ฝากภาพ i-pic
ขอให้โชคดี มีโชคลาภ ร่ำรวย & รับทรัพย์ ☘≔$$$≕☘ 1/02/2566
<< < (17/87) > >>
TON-BAITAN:

ออกอากาศครั้งที่ 9 นะครับ
เรามารอลุ้นกันว่าจะเดินน่ารักๆอีกมั้ยนะครับ  >.o/

♥✿ (เอ๋) ✿♥:

สวัสดีค่ะอาจารย์ต้น
ขอบคุณสำหรับข้อมูลมากค่ะ
งวดนี้ขอหั้ยเฮงขอหั้ยรวยขอหั้ยถูกหวย
รวยรับทรัพย์มากมายนะคะ
 〒'£k r"|
TON-BAITAN:

จากข้อมูลอันนี้
มีเลขที่สามารถแปลงร่างได้คือ 6-7-3 แปลงร่าง 9-1-8
เข้าทางที่คุณเอ๋บอกที่โพสต์นั้นเลยนะครับ
สรุปต้องระวังการแปลงร่างไว้ด้วยอีกแล้วเนาะครับคุณเอ๋
TON-BAITAN:
อ้างจาก: ♥✿ (เอ๋) ✿♥ ที่ 24 มกราคม 2023, 09:59:19

สวัสดีค่ะอาจารย์ต้น
ขอบคุณสำหรับข้อมูลมากค่ะ
งวดนี้ขอหั้ยเฮงขอหั้ยรวยขอหั้ยถูกหวย
รวยรับทรัพย์มากมายนะคะ
 〒'£k r"|

สวัสดีครับคุณเอ๋
ผมก็ขอให้คุณเอ๋โชคดีตลอดทั้งปีนี้เลยนะครับ
ซื้อเลขอะไรก็ขอให้ได้ตังค์กลับคืนมา จะมากหรือน้อย ก็ขอให้ได้เป็นกำไรนะครับคุณเอ๋

Mazdajang:
 +|p $ํํ!# rc*
นำร่อง
ดัชนีข้อความ
หน้าถัดไป
หน้าที่แล้ว
เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader