ฝากภาพ i-pic
รวมพลคนขั้นเทพ จัดเต็มทุกรูปแบบสูตร 360 องศาไม่มีกั๊ก ร่ำรวยทั้งปี 02/05/2014
<< < (173/609) > >>
lotus4112:
อ้างจาก: huathong ที่ 20 เมษายน 2014, 07:14:40

อ้างจาก: lotus4112 ที่ 19 เมษายน 2014, 19:32:55

อ้างจาก: Oongoa ที่ 19 เมษายน 2014, 19:21:05

อาจารย์ lotus4112 คะ
ถ้าเจอสูตร ร้อยสิบหน่อย แล้วอย่าลืมตั้งชื่อด้วย นะค่ะ
 t"* |,-l*| t::

ค่ะไม่ลืม 2วันมานี้ มีแต่เรื่องสูตรหวย เรื่องหวย หมองหมุนตาลายหมดแล้วค่ะ ไม่เข้าใจตัวเองว่า ทำไมสุตรมันอยู่เครื่องคอมทุกเครื่อง เอ่อ..4 เครื่อง จะหาแต่ละทีต้องเปิดคอมดูทุกตัว โอ๊ยยย จะบ้าตาย จะเอามารวมกันก็ไม่ได้ ไม่สะดวก และสูตรก็ ขยาย ไปเรื่อย ปรับเปลี่ยนตลอด นี่คือปัญหาที่ทำไมหาสูตรไม่เจอค่ะ นี่แค่6งวดนะ ที่เริ่มคิดเรื่องสูตร ยังเป็นถึงขนาดนี้wl# wl# wl# |ng| |ng| 'N H:* H:*

แฟกซ์ไดร์ งัยครับ

ขอบคุณค่ะ  ก็มีนะคะ ในนั้นมีทั้งงานทั้งเสียงเทศนาธรรม ทั้งหวย  หวยนี่ ทั้งซ้ำ ทั้งใหม่ ทั้งเก่า  สูตรใหม่ สูตรเก่า ที่คิดนานแล้ว ทั้งเพิ่งคิด เดินดี บ้าง เป๋บ้าง ต้องใช้เวลามานั่งคิด  นั่งคัดอีก ดูตัวเอง แล้วสับสน  ปัญหาคือเรื่องเวลา   >.o/ >.o/ >.o/
Nong_Noi:

'J|L  สวัสดีวันอาทิตย์ที่สดใส ขอบคุณทุกข้อมูลที่แบ่งปันค่ะ  y|m y|m
ขอให้มีความสุขกับการพักผ่อนนะคะ

F* li* กำลังใจ  JlL' จากบ้านรวยล้นเหลือค่ะ  l|I |il y|m
lotus4112:
อ้างจาก: Nong_Noi ที่ 20 เมษายน 2014, 07:52:33

'J|L  สวัสดีวันอาทิตย์ที่สดใส ขอบคุณทุกข้อมูลที่แบ่งปันค่ะ  y|m y|m
ขอให้มีความสุขกับการพักผ่อนนะคะ

F* li* กำลังใจ  JlL' จากบ้านรวยล้นเหลือค่ะ  l|I |il y|m

+|p r"| r"|
Eye99:

|il โชคดีรวยๆทั้งผู้ให้ & ผู้ตามทุกท่านนะจ๊ะ  |il

lotus4112:
อ้างจาก: Eye99 ที่ 20 เมษายน 2014, 08:06:12

|il โชคดีรวยๆทั้งผู้ให้ & ผู้ตามทุกท่านนะจ๊ะ  |il

คนละครึ่งค่ะ หาร2..3..4 *f'
นำร่อง
ดัชนีข้อความ
หน้าถัดไป
หน้าที่แล้ว
เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader