ฝากภาพ i-pic

โชว์สลากกินแบ่งรัฐบาล 1 กค. 57

หน้า: << < (41/78) > >>

♥✿ (เอ๋) ✿♥:

ห้องโชว์ล็อตเตอรี่ ขอขอบคุณผู้ร่วมโพสต์
ขอบคุณเพื่อนๆทุกท่านที่ติดตามข้อมูล
ขอขอบคุณท่านผู้ร่วมโพสต์ร่วมแชร์ข้อมูลด้วยค่ะ
ท่านที่หยิบจับข้อมูลใด ขอให้มีโชคร่วมกันน๊ะค๊ะ
ขอเป็นกำลังใจให้ทุกท่าน สมหวังในเป้าหมายทุกๆงวดค่ะ
ทุกๆข้อมูลที่นำมาโพสต์ เพื่อการแบ่งปันและเพื่อเป็นแนวทางการเลือกการตัดสินใจ
หากมีความผิดพลาดในการนำเสนอข้อมูลของท่านนักคำนวณท่านใดในประการใด
เอ๋-ผู้นำสนอ
ขอน้อมรับและกราบขออภัยมา ณที่นี้ด้วยนะคะ >.i| และขอจิตแห่งการเป็นผู้ให้
ที่ท่านได้ร่วมแบ่งปันข้อมูล ขอบุญกุศลนี้นำพาให้ท่านและครอบครัว
พบเจอแต่สิ่งดีๆและมีสิ่งดีดีเข้ามาในชีวิตเสมอๆ ขอให้ทุกๆท่านโชคดีร่ำรวยค่ะ

--

อ้างจาก: tr501 ที่ 21 มิถุนายน 2014, 21:26:13
--

ขออนุญาตคุณเอ๋.....แบ่งปันครับ!!

ป้า!!....ข้างบ้านฝากมาให้พิจารณาครับ!!

เลขท้ายรางวัลที่1เด่น  = 5-7

หลักร้อยรางวัลที่1       = 0-1-2-7
หลักสิบรางวัลที่1         = 5-4-8-1
หลักหน่วยรางวัลที่1    = 1-3-7-9

i|I <:;' <:;' l'! <:;' <:;' i|I

สองตัวท้ายเด่น             = 4-7

หลักสิบสองตัวท้าย       = 4-5-6-7
หลักหน่วยสองตัวท้าย  = 0-1-3-5

y|m <:;' <:;' li* <:;' <:;' y|m

--

อ้างจาก: tr501 ที่ 20 มิถุนายน 2014, 00:49:15
--

+|p '|* '|* '|* r"| r"| r"| y|m y|m y|m

ตามล่าหา.....Lottery!!     

>.o/   256  257  156  157  056  057    >.o/

--

--

'J|L  'J|L  'J|L
ขออนุญาตคุณtrนะคะ

05 06 07 15 16 17 25 26 27 56 57

>.'| F* (เน้น รว.ที่1) <*)||

--

--

--

หน้า: << < (41/78) > >>

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก