ฝากภาพ i-pic

16 พ.ย. ุ65 ...,มาด้วยความหวัง ท้อไม่ได้ << ข้าวหอม >>

(1/23) > >>

นู๋ข้าวหอม:
งวดนี้มาเริ่มใหม่นะคะ ไม่ท้อ ไม่ถอย
ต้องมีสักวันที่คว้าสามตัวสองตัวมาได้ จะสิ้นปีแล้ว
เงินต้องไหลมาเทมาเข้ากระเป๋าข้าวหอม..เชื่อทำได้ 5 ธค.วันเกิดคุณพ่อ
ของขวัญที่ดีที่สุด เราจะกลับบ้านกันค่ะ
 l'! l'! l'! l'!
 #$''
 l|I

นู๋ข้าวหอม:
386-86

เด่นตัวเดียว

8

#$''

เลขสวยมาก แค่ชอบ แต่ยังไม่ใช่นะคะ
 #$''

นู๋ข้าวหอม:
w☻!d

นู๋ข้าวหอม:
r*'+

goforbig19:
 f*ll 〒'£k

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader