ฝากภาพ i-pic

ขอให้โชคดี มีโชคลาภ ร่ำรวย & รับทรัพย์ ☘≔$$$≕☘ 17/2/2565

หน้า: << < (87/133) > >>

TON-BAITAN:

--

TON-BAITAN:

กว่าจะถึงวันก่อนออก เลขไม่ยาวเป็นทางรถไฟสายเหนือยันใต้เลยมั้ยครับคุณเอ๋

นี่ขนาดเข้าให้เริ่มเลือกซื้อสินค้าเมื่อวานนี้นะครับ
ถ้าเป็นร้านสะดวกซื้อที่จะเปิดก่อน 1 วัน ตามท้องที่ต่างๆ คงไม่ต้องพูดถึงเลยนะครับ
เพราะวันนั้นของดังๆ จากเจ๊ๆ เฮียๆ แม่ๆ ทั้งหลายจะเดินขบวนพาเหรดมาอย่างหนาแน่น  >.o/
--

♥✿ (เอ๋) ✿♥:

อ้างจาก: TBT ที่ 13 กุมภาพันธ์ 2022, 08:42:30
--

กว่าจะถึงวันก่อนออก เลขไม่ยาวเป็นทางรถไฟสายเหนือยันใต้เลยมั้ยครับคุณเอ๋

นี่ขนาดเข้าให้เริ่มเลือกซื้อสินค้าเมื่อวานนี้นะครับ
ถ้าเป็นร้านสะดวกซื้อที่จะเปิดก่อน 1 วัน ตามท้องที่ต่างๆ คงไม่ต้องพูดถึงเลยนะครับ
เพราะวันนั้นของดังๆ จากเจ๊ๆ เฮียๆ แม่ๆ ทั้งหลายจะเดินขบวนพาเหรดมาอย่างหนาแน่น  >.o/

--

--
พูดซะเห็นภาพเลยค่ะ  ee*
ยาวเป็นหางว่าวยังไม่เห็นภาพเท่าขบวนรถไฟ
ต่อไปไม่ใช่ไม่รู้จะซื้ออะไร แต่ไม่มีอะไรให้ซื้อ  >.o/
--

อ้างจาก: Tee1 ที่ 12 กุมภาพันธ์ 2022, 07:13:12
--
สวัสดี​ยามเช้า​ครับ​คุณ​เอ​๋​ $ํํ!# r*'+ h,*

--
h•Lv สวัสดีเช้าวันหยุดค่ะคุณที Fy่ี๊:Uํ

อ้างจาก: วิชัย ที่ 12 กุมภาพันธ์ 2022, 21:09:15
--
อ.เอ๋ครับ ไม่ทราบว่าสูตรรัน ลงหรือยังครับ รบกวนด้วยครับ s#y s#y s#y h,* M'dii; *k<//*

--
'J|Lสวัสดีค่ะคุณวิชัย วันนี้จะรันต่อให้เสร็จให้ได้ค่ะ ทุกๆวันคิดในใจต้องรันให้เสร็จ แต่..ต้องพ่ายให้กับการนอนค่ะ ee*
หลังจากบุชเข็ม3 มีอาการข้างเคียงอย่างต่อเนื่อง
พออาการเริ่มดีขึ้นบ้าง ก็นอนเก่ง ง่วงนอนบ่อยมาก นอนจนหน้าบวม ตอนนี้มองกระจกยังตกใจหน้าตัวเองค่ะ ee*

หน้า: << < (87/133) > >>

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก