ฝากภาพ i-pic
1 พย. 63 < ข้าวหอม >
(1/26) > >>
นู๋ข้าวหอม:

@(‡♡●)
นู๋ข้าวหอม:
 วันนี้ไปทอดกฐินมาค่ะ รับบุญด้วยกันนะคะ
งวดที่ผ่านมาได้แต่เลข 5 ตัวเดียว เดี๋ยวนี้เด่นเก่งปักหลักสิบนิดหน่อย
ได้น้อย ก้อไม่เป็นไรค่ะ เอาพอลุ้นสนุกๆ

สวนดอกไม้ที่ครั้งแรกปลูกเพราะชอบ เอาไว้ดูสวยงามตอนนี้กลายเป็น
รายได้ที่คิดไม่ถึง ส่งแม่ค้าทุก 4-5 วันครั้ง  ตอนนี้เลยขยายเพิ่มพื้นที่อีก
เพิ่มแปลงให้มากขึ้นและยาวไปข้างหลัง มองดูจากถนนใหญ่จะได้สวยงาม
มีคนมาขอถ่ายรูปเยอะขึ้น จะไปที่สวน 6 โมงเช้าทุกวัน ไปเดินดู
แล้วกลับไปทำงาน ตอนเย็นจะไป 5 โมงเย็น ถ้ามีลูกค้าสั่งก็จะตัดให้ช่วงนี้ค่ะ
  งวดนี้คงต้องเพิ่มความพยายามเรื่องตัวเลขให้มากขึ้น เพราะไม่ได้เฮ นานมาก
ขอบคุณสำหรับเพื่อนๆที่ยังกดน้ำใจให้อยู่นะคะ

นู๋ข้าวหอม:
 ddc:

เด่นบน    3-5

ร้อยเด่น....

สิบเด่น.....

หน่วย......

รอก่อนนะคะ ให้แน่ใจก่อนค่ะ

...เมื่อคืนฝัน  ช้างเดินตามกันเข้าบ้าน ช้างหลายตัว
บ้านเลขที่  17/1  ลองดูนะคะ  994...991..914
94-99-91

เลขงวดนี้เด่น  5  - 258-358-294

สองตัวบน    58 - 94

ddc:
Win66:
อ้างจาก: นู๋ข้าวหอม ที่ 18 ตุลาคม 2020, 21:19:39

วันนี้ไปทอดกฐินมาค่ะ รับบุญด้วยกันนะคะ
งวดที่ผ่านมาได้แต่เลข 5 ตัวเดียว เดี๋ยวนี้เด่นเก่งปักหลักสิบนิดหน่อย
ได้น้อย ก้อไม่เป็นไรค่ะ เอาพอลุ้นสนุกๆ

สวนดอกไม้ที่ครั้งแรกปลูกเพราะชอบ เอาไว้ดูสวยงามตอนนี้กลายเป็น
รายได้ที่คิดไม่ถึง ส่งแม่ค้าทุก 4-5 วันครั้ง  ตอนนี้เลยขยายเพิ่มพื้นที่อีก
เพิ่มแปลงให้มากขึ้นและยาวไปข้างหลัง มองดูจากถนนใหญ่จะได้สวยงาม
มีคนมาขอถ่ายรูปเยอะขึ้น จะไปที่สวน 6 โมงเช้าทุกวัน ไปเดินดู
แล้วกลับไปทำงาน ตอนเย็นจะไป 5 โมงเย็น ถ้ามีลูกค้าสั่งก็จะตัดให้ช่วงนี้ค่ะ
  งวดนี้คงต้องเพิ่มความพยายามเรื่องตัวเลขให้มากขึ้น เพราะไม่ได้เฮ นานมาก
ขอบคุณสำหรับเพื่อนๆที่ยังกดน้ำใจให้อยู่นะคะ

ขยันแท้  ok| gd: R|m.$ R|m.$
Rucha:
 R◎π' r$εy l'H;l hr: hr: hr:
นำร่อง
ดัชนีข้อความ
หน้าถัดไป
เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader