ฝากภาพ i-pic

โดนแบบจากบ้าน.net ค่ะ มีใครเคยโดนบ้างคะ งงมากๆ

หน้า: (1/2) > >>

akojunk:

อยู่ๆถูกแบนจากบ้าน apichoke.netค่ะ
https://bpicc.com/i/jGCMx7
รูปแบบในลิงค์เลยค่ะ
งงมากๆว่าทำไมจึงถูกแบน มีใครเคยเจอปัญหานี้บ้างไหมคะ

ployko:

ทำอะไรผิดกดหรือป่าวค่ะ

akojunk:

อ้างจาก: ployko ที่ 26 พฤษภาคม 2021, 10:38:32
--
ทำอะไรผิดกดหรือป่าวค่ะ

--
ไม่ได้ทำอะไรเลยค่ะ ตอนเช้ายังเข้าได้ปกติ พอค่ำๆจะเข้าอีกก็เข้าไม่ได้แล้วค่ะ

akojunk:

ลองเอาเครื่องอื่นเข้าเว็บ apichoke.net ก็เข้าไม่ได้เหมือนกันค่ะ ยังไม่ได้ล็อคอินแค่ไปหน้าแรกก็ขึ้นว่า คุณบุคคลทั่วไป ถูกแบนการใช้บอร์ด งงงงงงงง

kajonlap:

หน้า: (1/2) > >>

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก