ฝากภาพ i-pic

ขอให้โชคดี มีโชคลาภ ร่ำรวย & รับทรัพย์ ☘≔$$$≕☘ 1/10/2564

หน้า: << < (122/211) > >>

♥✿ (เอ๋) ✿♥:

สวัสดียามเช้ามาพร้อมสายฝน
เย็นชุ่มฉ่ำค่ะ ดูแลและรักษาสุขภาพด้วยนะคะ
 h@r yy+ h@r
--

สวัสดีค่ะอ.ต้น ขอบคุณสำหรับข้อมูล
และกระทู้หน้าใหม่ด้วยนะคะ
ฝนตกตั้งแต่เช้า เน็ตหมุนสัญญาณดีเลย์มากค่ะ
งวดนี้ลุยแล้วรวยกันค่ะ
 f^il  h,* Heํ'ng
--

TON-BAITAN:

อ้างจาก: ♥✿ (เอ๋) ✿♥ ที่ 26 กันยายน 2021, 09:45:24
--

สวัสดีค่ะอ.ต้น ขอบคุณสำหรับข้อมูล
และกระทู้หน้าใหม่ด้วยนะคะ
ฝนตกตั้งแต่เช้า เน็ตหมุนสัญญาณดีเลย์มากค่ะ
งวดนี้ลุยแล้วรวยกันค่ะ
 f^il  h,* Heํ'ng
--

--

สวัสดีครับคุณเอ๋
ที่นี่ก็ตกตั้งแต่ตี 3 กว่าครับ ตอนนี้ยังลงเม็ดปรอยๆครับ
สัญญาณเน็ตผมโอเคดีไม่มีปัญหาครับ เพราะผมใช้สัญญาณเน็ตมือถือครับ  ee* เครือข่ายสีฟ้าครับ 20Mbps ไม่ลดสปีดครับ(แต่ถ้าช่วงที่คนใช้เยอะๆ ก็มีหมุนติ้วๆเหมือนกันครับ)
ลุงตู่ใช้ 1Mbps ไม่ลดสปีด แต่ก็เสถียรดีนะครับ เครือข่ายสีเดียวกันครับ

วันอังคารนี้แล้วครับคุณเอ๋ ที่ลุงตู่จะต้องไปจิ้มวัคซีน  ee*
ลุ้นครับ ว่าลุงตู่จะเป็นยังไง เพราะลุงตู่กลัวเข็มครับ
ผมเตรียมยาดม พิมเสน ไว้ให้ลุงตู่พกติดตัวเรียบร้อยแล้วครับ

วันนี้มีข่าวว่านายกลุงตู่ จะไปตรวจสถานการณ์น้ำท่วมที่สุโขทัย
ไม่รู้ว่าจะมีเลขทะเบียนด้วยรึเปล่านะครับ
ผมกำลังตามข่าวอยู่ครับ
--

อ้างจาก: alisa nyj ที่ 25 กันยายน 2021, 22:00:18
--
อ้างจาก: ♥✿ (เอ๋) ✿♥ ที่ 25 กันยายน 2021, 12:28:08
--
อ้างจาก: alisa nyj ที่ 25 กันยายน 2021, 10:11:59
--

สวัสดีค่ะคุณเอ๋ สบายดีนะคะ ขอให้ธุรกิจราบรื่น รุ่งเรืองยิ่งๆขึ้นไปนะคะ
--
H♪♥╣ กำลังใจแทนความห่วงใย
 F* สุขสันต์วันเสาร์ค่ะ g/*
--

--

สวัสดีจ้าคุณยอน เอ๋สบายดีค่ะแต่เหนื่อยงาน
ตรงที่ต้องวิ่.งไปวิ่.งมา เพราะอยู่คนละที่ แต่ไม่ไกลมากค่ะ
ส่วนงานที่ทำอีกชิ้นต้องพักไว้ เพราะทำทั้งสองอย่างไม่ทัน
อีกทั้งหยุดเพราะโควิดด้วยค่ะ
ขอบคุณสำหรับกำลังใจที่มีให้เสมอ Take careเช่นกันนะคะ
สุขภาพแข็งแรงค่ะคุณยอน โชคดีมีความสุข เฮงๆรวยๆน๊าค๊ะ
 lthl jjll  >.'|
--

--

ขอบคุณมากๆค่ะ ขอบคุณทุกคำอวยพร ได้ยินคำว่า สบายดี
ยอนก้อดีใจแร้ววค่ะ ดูแลตัวเองดีๆนะคะ ห่วงตรง วิ่ งไป วิ่ งมา
ฝันดีราตรีสวัสดิ์จ้า คุณเอ๋
   i|I j";aJ i|I
 |il
--

--

>.b|ทักทายยามเช้าในวันที่ฝนตกจ้าคุณยอน
ชินกับการวิ่.งไปวิ่.งมาแล้วค่ะคุณยอน
เพียงแต่บางครั้ง(ในหลายๆครั้ง) ก็มีขี้เกียจน่ะ่ค่ะ
จริงๆเช้านี้ต้องไปดูงาน แต่ฝนตกเลยเปลี่ยนใจค่ะ ee*
ขอบคุณมากๆอีกครั้งค่ะ / มีความสุขในทุกช่วงเวลาน๊าค๊ะ
 f,hํi t^@ yy+
--

TON-BAITAN:

ถ้าชนไม่มา ขอให้เด่นมาก็ยังดีเนาะครับ  >.o/
--

หน้า: << < (122/211) > >>

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก