ฝากภาพ i-pic

มาให้ตามสัญญา แล้วก็ไปตามสัญญา...ขอให้เป็นโรครวยรักษาไม่หายนะคร้าบ ( 1/6/64 )

(1/104) > >>

ตองAAA:
https://www.youtube.com/v/m2uiT78FJYA?version=2&hl=th_TH&color1=aaeee&color2=aaeee&border&autoplay=1&loop=1

ลืมกันแล่วบ้อ  ถ่าลืมแล่วก่ะบ่ได้ 3โตตรงๆกันเด้อ สิบอกไห่ ......
งวดนี้งวดเดียว ของดีมีจำกัด ช้าอดรวย ดูก่อนรวยก่อน ดูช้าเลขเคลื่อน พะนะ  !    
***   อย่าลืม  *tx,   ด้วยนะครับแฟนๆ  ***

ตองAAA:

เดี๋ยวเสร็จธุระ ค่ำๆผมมาลงให้ ม้วนเดียวจบครับ

"*  [j;  |il

ตองAAA:

ดับ.คู่บน ( สูตรพิสดาร ) สำหรับคัดทำ 3ตัวบน

56-25-02-94-29-10-59-34
19-90-24-04-12-13-02-48

ถ้าดับเดินต่อ รวยกันยกห้อง ...ปกติสูตรนี้ไม่อยากออกสื่อ เพราะมันเสี่ยงมากครับ
ยิ่งดับหลายตัวยิ่งหนาว แต่ผมทำไว้ดู มันเข้าติดกัน 5 งวด
เลยเกิดอาการคันไม้คันมือชอบกล อยากเอามาให้เพื่อนได้วิเคราะห์ดู
ทั้งที่ผมป่วยอยู่ และ ต้องเก็บตัวฉีดวัคซีนครับ
สูตรคงไม่ทำให้ผมหงายเงิบเด้อ อย่าเชื่อผมให้มาก
เชื่อตัวของเพื่อนๆเองจะดีที่สุด ขอให้รวยๆ เป็นไปตามนี้เนาะ ผมจะดีใจมากๆ
 หากพลาดผมจะเครียดที่สุด อาจถึงขั้นช็อกหัวใจวายก้อได้ เพราะตั้งใจเอามาให้คักๆ   >.o/

ตองAAA:
อ้างจาก: ♥✿ (เอ๋) ✿♥ ที่ 06 พฤษภาคม 2021, 18:12:57

(งวด 16 พ.ค.64)

ดูโครงสร้างแบบเต็มๆนะครับ ตามกำลังเลขจาก10กลุ่มแม่นๆจากมากไปหาน้อย ...
                                     บน =   9-8-7-5-6
                                                9-8-7-5
                                                 9-8-7
                                                  9-8
                                                   9                  
                       ( 9- 8-7) มีมาให้เห็นแน่นอน 100 %  ส่วนมากมาที่ส/น
          ส่วนตัว ผมจะขอเล่น 9 ตัวเดียวครับผม ..ขอให้โชคดี
                                 จากใจ..... ตองAAA (คนรูปหล่อ+ใจบุญ แถมใจดี)  >.o/
                                 #$''  [j; |il

ของงวดที่แล้วครับ  เลขออก 579  ส่วนงวดนี้เดี๋ยวผมวางที่นี่ งวดต่อไปติดตามได้ที่บ้านคุณเอ๋นะครับ
                                                      "*

ตองAAA:
อืมมมม เนาะ ลืมสวัสดีทักทายเพื่อนๆ เครื่องมันร้อน เลยรีบลง  อิอิ   ee*

*k<//*  สวัสดีครับเพื่อนๆที่น่ารักทุกๆท่าน ผมคิดถึงเพื่อนๆทุกคนนะครับ
ขอบคุณกำลังใจทั้งหน้าบ้านและหลังบ้าน ที่ส่งกำลังใจ ทักทายถามไถ่ เป็นห่วงผมมา
ผมต้องขอโทษด้วยนะครับ ที่บางครั้งผมไม่ได้ตอบ ขอโทษคร๊าบบบ
งวดนี้ ผมเอาความเก๋าการันตี 3 ตัว (7-8-9) ต้องมีติดมาแน่นอน เป็นสูตรเดิมๆที่เคยลงให้ดูนั่นแหระครับ

7-9-8-6-4
7-9-8-6
7-9-8
7-9
 ?

( เลขเหมือนงวดที่แล้วเลยครับ  เพียงแต่ตัวเด่นสุดเป็นคนละตัว)
  HEํ๋g$

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader