--

หมายเหตุ เป็นสูตรโบราณ ยุก90แบบธรรมชาติไม่ใช่ สูตรโปร
--
อย่าลืมกดให้กำลังใจ นามธรรม ด้วยนะครับ
--

นามธรรม:

1/6/63
สองตัวบน/ล่าง
01 02 04
21 22 24
41 42 44
71 72 74
81 82 84

--
ตัดเหลือ
--

--

5ชุดครับ
--

นามธรรม:

สำหรับหวยฝันไม่จริงหลอกครับอะไรจะฝันแม่นขนาดนั้น
ฝันครั้งที่1 - 428 ออก 227 ตัวเดียวถูก 7
ฝันครั้งที่2 - 304 ออก 403 ตัวเดียวถูก 3
ฝันครั้งที่3 - 037 ออก 938 ตัวเดียวผิด 7
ฝันครั้งที่4 - *56 ออก 446 ตัวเดียวถูก 6
ฝันครั้งที่5 - 315 ออก 095 ตัวเดียวถูก 5

--

--

หน้า: (1/67) > >>

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก