ฝากภาพ i-pic

ขอให้โชคดี มีโชคลาภ ร่ำรวย & รับทรัพย์ ☘≔$$$≕☘ 16/7/2565

หน้า: << < (44/71) > >>

TON-BAITAN:

อ้างจาก: ♥✿ (เอ๋) ✿♥ ที่ 13 กรกฎาคม 2022, 08:53:09
--
'J|L ขอบคุณข้อมูลจากอ.ลุงเล้ง มากๆนะคะ ข้อมูลหน้า6 มองไม่เห็นภาพค่ะอาจารย์(ใช่ข้อมูลความเป็นไปได้หรือเปล่าค๊ะ)
แต่หน้า8เห็นค่ะ
https://www.apichokeonline.com/index.php/topic,124412.msg11374882.html#msg11374882

'J|L ขอบคุณอ.ต้น สำหรับข้อมูลและกระทู้หน้าใหม่ด้วยนะคะ อ.ต้นกับอ.ลุงตู่เป็นยังงัยบ้างค๊ะ
ปกติจะเข้าไปอ่านที่อาจารย์โพสต์ในกระทู้ แต่ครั้งนี้จ้องหน้าจอแล้วตาลายเลยไม่ได้เข้าน่ะค่ะ

'J|L ขอบคุณคุณMoon สำหรับกระทู้หน้าใหม่ด้วยนะคะ นับถอยหลังวันรวย ขอให้รวยรับทรัพย์ทุกรางวัลนะคะ

--

ตอนนี้ผมกับลุงตู่ก็ติดตามข่าวญาติ(พี่ชายลุงตู่)ทุกวันครับ
เดินทางไปแพร่ 2 ครั้งแล้วครับ
เมื่อวันอาทิตย์หลาน(ลูกสาวคนป่วย)ไปเยี่ยมคนป่วยที่บ้านกัน 4 คน กะว่าวันจันทร์จะพาพ่อไปส่งโรงพยาบาลวันจันทร์ที่ 11 เพื่อเก็บตัวก่อนผ่าตัดวันที่ 13
ปรากฏว่าไปถึงประมาณครึ่งชั่วโมง ทางโรงพยาบาลโทรศัพท์มาบอกว่าหมอให้เลื่อนไปเป็น 20 เข้าเก็บตัว 22 ผ่าตัด แต่ให้ญาติที่เตรียมจะไปให้เลือดเพื่อใช้ในวันผ่าตัด ไปให้เลือดวันอาทิตย์ก่อนได้เลย
วันจันทร์ตอนบ่ายๆหลานเลยเดินทางกลับ
แวะมาหาผมกับลุงตู่ที่บ้าน มาคุยด้วยพักนึง ก่อนจะกลับตะพานหิน
หลานบอกว่าคนป่วยอาการตัวเหลืองตาเหลือง ดูแล้วไม่ค่อยคงที่ เดี๋ยวก็เหลืองมาก เดี๋ยวก็เหลืองน้อย
ผมก็บอกว่า คงเป็นด้วยอาการของโรคที่เป็นอยู่ด้วย(มะเร็งตับ+ก้อนเนื้องอกไปทับถุงน้ำดี)

ผมกับลุงตู่กำลังค่อยๆคิดเลขเพื่อจะวางสรุปทีเดียวในวันออกครับคุณเอ๋
ลุงตู่บอกว่า ถ้าสรุปทัน ก็จะเปิดบ้านวันเลยขออกที่เดียวเลย
ถ้าไม่ทันก็ปล่อยผ่านเลยครับ
ข้อมูลที่ผมนำมาวางให้คุณเอ๋ผมก็ทะยอยทำ อันไหนเสร็จแล้วผมจะเอามาวางให้นะครับ อันไหนทำไม่ทันก็ปล่อยผ่านนะครับคุณเอ๋

--

♥✿ (เอ๋) ✿♥:

อ้างจาก: TON-BAITAN ที่ 10 กรกฎาคม 2022, 08:52:00
--

กล้วย= 9 ตัวแทน 6
จำนวน= 2 ตัวแทน 5
มือ= 5 ตัวแทน 2
จับ= 7 ตัวแทน 1
ผู้ชาย(นายกลุงตู่) = 5-6-9 ตัวแทน 2
สรุปกลุ่มเลข 9-6-2-5-7-1

--

--
เมื่อวันที่7 กำลังจะไปเปิดประตูรั้วหน้าบ้าน ตามองไปที่เสา
ก็เจอ..จ๊ะเอ๋ระดับสายตากันพอดี ต่างคนต่างตกใจ เอ๋ถอยหลังแล้วร้องกรี๊ส งูก็คงตกใจเสียง
เลื้อยผ่านไปอย่างไว ถ้าแก้เป็นเลข น่าจะอยู่ในกลุ่มเลขสรุปของอ.ต้น ที่ให้ไว้ในนี้ค่ะ
--

TON-BAITAN:

อ้างจาก: ♥✿ (เอ๋) ✿♥ ที่ 13 กรกฎาคม 2022, 09:06:37
--
อ้างจาก: TON-BAITAN ที่ 13 กรกฎาคม 2022, 08:56:22
--
อ้างจาก: ♥✿ (เอ๋) ✿♥ ที่ 13 กรกฎาคม 2022, 08:34:40
--
สวัสดีวันพระ วันอาสาฬหบูชา ขอให้มีแต่สิ่งดีๆเกิดขึ้นกับทุกท่านนะคะ
ขออภัยที่ไม่ได้เข้ามาเลยนะคะ เป็นห่วงและกังวลกับกระทู้ตลอด
แต่เนื่องจากไม่สบายมากๆ น่าจะในรอบเกือบ10ปี ที่ไม่เคยป่วยหนัก
จนต้องนอนซมขนาดนี้ ตรวจหาเชื้อโควิดเกือบทุกวัน ก็ยังขึ้นขีดเดียว
อาการก้ำกึ่งระหว่าง โควิด กับ ไข้หวัดใหญ่
คือ มีอาการน้อยมากๆ แต่เพลียมึน ไม่ไอไม่ไข้ รสชาติอาหารยังรับรู้เป็นปกติ
แต่หนักๆคือเพลียจนแทบหมดแรง จนคุณหมอต้องจัดเกลือแร่ให้ทาน
ก็ยังคิดว่าถ้ายังเป็นแบบนี้ หลังหวยออกคงต้องไปโรงพยาบาล
วันนี้ดีขึ้น แต่ไม่ถึงกับมากเท่าไหร่ พอมีแรงขึ้นบ้าง แต่จ้องหน้าจอก็มึนๆค่ะ

--

คุณเอ๋ ระมัดระวังให้มากๆนะครับ
ตอนนี้ยอดโควิดที่พิดโลกก็ค่อยๆขยับขึ้น(แต่ยังไม่มากเหมือนเมื่อก่อน)และมีตายประมาณใน7วัน จะต้องเห็นรายงานยอดอย่างน้อย1-2คนเลยครับ
ไข่หวัดใหญ่ ก็มาพร้อมกับฤดูฝน
อสม แถวบ้านเดินมาบอกจะให้ที่บ้านผมไปฉีดวัคซีนไข้หวัดใหญ่กัน  ผมก็บอกว่าผมกับลุงตู่ไปไม่ได้ เพราะเพิ่งบูสวัคซีนเข็ม 4 ไปเมื่อ 29 มิถุนายนที่ผ่านมา

คุณเอ๋ดูแลสุขภาพมากๆนะครับ
ขอให้อาการเป็นแค่ไข้หวัดนะครับคุณเอ๋
วันเสาร์ที่จะถึงนี้ ขอให้คุณเอ๋มีโชคเยอะๆด้วยนะครับ

--

--
ขอบคุณอ.ต้นมากค่ะ ก้ำกึ่งมากๆจนเอ๋ก็อดกังวลไม่ได้ค่ะ ภาวนาขอให้เป็นแค่ไข้หวัดธรรมดา
เพราะอาการน้อยมาก ไม่ค่อยแสดงออกมา
ช่วงนี้บ้านเอ๋ฝนตกทุกวัน มาทั้งลมทั้งฝน อากาศก็หนาว ป่วยก็จะหายช้า
เช่นกันค่ะอาจารย์ งวดนี้โชคดี ร่ำรวยๆๆมากๆๆๆๆๆนะคะ
ยังตื่นเต้นกับงวดที่แล้วของอาจารย์ทั้งสองอยู่เลยค่ะ สุดยอดมากจริงๆ
 〒'£k rc*  Gつ'୧ fu,'.H!*

--

--

ขอให้เป็นแค่ไข้หวัดธรรมดาก็พอครับคุณเอ๋
อย่าว่าแต่คุณเอ๋ตื่นเต้นเลยครับ
ผมนี่มือไม้สั่น ใจเต้นสุดๆ น้ำตาจะไหลเลยครับ(ทั้งๆที่คุณไฟเซอร์กำลังเล่นงานอยู่แบบจัดเต็ม ไข้ขึ้นหนักเลยครับ)
คือมันเป็นอะไรที่สุดๆ เพราะผมตั้งใจว่าเป็นงวดทิ้งทวนก่อนปิดบ้าน เพราะหลังจากงวดที่แล้ว งวดต่อไปเวลาผมมีไม่พอที่จะทำทุกอย่างได้ครบแน่นอนครับคุณเอ๋
และแล้วผมก็เข้าวินครบหมดเลยครับ ลุงตู่ก็ไม่ธรรมดาเข้า 3ตัว2ตัวที่สูงอีก
ปักหมุดแพคคู่ทิ้งทวนจริงๆครับ

ส่วนที่จะเปิดบ้านเพื่อวางสรุปอย่างเดียว ก็เพราะลุงตู่บอกว่าเป็นห่วงสมาชิกที่ติดตามด้วย แต่ก็ต้องดูว่าจะสรุปทันมั้ยนะครับคุณเอ๋
--

TON-BAITAN:

อ้างจาก: ♥✿ (เอ๋) ✿♥ ที่ 13 กรกฎาคม 2022, 09:11:42
--
อ้างจาก: TON-BAITAN ที่ 10 กรกฎาคม 2022, 08:52:00
--

กล้วย= 9 ตัวแทน 6
จำนวน= 2 ตัวแทน 5
มือ= 5 ตัวแทน 2
จับ= 7 ตัวแทน 1
ผู้ชาย(นายกลุงตู่) = 5-6-9 ตัวแทน 2
สรุปกลุ่มเลข 9-6-2-5-7-1

--

--
เมื่อวันที่7 กำลังจะไปเปิดประตูรั้วหน้าบ้าน ตามองไปที่เสา
ก็เจอ..จ๊ะเอ๋ระดับสายตากันพอดี ต่างคนต่างตกใจ เอ๋ถอยหลังแล้วร้องกรี๊ส งูก็คงตกใจเสียง
เลื้อยผ่านไปอย่างไว ถ้าแก้เป็นเลข น่าจะอยู่ในกลุ่มเลขสรุปของอ.ต้น ที่ให้ไว้ในนี้ค่ะ
--

--

ส่วนใหญ่ งู มักจะนำโชคนะครับคุณเอ๋
ดมื่องวดที่ผ่านมา ก่อนวันออกประมาณ2-3 วัน ผมขี่มอไซค์ คันที่ใช้ประจำทะเบียน 371
ค่ำแล้วครับ ปรากฏว่าอยู่ๆมีงูเลื้อยขึ้นมาจากข้างทาง งูก็ตกใจไฟรถ รับเลื้อยเลี้ยวกลับข้างทาง มอไซค์เกือบเหยียบเลยครับ
มอไซค์ 371 เลขออก 417
--

TON-BAITAN:

--

หน้า: << < (44/71) > >>

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก