ฝากภาพ i-pic
รวมพล คนขั้นเทพ จัดเต็มทุกรูปแบบสูตร 360 องศาไม่มีกั๊ก ร่ำรวยทั้งปี 16/02/2014
<< < (401/488) > >>
เถ้าแก่ เฮือนคำ:
]|[ ]|[ ทักทายยามเช้าวันพฤหัสบดี ขอให้ทุก ๆท่านมีโชคลาภอย่างไม่ขาดสายกันถ้วนหน้า]|[ ]|[

r"| r"| r"| r"| r"| r"| r"| r"|
ป้าบัวผัน:
อ้างจาก: Zoozee ที่ 12 กุมภาพันธ์ 2014, 23:31:59

ป้าบัวคะ เด่นล่าง 30สูตรของป้าบัว ลงยังคะ.

ขอรายละเอียดนิดนุงนะคะ แบบว่าป้าบัวมีสูตรเยอะ จำบ่ได้อันไหนเป็นอันไหนค่ะ
wl# wl# เงียบ!! อีกแล้ว wl# wl#
อ้างจาก: บัวผัน..ฉันคนเดิม (ป้าสุ) ที่ 13 กุมภาพันธ์ 2014, 09:21:05

อ้างจาก: Zoozee ที่ 12 กุมภาพันธ์ 2014, 23:31:59

ป้าบัวคะ เด่นล่าง 30สูตรของป้าบัว ลงยังคะ.

ขอรายละเอียดนิดนุงนะคะ แบบว่าป้าบัวมีสูตรเยอะ จำบ่ได้อันไหนเป็นอันไหนค่ะ

หน่าน!! พอเราบอกว่า"เงียบ"คุณป้าก็เข้ามาทันที
ป้าบัวผัน:
อ้างจาก: jem ที่ 12 กุมภาพันธ์ 2014, 22:10:48

อ้างจาก: jem ที่ 12 กุมภาพันธ์ 2014, 19:46:44

>.i| >.i| >.i| >.;| >.;| >.;| gd: gd: gd: :a@อ้างจาก: บัวผัน..ฉันคนเดิม (ป้าสุ) ที่ 12 กุมภาพันธ์ 2014, 10:22:44

สวัสดีเช้าวันพุธค่ะ

วันนี้ ป้าบัวจะมาสอนน้องใหม่...ร้ายบริสุทธิ์ ถึงวิธีทำเลขชุด จากสูตร 6 ตัวแบบแม่น ๆ  

ทุกคงคงชอบเล่นสูตรที่เด่น 2 ตัวมาตัว หรือ เด่น 3 ตัวมาตัว แต่โอกาสหลุดก็มีมากถ้าหลุดเกินครึ่งใน 100 สูตร คงไม่ติด 4 ตัวแรก

1. นำชุดเด่น 2 ตัว หรือ 3 ตัว มา สมมุติเด่นสิบหน่วยบน bbbckkllouu 18  สูตรนี้ เด่น 2 ตัวมาตัวค่ะ แต่ใครจะรู้ว่าหลุดป่าว (เดินแค่ 15 งวด)
2. นำสูตรที่ได้มาตัดเลขออกให้เหลือแต่ตัวอักษร  bbbckkllouu
3. นำสูตรที่ตัดแล้วมาเติมเลข 0 แบบนี้5 bbbckkllouu 0
4. จากนั้นนำไปวางใน Microsoft Excel

5.  รัน bbbckkllouu 0  ให้ถึง 9  ดังรูป

6.  นำสูตรที่รัน bbbckkllouu 0 -9  ไปวางในโปรแกรมตรวจสอบสูตร ดังรูป จากนั้นกด "ค้นหาเลขเด็ด"

7.  ให้ดูช่องที่เดินดีที่สุด 6 อันดับแรก อย่างสูตรนี้คือช่อง 012479  (เวลาทำให้ตรวจสอบไปถึง 30 งวดนะคะ)
8.  จากนั้นเราก็จะได้สูตร 6 ตัวล่างค่ะ คือ bbbckkllouu 012479  
9.  ทำไปแบบไม่ต้องสนว่าเดินดีป่าว งวดไหนเคยไม่มาบ้าง อย่าไปสน เพราะสูตรที่เดินดีจริง ๆ ต้องมีผิดบ้าง แต่ไม่ผิดซ้ำ ส่วนมากจะผิดตอนออกเบิ้ล

10. ทำอย่างนี้ประมาณ 10 สูตร และ หาเลขชุดออกมา ตัวอย่างดังรูป ป้าทำอย่างนี้ไว้ 10 สูตร แล้วรันคะแนนรวม

11.  ดังรูปเห็นว่า ทั้งที่สูตรเรามีผิดบ้าง แต่เลขชุดออกมาติด 4 ตัวแรกแน่นอนค่ะ  ไม่เหมือนการรันสูตรด้วยโปรแกรม ย้อนหลัง 50-60-100 งวด โอกาสสูตรผิดพร้อมกันมีมากกว่า
12.  สูตรจากเด่น 2 ตัว เมื่อแปลงเป็น สูตร 6 ตัวแล้ว โอกาสหลุด 2 ตัว ก็ยังมีสำรองอีก 4 ตัว นี่ป้าใช้สูตร 2 ตัวเดินแค่ 15 งวด แต่ทำเป็นสูตร 6 ตัวสามารถเดินได้ถึง 30 งวด
13. วิธีทำอาจจะช้าหน่อยแต่ดีกว่าปล่อยให้หวยออกไปทีละงวดโดยที่เราไม่ได้อะไรเลย
14. วิธีนี้เหมาะสำหรับหาคุ่ดับ แบบชัว ๆ ตัดมาสัก 5-6 ตัวแรก แล้ว 4 ตัวหลังจับเป็นคุ่ดับได้ 16 ชุดค่ะ เพื่อนำไปตัดกับชุดเด่น

ปล. ป้ามีโปรแกรม รันหาสูตรได้เป็น ร้อยเป็นหมื่น แต่ป้าเช็คแล้วความแม่นยำของสูตร สู้หาวิธีแบบนี้ไม่ได้ค่ะ สูตรเคลียร์ 6-7 ทั้งหลายที่ป้าแจกไปงวดที่แล้ว
มาจากวิธีนี้ทั้งหมด
[/quote

ทดลองทําตามที่อาจารย์ป้าบอกทําเล่นๆ20สูตรครับผม

p*. p*. p*. [y| [y| [y|
คิดว่ายังไม่หายงอนป้าอีก ที่เคยว่าไปคราวก่อน ยังไงถ้าพูดด้วยแล้ว แสดงว่ายอมรับฟังคำขอโทษ ป้าก็ขอโทษนะถ้าทำให้ไม่สบายใจ  sll  'J|Lขอโทษค่ะ
อย่าลืมมองไป 4-5 ตัวแรกนะคะ ไม่น่าพลาด ถ้าหาคู่ดับ เอา 4 ตัวหลังเป็นคู่ดับน่าชัวร์กว่า
นำร่อง
ดัชนีข้อความ
หน้าถัดไป
หน้าที่แล้ว
เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader