ฝากภาพ i-pic

ขอให้โชคดี มีโชคลาภ ร่ำรวย & รับทรัพย์ ☘≔$$$≕☘ 1/8/2563

<< < (278/359) > >>

vicky07:
  jjp  *tx,   jjp

ganyarat:
 @(‡♡●) @(‡♡●) @(‡♡●)

♥✿ (เอ๋) ✿♥:
อ้างจาก: Amy-Ja ที่ 31 กรกฎาคม 2020, 10:31:25

s2]
สวัสดีวันศุกร์ค่ะคุณเอ๋ รบกวนคุณเอ๋อีกแล้วค่ะถ้าเจอข้อมูล อ.พิรุณ นครปฐม
รบกวนคุณเอ๋ลงให้ดูหน่อยนะคะ ขอบคุณมากๆนะคะ
ขออนุญาตแบ่งปันความฝันค่ะคุณเอ๋ ฝันชัดเจนมากเห็นผู้หญิงสองคนกำลังร่วมเพศกันอยู่ ในใจแอบชอบ 42-44 ค่ะ
 *tx,  *tx,  h,*  h,*  f*ll  f*ll
 f^il

สวัสดีค่ะคุณAmy-Ja พรุ่งนี้ขอให้โชคดีรวยๆนะคะ
เมื่อกี๊เข้าไปดู ยังไม่เห็นเลยค่ะ ถ้าอจ.ลงให้ จะนำมาฝากนะคะ
งวดที่แล้วลงหลังเที่ยงเฉียดฉิวมากๆ
           ...ฝันแบบนี้ น่ากลัวเบิ้ลจังค่ะ
เอ๋เคยฝันลักษณะแบบนี้ ผลคือออกเบิ้ล กันเลขแทนไว้สักนิดนะคะ
จำเลขแทนพม่าไม่ได้ เซฟไว้เดี๋ยวจะลองค้นดู ขอบคุณคุณAmyมากๆน๊าค๊ะ
 f^ilHeํ'ng

TON-BAITAN:
อ้างจาก: ♥✿ (เอ๋) ✿♥ ที่ 31 กรกฎาคม 2020, 10:47:25

อ้างจาก: Amy-Ja ที่ 31 กรกฎาคม 2020, 10:31:25

s2]
สวัสดีวันศุกร์ค่ะคุณเอ๋ รบกวนคุณเอ๋อีกแล้วค่ะถ้าเจอข้อมูล อ.พิรุณ นครปฐม
รบกวนคุณเอ๋ลงให้ดูหน่อยนะคะ ขอบคุณมากๆนะคะ
ขออนุญาตแบ่งปันความฝันค่ะคุณเอ๋ ฝันชัดเจนมากเห็นผู้หญิงสองคนกำลังร่วมเพศกันอยู่ ในใจแอบชอบ 42-44 ค่ะ
 *tx,  *tx,  h,*  h,*  f*ll  f*ll
 f^il

สวัสดีค่ะคุณAmy-Ja พรุ่งนี้ขอให้โชคดีรวยๆนะคะ
เมื่อกี๊เข้าไปดู ยังไม่เห็นเลยค่ะ ถ้าอจ.ลงให้ จะนำมาฝากนะคะ
งวดที่แล้วลงหลังเที่ยงเฉียดฉิวมากๆ
           ...ฝันแบบนี้ น่ากลัวเบิ้ลจังค่ะ
เอ๋เคยฝันลักษณะแบบนี้ ผลคือออกเบิ้ล กันเลขแทนไว้สักนิดนะคะ
จำเลขแทนพม่าไม่ได้ เซฟไว้เดี๋ยวจะลองค้นดู ขอบคุณคุณAmyมากๆน๊าค๊ะ
 f^ilHeํ'ng

ขออนุญาตช่วยคิดนะครับ
ความฝันเป็นเรื่องโกหก เพราะยังไม่เกิดขึ้นจริง 6-9(ตัวแทน)
ผู้หญิง 4-5 ตัวแทน 5 คือ 2
ผู้ชาย 5-6 ตัวแทน 5-2 คือ 2-9
คนสองคนอยู่คู่กัน เลขคู่ 0-2-4-6-8
หรือ เลขคู่ แทนการเบิ้ลได้ด้วยนะครับ

Tatum03:
 .xx$$

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader