ฝากภาพ i-pic

ขอให้โชคดี มีโชคลาภ ร่ำรวย & รับทรัพย์ ☘≔$$$≕☘ 1/10/2563

หน้า: << < (155/176) > >>

ruaydeeja:

แบ่งปันเลข
บน
579
577
977
79
97
77
ล่าง
05
50
51
15
75
45
54
ขอให้โชคดีทุกคนครับ

m2502:

--
ใครมีขอด้วยครับ

m2502:

อ้างจาก: m2502 ที่ 01 ตุลาคม 2020, 09:38:07
--

--
ใครมีขอด้วยครับขอบคุณ​

--

TON-BAITAN:

อ้างจาก: TON-BAITAN ที่ 01 ตุลาคม 2020, 08:53:36
--

ลุงตู่บอกว่า "วันนี้แกะธูปห่อใหม่ มีธูปแท่งน้อยแบบที่เขาจุดกัน ลุงตู่บอกว่าขอลุงตู่จุดเองแล้วกัน
ส่วนไหว้พระเป็นหน้าที่ของเราก็แล้วกันนะเจ้าต้น แล้วลุงตู่รบกวนช่วยลงรูปธูปน้อยให้สมาชิกเอาไปดูกันด้วยนะ งวดที่แล้วฉุกละหุกไปหน่อย ลืมให้เอาลงให้ ธูปน้อยมีเลข 836 ออก 083-57 งวดนี้ลุงตู่วานลงที่บ้านให้ทีนะ เดี๋ยวบ่ายล้อหมุนไปตะพานหินกันนะ ไปดูนา กับดูที่ที่ถมไว้ด้วย"

ลุงตู่บอกว่า "ตัวแรก กับ ตัวสุดท้าย ชัดเจน แต่ตัวกลางนี่สิที่ต้องคิดว่ามันคือเลขอะไร เห็นแค่ขีดโค้งไปที่บริเวณที่คาดว่าจะเป็นด้านล่างของตัวเลข ดังนั้นเลขที่มีโค้งๆข้างล่างแบบนี้มีเลขอะไรบ้าง 0-3-5-6-8-9 ใช่ไหมนะ"

--

--
อ้างจาก: TON-BAITAN ที่ 01 ตุลาคม 2020, 09:08:56
--

ไหว้พระสวดมนต์ ขอพร เสร็จสรรพสมบูรณ์เรียบร้อย
อธิฐานขอโชคลาภผ่านเซียมซีจากท่าน
ท่านให้มาแบบนี้ครับ
เรียงจากซ้ายไปขวานะครับ
ระวังเลขตัวแทนของเลขบางตัวที่มีตัวแทนด้วยนะครับ
ขอให้โชคดีจงเป็นของทุกๆท่านในวันนี้
ขอให้ประสบโชคดีกันทุกๆท่านรวมทั้งเจ้าบ้านด้วยนะครับ

--

--

TON-BAITAN:

สวัสดีครับคุณเอ๋ และสมาชิกทุกๆท่าน
วันนี้ขอให้มีโชคกันเยอะๆนะครับ
--

หน้า: << < (155/176) > >>

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก