ฝากภาพ i-pic

ขอให้โชคดี มีโชคลาภ ร่ำรวย & รับทรัพย์ ☘≔$$$≕☘ 1/02/2566

หน้า: << < (24/87) > >>

TON-BAITAN:

--

vicky07:

G;L.$  *tx,  G;L.$

TON-BAITAN:

--

วันนี้ตรงกับวันเกิดของพระพิฆเนศ
รูปนี้เป็นรูปที่ผมใช้เป็นโปรไฟล์ในสมัยที่ผมเข้าวงการใหม่ๆในนี้
พระพิฆเนศมีทั้งหมด 32 ปาง

ผมมานึกถึงเลข 238 ที่ผมซื้อประจำ และทำให้ผมได้ตังค์ทุกปีจากเลข 3ตัวที่สูงบ้าง เลขหมุนหน้า เลขหมุนท้ายบ้าง
หรือแม้แต่ 2ตัวมี่สูง+ที่ต่ำบ้าง
พระพิฆเนศ เลข 8 มี 32 ปาง

ตรงกับวันจดทะเบียน(ต่อทะเบียนแม่ฟลุ๊คใหญ่ผมด้วย 23 สิงหาคม(8) ผมถึงซื้อ 238 กลับ 6 ประตูและ 23-28-38 ติดไว้ประจำ นี่คือที่มาของเลขครับ ซึ่งบังเอิญที่แม่ฟลุ๊คกับพระพิฆเนศมาตรงกัน และวันเกิดพระพิฆเนศ 25 ผมก็เกิด 25 ต่างเดือนกันแค่นั้นเองครับ
--

♥✿ (เอ๋) ✿♥:

อ้างจาก: TON-BAITAN ที่ 25 มกราคม 2023, 10:31:19
--

--

วันนี้ตรงกับวันเกิดของพระพิฆเนศ
รูปนี้เป็นรูปที่ผมใช้เป็นโปรไฟล์ในสมัยที่ผมเข้าวงการใหม่ๆในนี้
พระพิฆเนศมีทั้งหมด 32 ปาง

ผมมานึกถึงเลข 238 ที่ผมซื้อประจำ และทำให้ผมได้ตังค์ทุกปีจากเลข 3ตัวที่สูงบ้าง เลขหมุนหน้า เลขหมุนท้ายบ้าง
หรือแม้แต่ 2ตัวมี่สูง+ที่ต่ำบ้าง
พระพิฆเนศ เลข 8 มี 32 ปาง

ตรงกับวันจดทะเบียน(ต่อทะเบียนแม่ฟลุ๊คใหญ่ผมด้วย 23 สิงหาคม(8) ผมถึงซื้อ 238 กลับ 6 ประตูและ 23-28-38 ติดไว้ประจำ นี่คือที่มาของเลขครับ ซึ่งบังเอิญที่แม่ฟลุ๊คกับพระพิฆเนศมาตรงกัน และวันเกิดพระพิฆเนศ 25 ผมก็เกิด 25 ต่างเดือนกันแค่นั้นเองครับ

--

--
ขอบคุณอ.ต้นมากค่ะ เมื่อคืนกำลังคิด ว่า รส หรือ รน หรือ สน แต้มศูนย์จะมาอีกมั๊ย
เพราะมา2งวดแล้ว ซึ่งอาจจะมาเป็นงวดที่3อีก
238 หรือ 258 น่าซื้อติดไว้มากๆค่ะ
 〒'£k

--

Mazdajang:

+|p $ํํ!# w☻!d

หน้า: << < (24/87) > >>

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก