ฝากภาพ i-pic
❋หวยซอง - หนังสือหวย 1 กุมภาพันธ์ 2559❋
<< < (267/594) > >>
lotus4112:

ระวังด้วยนะคะ มันเดินมานานแล้ว ^(-) r||
lotus4112:
lotus4112:
อ้างจาก: เถ้าแก่ เฮือนคำ ที่ 22 มกราคม 2016, 20:45:00

ขออนุญาตชี้แจงเพื่อนๆสมช.เรื่องจ่าเขากรวดกับเก่งจริงนะครับ  ระยะหลังเด่นสามตัวเก่งจริงอาจจะตรงกับจ่าเขากรวด และพึ่งจะตรงเมื่องวด 630 ที่ผ่านมาเท่านั้นเองครับ ก่อนนหน้านั้นจะตรงมากสุดแค่สองตัว หลายๆงวดตรงแค่ตัวเดียว เรื่องข้อมูลจ่าเขากรวด ขอเรียนว่าผู้ที่นำมาเปิดเผยคนล่าสุดคือ เถ้าแก่ เฮือนคำ ครับ มีสถิติเก่าๆอยู่ โดยเฉพาะตั้งแต่งวดที่ออก 260เป็นต้นมา ก่อนนหน้านั้นก็มีอยู่แต่เก็บไว้ไม่อยากไปค้นหาแล้วครับ ส่วนเก่งจริงงวดนี้เด่น 1-3-4 เถ้าแก่เห็นก็ขออนุญาตนำไปใช้เลยก็แล้วกันนะครับ เพราะชอบทั้งสามตัว

ok| ok| ok| ok| ok| ok| ok| ok| ok|

เย๊ๆๆตรงกะเด่นเราด้วยละ y*> s#y
anna8006:
 F* r"| r"|
zcd:
ผลการตรวจสอบสูตร
ชุด ร้อยสิบหน่วย-HTF  
1 371-50   S 236 H 267 T 913 HF 901 F
2 xxx-xx ? M 236 ... 267 ... 468 ... 901 ...
... ถูก   1  1  1  1
นำร่อง
ดัชนีข้อความ
หน้าถัดไป
หน้าที่แล้ว
เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader