ฝากภาพ i-pic
ขอให้โชคดี มีโชคลาภ ร่ำรวย & รับทรัพย์ ☘≔$$$≕☘ 1/6/2563
<< < (154/177) > >>
♥✿ (เอ๋) ✿♥:

TON-BAITAN:
อ้างจาก: TON-BAITAN ที่ 01 มิถุนายน 2020, 11:36:30

ไหว้พระสวดมนต์เสร็จเรียบร้อย
ขอโชคจากท่าน ท่านให้มาแบบนี้ครับ

ผมสังเกตุว่าถ้าขอส่วนใหญ่ท่านจะให้เป็นเลขตัวเดียว
ถ้าท่านจะให้คู่ ก็จะร่วงลงมาคู่กันเลย

หลังจากร่วงมาเรียบร้อย
ลุงตู่บอกว่าให้ขออีก 2 ตัวสิ
ผลที่ได้คือ เลข 4 และ 5

ผมจัดการวิ่-งสู้ฟัด 2 อัพ แอนด์ ดาวน์ ไว้เรียบร้อยครับ ee*
TON-BAITAN:
อ้างจาก: TON-BAITAN ที่ 17 พฤษภาคม 2020, 10:21:16

ข้อมูลฝัน

1) ฝันตื่นมาเช้าวันที่ 21 วันพระ
ฝันว่าเจอกับพยาบาลที่อยู่หน้าห้องที่ผมไปหาหมอประจำ พี่พยาบาลบอกว่า ขอหมายเลขคนไข้ของผมกับของลุงตู่หน่อย เพราะคุณหมอจะส่งยาไปให้อีก เพราะช่วงนี้โควิตยังไม่จบ

หมายเลขคนไข้ของผม XX-62236
หมายเลขคนไข้ของลุงตู่ XX-52267

และวันที่ 21 ตอนสายๆ ทางพยาบาลโทรมาบอกผมจริงๆ และส่งยามาให้ทางไปรษณีย์เหมือนคราวที่แล้ว
ลุงตู่บอกว่าโรงพยาบาลที่นี่ดูแลคนไข้ดีเยี่ยมจริงๆ

2) ฝันตื่นมาเช้าวันที่ 29 วันพระ
ในฝันผมพาออโต้ไปคลีนิค เหมือนกับว่าไปตามนัด
เจ้าหน้าที่บอกว่าวันนี้ออโต้มีนัดฉีดยา
และพูดถึงว่า น้องหลงตายแล้ว

ออโต้มีนัดฉีดวัคซีนจริงๆ คือวันที่ 20 มิถุนายน 63
หมายเลขคนไข้ที่ใช้ต่อจากน้องหลง HN:6226194
และพี่ๆน้องหมาตัวอื่นก็ใช้เลขเดียวกัน
เหมือนกับว่าทางคลีนิคจะพิมพ์ชื่อของเจ้าของ แล้วจะขึ้นประวัติมาว่ามีชื่ออะไรบ้าง

ถ้าพูดถึงน้องหลงตาย
4 กันยายน 2559 ปีนี้จะครบรอบ 4 ปี
เวลาที่เสีย 14:42 หรือ 02:42

ที่อยู่คลีนิคออโต้ 36/28-29
เบอร์โทรศัพท์ XXX-214885

3) ฝันตื่นมาเช้าวันที่ 1
ในฝันผมยืนอยู่ที่ที่ตะพานหิน ยืนอยู่บนขอบบ่อ
เสียงคนพูดเหมือนคุยกับผม
"ที่ตรงนี้ถ้ายังไม่ได้ทำอะไร จะขอเช่าได้มั้ย ถ้าโฉนดออกแล้ว มาทำสัญญาเช่านะ จะขอเช่า"

ตามเอกสารที่ทำรังวัดมีรายละเอียด
๒๙๐
๕๓๑๗
๐-๐-๙๕ กับอีกเศษ ๖ ส่วน ๑๐

นำร่อง
ดัชนีข้อความ
หน้าถัดไป
หน้าที่แล้ว
เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader