ฝากภาพ i-pic

ขอให้โชคดี มีโชคลาภ ร่ำรวย & รับทรัพย์ ☘≔$$$≕☘ 16/6/2563

<< < (79/262) > >>

Phat_C:
อ้างจาก: Phat_C ที่ 06 มิถุนายน 2020, 14:35:22

0-3-7 (5-6-2)

037
37
73

<<< มาป่ะ...ม่ะรู้... ลองดูนะ... >>>

[j; #f. #$''

roxani:
 HEํ๋g$ h,*

♥✿ (เอ๋) ✿♥:
Goodyjung
รอง admin
Diamond Hero 9

พลังน้ำใจ: 226633
[คลิกขอบคุณ]

'J|L
สวัสดีค่ะคุณกู้ดดี้จัง ยินดีมากๆค่ะ ขอบคุณสำหรับสิ่งดีดี
ที่นำมาแบ่งปันและแนะแนวทาง สำหรับหนังสือ
ห้องวีไอพี ทุกเล่มล้วนเป็นข้อมูล
ที่มีผู้ติดตามเป็นจำนวนมาก
และเดินดีอย่างยาวนานและเป็นที่รู้จักกันอย่างดี

เพื่อนสมาชิกท่านใดที่สนใจหนังสือหวยซอง
เรียนเชิญ ชมข้อมูลได้นะคะ ง่ายๆเพียงสมัครสมาชิกวีไอพี
ก็ได้รับชมข้อมูลดีๆที่ได้คัดสรรค์มาเพื่อสมาชิกทุกท่านค่ะ

เชื่อม เมืองนนท์:
G.* G.* G.* G.* G.* G.*

h,*

@(‡♡●) @(‡♡●) M'dii; @(‡♡●) @(‡♡●)

♥✿ (เอ๋) ✿♥:

สวัสดีค่ะอ.ต้น ขอบคุณสำหรับข้อมูล เลขที่นั่ง
และกระทู้หน้าใหม่ด้วยนะคะ
งวดนี้ขอให้ข้อมูลเดินดีอีก และข้อมูลเข้าวิน
ข้อมูลตรงกับผลรางวัล รวยรับโชค รับทรัพย์
รางวัลใหญ่น๊าค๊ะ / งวดนี้ล่างชนตัวเดียว
แต่จับชนกันน่าจะมีเฮค่ะ r||
(เดินทางบ่อย ระยะทางไม่ใกล้เลย
ดูแลสุขภาพด้วยน๊าค๊ะ ข้อมูลหากไม่ทัน
เด่นจับคู่ก็น่าสนใจนะคะ หรือบางครั้งเลข
ที่อยู่ใกล้อาจารย์ อาจจะมาอีกค่ะ)
 r@> f^il r$'l$

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader