ฝากภาพ i-pic
**** เหมือนสูตรจะเป็นใจให้เดินหน้าต่อ **** ( 1/11/63 )
(1/52) > >>
ตองAAA:

J+  สาธุ  J+
>.;|  >.i|     >.i| >.;|  

ตองAAA:

*f'  พอขู่สูตรว่า ภายใน 3งวด หากทำหวยพลาดผมจะเลิกซื้อหวย และเลิกเป็นอ.คำนวณหวย เท่านั้นแหระ  อิอิ  <*)||
เดี๋ยวขู่ว่า ถ้าทำไม่ถูก 3 ตัวตรง จะเลิกเป็นอ. ซะเลยดีมั๊ยเนี่ย !!!!!!!!
มันอยู่ที่จังหวะ ดวงของคนเรามันมีขึ้นมีลงครับผม
 ทั้งนี้ทั้งนั้นสิ่งที่สำคัญก็คือ....กำลังใจ.....จากเพื่อนๆครับ //////
ขอให้สูตรเดินหน้าต่อ  งวดนี้เป็นงวดที่2 ของสูตรที่ปรับใหม่ มาลุ้นไปพร้อมๆกันนะครับ ....
 'f tks  |il

ตองAAA:
https://www.youtube.com/v/E131J6MH3bc?version=2&amp;hl=th_TH&amp;color1=FF0000&amp;color2=EEEEEE&amp;border=&autoplay=1&loop=1

ฟังเพลงเพราะๆกันก่อนเนาะ  เหลืออีกหลายวัน
คิดเสร็จก้อจะลงไปเรื่อยๆ เหนื่อยก้อหยุดดูข่าวบ้านเมืองสลับฟังเพลงบ้างนะครับ
 แล้ว อย่าลืมวันหวยออกเด้อ  

ตองAAA:
งวดที่2.ว่าด้วยดับ

ดับร้อย    =   6 - 7
ดับสิบ     =   6 - 8
ดับหน่วย  =   0 - 9

(งวดที่ผ่านมาออก 051 ดับผ่านทุกหลักครับ งวดนี้ดับสนิทหลักร้อย = 6 )

ตองAAA:
อ้างจาก: ตองAAA ที่ 05 ตุลาคม 2020, 12:10:40

เด่นส-นบน ( รวยคักรวยแน )

1.  73069   ออก  (  391 )
2.  10789   ออก  (  811 )
3.  21749   ออก  (  997 )
4.  12348   ออก  (  083 )
5.  23169   ออก  (  893 )
6.  79580   ออก   ( ??? )

''m''

7.  14789      ออก   ( ??? )
นำร่อง
ดัชนีข้อความ
หน้าถัดไป
เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader