ฝากภาพ i-pic

16เมษายน 2564 ...รวยคนเดียวไม่สนุก....ข้าวหอม....

หน้า: (1/22) > >>

นู๋ข้าวหอม:

งวดที่ผ่านมาจัดไปจัดมา พอได้ตังค์ใช้อยู่
งวดนี้เปฺ็นไงมาลุ้นกันนะค๊า

w☻!d

นู๋ข้าวหอม:

ร้อย....0173

สิบ.....145069

หน่วย...1258

เด่นตัวเดียว..... w|$^

ตัวเดียว กอด 9 ไว้ก่อนนะคะ..0 อีกตัวค่ะ

วันที่ 15 จะเข้ามาสรุปให้นะคะ

x9X

เลขท้ายสองตัว

X1

รอนะคะ
 Fy่ี๊:Uํ
 G;L.$

Tee1:

ฝันดี​ครับ​ *tx, G"@N

stada:

gd:
 tk: tk: tk: tk: tk:

นู๋ข้าวหอม:

อ้างจาก: Tee1 ที่ 05 เมษายน 2021, 20:46:45
--
ฝันดี​ครับ​ *tx, G"@N

--

G!Ri j";aJ

หน้า: (1/22) > >>

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก