ฝากภาพ i-pic

1 กพ. 64 เริ่มต้นรวย และจะรวยตลอดปี ...ข้าวหอม<><>

หน้า: (1/44) > >>

นู๋ข้าวหอม:

Heํ'ng

นู๋ข้าวหอม:

5..มาร้อย
16-516-916-520
ระวังเบิ้ลนะคะ
ใข้โทสับค่ะ..ขออภัยด้วย
 r#l

สิบ....56789  เหลือเด่นตัวเดียว.....

ส/น...

หลักสิบได้มาแล้วนะคะ แต่ยังไม่แน่ใจจะมาหรือเปล่า
ตัวเดียวเน้นๆ หนักๆ ถ้ามาจริงๆข้าวหอมจะจับไม่ให้หลุดเลย
..เป้าหมายมี จะไปให้ถึงปีนี้ล่ะ ไม่ชอบรอนาน ถ้าเพื่อนสมาชิก
ว่าข้าวหอมลีลาเยอะ ..ตอนนี้ไม่สนค่ะ จะทำฝันให้เปนจริงให้ได้
 yy+

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ ตอบกระทู้เพื่อดูรูปภาพหรือข้อความ หากคุณยังไม่เป็นสมาชิก กรุณา คลิกสมัครสมาชิก
--

stada:

gd:
 tk: tk: tk: tk: tk:

นู๋ข้าวหอม:

หลักสิบ ยังได้ตังค์ใช้เหมือนเดิม
เรียกความมั่นใจกลับมาได้เยอะเลยค่ะ ต่อไปนี้จะไปแบบช้าๆแต่มั่นใจ
เอาหลักน้อยๆ ถึงจะผิดพลาดบ้างก็ไม่เจ็บตัวเยอะ

จะไม่สนใจว่าใครจะว่ายังไง เพราะไม่มีใครช่วยเราได้
ตั้งแต่ต้นปีมา คิดว่าตัวเองวางแผนมาดีในทุกๆเรื่อง
จะทำให้ออกมาดีที่สุด..จะไม่ลืมความฝันที่วางไว้.
 yy+

นู๋ข้าวหอม:

อ้างจาก: stada ที่ 17 มกราคม 2021, 22:23:56
--
gd:
 tk: tk: tk: tk: tk:

--

สวัสดีค่ะ คุณstada งวดนี้ได้เยอะมั้ยคะ
งวดต่อไปและทุกๆงวดขอให้โชคดี รวยๆนะคะ
ขอบคุณมากๆเลยที่ติดตาม มาทักทายเปนคนแรกเลย
คุณคือผู้โชคดีค่ะ อิอิ..ฝันดีน๊าา
 yy+ j";aJ yy+

หน้า: (1/44) > >>

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก