ฝากภาพ i-pic
มนต์สิทธิ์ให้เลขเด็ด อวดลอตเตอรี่งวด 17 ก.พ.
(1/1)
vvarin:

หลังจากเพิ่งดวงดีถูกลอตเตอรี่ งวดวันที่ 1 ก.พ. มนต์สิทธิ์ คำสร้อย หรือพ่อน้ำสอง ล่าสุดก่อนจะถึงหวยงวด มนต์สิทธิ์ก็ได้ออกมาแจกเลขเด็ดกับแฟนๆ อีกแล้ว เรียกว่างวดนี้มาเร็ว ทั้งเลขสามตัว และเลขเบิ้ล

"งวดเลขออก17กุมภา ผมชอบ เลข 043-946-423-095 ระวังเบิ้ล 22-44 ชอบเลขไหนไปหาซื้อลอตเตอรี่ไว้ ได้เลยนะครับ เล่นเบาๆนะครับ ทำงานเท่านั้นที่ได้เงินมาแบบชัวร์ๆ(โปรดใช้วิจารณญาณในการชม)ขอให้ถูกขอให้เฮงๆรวยๆทุกคนนะครับ"

อ่านข่าวหวยต่อได้ที่ สลากกินแบ่งรัฐบาล
นำร่อง
ดัชนีข้อความ
เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader