ฝากภาพ i-pic
Re: โปรแกรมวิเคราะห์ ตัวเลข Analyzer Online
(1/4) > >>
•❤ yada •❤:
เรื่อง เรียนสมาชิกทุกๆท่าน ทุกคนก็ประสบปัญหานี้กันอยู่ค่ะ เริ่มมีคนบ่นกันค่ะ

งวดนี้คงจะเล่นกันไม่ค่อยได้ค่ะ เนื่องจากโปรแกรมคำนวนตัวเลข ก็เสียทุกโปรแกรม ถ้าใช้ เซิร์ฟเวอร์นี้
เนื่องจากปัญหาที่เกิดขึ้นตอนนี้ os server  
ถ้ามาเปิดใช้ได้ตอนใกล้วันออก คำนวนได้เลขก็อั้นไปหมดแล้ว เพราะไม่รู้จะเจรจากันได้ตอนใหน

ท่านเจ้าสำนัก อ.อภิโชค ได้ข้อมูลยังไง แจ้งสมาชิกด้วยนะคะ

ฝากอาจารย์ท่านใด พอมีโปรแกรมพิเศษ ที่พอคำนวนตัวเลขอันแม่นยำได้
ช่วยลงให้เพื่อนสมาชิกด้วยนะคะ แต่มันจะใช้ยากสลับซับซ้อนหน่อย
เพื่อนอาจารย์ให้มาใช้ คอมบางทีเปิดใช้ไม่ได้  บางทีโปรแกรมคอมอาจต้องสมบรูณ์

ขอบคุณมาณ.ทีนี้ค่ะ
TON-BAITAN:

ตอนนี้ตกที่นั่งเดียวกันหมดเลยครับอาจารย์ดา
สงสัยผมคงต้องกลับไปใช้วิธีตัดเลขด้วยมือแบบสมัยก่อนครับ
เป็นทางเดียวที่จะทำให้พอตัดเลขได้
เพราะฉะนั้นถ้าขืนรอโปรแกรม Analyzer (ไม่รู้ว่าจะมีกลับมามั้ย)
จาก 2 ที่คือ phuthorn กับ supersootr ที่นิยมใช้มาก
เพราะโปรแกรมนี้สามารถใส่สูตรทีนึงเยอะๆแล้ววิเคราะห์ทีเดียว
และบนมือถือก็ใช้ได้สะดวกด้วย
ผมคนนึงล่ะครับที่ใช้มือถือมาตลอดในการคำนวณ ไม่ว่าจะรันสูตร และ ตัดเลข
รันสูตร ที่เว็บเราใช้งานได้ดีเยี่ยม ผมใช้มาตลอด
ขาดแต่โปรแกรมตัดเลขครับ ถ้าเว็บเรามีโปรแกรมตัดเลขที่ทำได้แบบ 2 เว็บนั้น
ผมเชื่อนะครับว่า สมาชิก และ อาจารย์ ที่อยู่ในเว็บเราจะไม่ไปใช้ที่อื่นแน่นอนครับ
•❤ yada •❤:
อ้างจาก: TON-BAITAN ที่ 26 สิงหาคม 2022, 11:11:04

ตอนนี้ตกที่นั่งเดียวกันหมดเลยครับอาจารย์ดา
สงสัยผมคงต้องกลับไปใช้วิธีตัดเลขด้วยมือแบบสมัยก่อนครับ
เป็นทางเดียวที่จะทำให้พอตัดเลขได้
เพราะฉะนั้นถ้าขืนรอโปรแกรม Analyzer (ไม่รู้ว่าจะมีกลับมามั้ย)
จาก 2 ที่คือ phuthorn กับ supersootr ที่นิยมใช้มาก
เพราะโปรแกรมนี้สามารถใส่สูตรทีนึงเยอะๆแล้ววิเคราะห์ทีเดียว
ผมคนนึงล่ะครับที่ใช้มือถือมาตลอดในการคำนวณ ไม่ว่าจะรันสูตร และ ตัดเลข
รันสูตร ที่เว็บเราใช้งานได้ดีเยี่ยม ผมใช้มาตลอด
ขาดแต่โปรแกรมตัดเลขครับ ถ้าเว็บเรามีโปรแกรมตัดเลขที่ทำได้แบบ 2 เว็บนั้น
ผมเชื่อนะครับว่า สมาชิก และ อาจารย์ ที่อยู่ในเว็บเราจะไม่ไปใช้ที่อื่นแน่นอนครับ

ใช่ค่ะอาจารย์ต้น เราคงต้องตัดเลขได้เฉพาะ ชุด 2 ตัวด้วยมือและสมอง แบบรุ่นเก่าเราไปก่อนตัดดับด้วย  ส่วน 3 ตัวตรงล่ะ งวดนี้จะคิดอย่างไรกัน ต้องใช้สูตรเยอะมาตัด จึงจะได้จำนวนชุดน้อย  งวดนี้ พอโปรแกรมเสีย งวดนี้ล่ะ กลัวจะเข้ารับทรัพย์เต็มๆ   ee* ee*
TON-BAITAN:
อ้างจาก: •❤ yada •❤ ที่ 26 สิงหาคม 2022, 12:58:22

อ้างจาก: TON-BAITAN ที่ 26 สิงหาคม 2022, 11:11:04

ใช่ค่ะอาจารย์ต้น เราคงต้องตัดเลขได้เฉพาะ ชุด 2 ตัวด้วยมือและสมอง แบบรุ่นเก่าเราไปก่อนตัดดับด้วย  ส่วน 3 ตัวตรงล่ะ งวดนี้จะคิดอย่างไรกัน ต้องใช้สูตรเยอะมาตัด จึงจะได้จำนวนชุดน้อย  งวดนี้ พอโปรแกรมเสีย งวดนี้ล่ะ กลัวจะเข้ารับทรัพย์เต็มๆ   ee* ee*

นั่นสิครับอาจารย์ดา สงสัยเราคงสรุปได้แค่ 2 ตัวกันนะครับ
3 ตัวดูท่าจะสรุปยากครับ เพราะเอาจริงๆ ผมเชื่อว่าอาจารย์ทุกๆคน จะต้องมีสูตร เด่นตามหลัก เด่นต่างๆ แต้มรวม ดับต่างๆ ถ้าตัด 3 ตัวในกระดาษ คงไก้กินยาแก้เวียนหัวกันแน่นอนครับ
romsuphan:

3 ตัว.พอได้ ค่อยสลับหลัก 3 ตัวตรง
นำร่อง
ดัชนีข้อความ
หน้าถัดไป
เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader