ฝากภาพ i-pic

รวมพลคนขั้นเทพ จัดเต็มทุกรูปแบบสูตร 360 องศาไม่มีกั๊ก ร่ำรวยทั้งปี 16/09/2014

<< < (87/533) > >>

noi45:
เด่นสิบ รว1=0-3-4-5-8-9                                                      

สูตรเข้ามา12งวดๆ 1/9/57 หลุดครับ                                                                              

ถ้าจะใช้ โปรดระมัดระวังด้วยครับ                                                                                    

'|* #%/ #%/ r"| r"| r"| r"| r"| #%/ #%/ '|*

Tee1:
อ้างจาก: ืืnoi45 ที่ 03 กันยายน 2014, 21:32:23

เด่นสิบ รว1=0-3-4-5-8-9                                                       

สตรูเข้ามา12งวดๆ 1/9/57 หลุดครับ                                                                               

ถ้าจะใช้ โปรดระมัดระวังด้วยครับ                                                                                     

'|* #%/ #%/ r"| r"| r"| r"| r"| #%/ #%/ '|*

แวะมาส่งกำลังใจยามดึกครับ
ขอให้มีความสุขมากๆในทุกเวลาและหลับฝันดีนะครับ

Tee1:
อ้างจาก: ❀.•❤..นกน้อย..❤•.❀ ที่ 03 กันยายน 2014, 21:26:25

F* F* F* F* F*

แวะมาส่งกำลังใจยามดึกครับ
ขอให้มีความสุขมากๆในทุกเวลาและหลับฝันดีนะครับ

Mnemosyne:

+|p  |Ll ทุกท่าน 14-18 ค่ะ  <:;' <:;' <:;'  <*)|| <*)|| <*)||

lawan001:
อ้างจาก: เถ้าแก่ เฮือนคำ ที่ 03 กันยายน 2014, 12:36:34

อ้างจาก: เถ้าแก่ เฮือนคำ ที่ 03 กันยายน 2014, 06:21:16

l|I l|I วันนี้ฝนจะตก ฟ้าจะร้องก็จะออกไปเอาหนังสือหวยให้ได้ครับ จอง ส.นิคมไว้ ถ้าร้านนี้ไม่มีขายต้องวิ่ งไปเอาถึงเชียงใหม่โน่นครับl|I l|I

ไปถึงร้านหนังสือที่เถ้าแก่ใช้ยังไม่มาซักเล่มเลย คงต้องวิ่ งเข้าเชียงใหม่แน่ ๆ

'J|Lระวังดูแลสุขภาพด้วยคะพี่เถ้าแก่ y|m

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader