ฝากภาพ i-pic

♞ข้อมูลเด็ดจตุรเทพ♞ อ.faris112 อ.9เซฟ อ.นัฐพล อ.เหมียวน่ารัก คุณลูกกวาด 16/6/58

<< < (250/331) > >>

faris112:

อ้างจาก: Jarn9 ที่ 12 มิถุนายน 2015, 19:58:48

g|"       gd:       r"|

เหมียวน่ารัก:
อ้างจาก: faris112 ที่ 13 มิถุนายน 2015, 20:43:56

>.g|       |il

'J|L K'

☆~*ญา*~☆:

เหมียวน่ารัก:
สิบล่าง+หน่วยล่าง 7 สูตร

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ ตอบกระทู้เพื่อดูรูปภาพหรือข้อความ หากคุณยังไม่เป็นสมาชิก กรุณา คลิกสมัครสมาชิก

★* พลอย_นี่ *★:
เรียนท่านอาจารย์และนักคำนวณทุกท่าน
 'J|L

เมื่อท่านอาจารย์และนักคำนวณทุกท่านลงข้อมูลเรียบร้อยแล้ว
ขอความร่วมมือสรุปเลขตามกฎมาตราฐานของเว๊ป Apichokeonline.com
ไว้ที่หน้า 1 ด้วยนะค่ะ
 เพื่อสะดวกต่อสมาชิกในการเข้าชมข้อมูล
และเพื่อสะดวกต่อทีมงานในการอ้างอิงชุดสรุปและปักหมุดในกรณีที่ให้เลขถูก

เลขที่ลงไว้หลังหวยออก ห้ามแก้ไข โดยเด็ดขาด
ถ้ามีการแก้ไขถือว่าเป็น โมฆะ จะไม่ได้รับการปักหมุด เว้นแต่มีหลักฐานอ้างอิงในกระทู้ยืนยันว่าถูกจริง
ขอให้กด " อ้างอิง " แทนนะค่ะ

กรณีผู้ให้ข้อมูลมากหลายกระทู้
สำหรับผู้มีข้อมูลมาก ( ตัวอย่างเช่น เลขวงในหรีอเลขเพื่อนฝากมาลง ฯลฯ) ให้ยึดหลักกระทู้ หรือเลขที่มาก่อน
เช่น ให้เลขสองตัวถ้ากระทู้แรกไม่ครบ 20 ชุด ให้นับกระทู้ต่อไปจนครบ 20 ชุด
ถ้ากระทู้ต่อๆไปให้เลขถูก แต่เกิน 20 ชุดก็ปักหมุดไม่ได้
(แต่อนุโลมยืดหยุ่นได้ อีก 5 ชุดรวมเป็น 25 ชุด)
การให้เลขสามตัวก็ถือปฏิบัติหลักเดียวกัน

ขอขอบคุณอาจารย์ นักคำนวณทุกท่านค่ะ
พลอย_นี่ / ผู้ช่วยผู้อำนวยการประชาสัมพันธ์

กำลังใจยามค่ำคืนค่ะ ขอบคุณทุกๆข้อมูลที่แบ่งปันค่ะ
ขอให้มีความสุขกับช่วงเวลาของการพักผ่อนค่ะ คืนนี้นอนหลับฝันดีนะค่ะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader