ฝากภาพ i-pic

1 /9 /57 สามตัวบน รูดปรื๊ด รูดปรื๊ด รวย...ไปด้วยกันพี่น้อง

หน้า: << < (6/189) > >>

♥♥ตังค์ su มา♥♥:

อ้างจาก: SUNJI ที่ 25 สิงหาคม 2014, 13:13:30
--
สวัสดีครับสมช.ทุกท่าน ผมก็ห่างหายไปนาน ด้วยหลายเหตุผล
แต่ด้วยเหตุผลอะไรชั่งมังเถอะ คงไม่มีใครอยากทราบเท่าไร
สมช.ในเวปหวย ส่วนมากก็อยากรู้เรื่องเดียว งวดนี้หวยจะออกรัยหว๊า.. sll
(ข่อยก็บ่ฮู๊..คือกันหละหว๊าาาา.. >.o/) เอาน่า เดี๋ยวจะลองเดาๆ
แบบแม่นๆ ซักตัวสองตัว เพื่อใว้เป็นแนวทางกันเด้อพี่น้อง ok|
--

--

ขอบคุณสำหรับกำลังใจทางหลังบ้านถึง ถึงจะไม่ล้นหลามมากมาย แต่ก็เป็นกำลังใจ
ที่มีค่าสำหรับผม บอกแล้วรักน้อยๆแต่รักนานๆแค่นี้ผมก็ซาบซึ้งแล้วครับ ส่วนสูตรที่สมช.
เคยได้ขอใว้ทางหลังบ้าน ต้องขอโทษด้วยที่ไม่ได้เข้ามาตอบเลย เอาเป็นว่าเดี๋ยวเรา
ค่อยมาเริ่มต้นกันใหม่ครับ ขอเวลาปัดฝุ่นสูตรก่อนนะครับ แล้วค่อยว่ากันอีกที  ok| l|I
--

--

>.i| >.i| >.i|
--

เจอร์รี่ครับ:

ee*

♥♥ตังค์ su มา♥♥:

อ้างจาก: SUNJI ที่ 25 สิงหาคม 2014, 13:15:31
--

http://www.youtube.com/v/KXewIR7Y7cc?fs=1&amp;hl=en_US&amp;color1=0xcc2550&amp;color2=0xe87a9f&autoplay=1&loop=1
--

--

หาทางเข้าบ้านไม่เจอครับ  sll >.o/                          

เปิดไฟก็ไม่ติด โอ๊ยๆๆๆ  |ng| |ng| |ng|                               

หน้า: << < (6/189) > >>

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก