ฝากภาพ i-pic
ข่าวหวย ข่าวดังเลขเด็ด งวด 01/04/2565
(1/713) > >>
♫♥♪♥ พ ริ ม ♫♥♪♥:
ข้อมูลสถิติจากหนังสือ, ข้อมูลรายปี 2565

https://www.apichokeonline.com/index.php/topic,122209.msg11139216.html#msg11139216

'J|L
สวัสดีค่ะ เพื่อนสมาชิกชาวอภิโชค ตลอดจนบุคคลทั่วไปทุกๆ ท่าน
ห้องข่าวหวย ข่าวดังเลขเด็ด ยินดีต้อนรับทุกๆ ท่านค่ะ
ขอให้ทุกท่านที่แวะมาเยี่ยมชมข้อมูลห้องข่าวหวย แห่งนี้
ขอให้โชคดี สุขสมหวังกับทุกๆ ข้อมูลที่ได้รับนั้น

ขอขอบพระคุณท่านเจ้าของข้อมูลทุกๆ ท่าน สำหรับข้อมูลดีๆ
ขอขอบคุณแหล่งที่มาที่พริมนำข้อมูลมาแบ่งปันเพื่อการแบ่งปันต่อ
จิตที่บริสุทธิ์ของการให้โดยไม่มีข้อแม้ ขอให้ท่านและครอบครัว
จงมีแต่ความสุข เจริญรุ่งเรือง มั่งมีศรีสุขยิ่งๆ ขึ้นไป
ขอให้พบแต่สิ่งที่ดีๆ เข้ามาในชีวิต ขอให้ถูกหวยรวยๆ ทุกงวดค่ะ

แต่หากกรณีที่ข้อมูลของท่านใดไม่ประสงค์จะไม่ให้เผยแพร่ต่อ
กรุณาแจ้งมาที่ข้อความส่วนตัวหรือ แจ้งหน้ากระทู้ ได้เลยนะค่ะ
พริมจะรีบดำเนินการลบให้โดยทันที และขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะคะ
ขอขอบคุณทุกๆ ท่านค่ะ

♫♥♪♥ พ ริ ม ♫♥♪♥

ข่าวหวย ข่าวดังเลขเด็ด

งวดประจำวันพุธที 16 มีนาคม 2565

รางวัลที่ 1
737867

รางวัลเลขท้าย 2 ตัว
03

รางวัลเลขหน้า 3 ตัว ครั้งที่ 1  349
รางวัลเลขหน้า 3 ตัว ครั้งที่ 2  985

รางวัลเลขท้าย 3 ตัว ครั้งที่ 1  989
รางวัลเลขท้าย 3 ตัว ครั้งที่ 2  788

นำร่อง
ดัชนีข้อความ
หน้าถัดไป
เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader