ฝากภาพ i-pic
❋หวยซอง - หนังสือหวย 1 เมษายน 2559❋
<< < (168/667) > >>
* ญา *:
อ้างจาก: ศิวายะ ที่ 19 มีนาคม 2016, 15:30:24

คุณญา จัดเพลงเพราะๆ ให้สมช. ฟังโดนใจจังคับ อิอิ คุณดาก็เปิดเพราะน๊า คริคริชมแต่คนอื่น เดี๋ยวคุณดาน้อยใจไม่เปิดเพลงให้ฟัง ็H|l ็H|l ็H|l

ขอบคุณค่ะคุณศิวายะ  เพลงไหนไม่เพราะก็ทนฟังนะคะ   ส่วนมากญาจะเป็นเพลงซ้ำๆนะคะ  คุณศิวายะมีเพลงดีก๊อลงเลยนะคะ
* ญา *:
อ้างจาก: INFANTY ที่ 19 มีนาคม 2016, 15:28:03

]|[ r|i tk: gd: +|p hrt >.i|

li* li*
* ญา *:
อ้างจาก: ศิวายะ ที่ 19 มีนาคม 2016, 15:33:29

;Dอ้างจาก: ya_ni ที่ 19 มีนาคม 2016, 15:27:44

ศิวายะ
Hero Mb6
*

พลังน้ำใจ: 5130

JlL' JlL'

ขอบคุณครับคุณญา ได้กาแฟคุณญาแก้วนี้ตาสว่างเลยครับ โพสต์มากอย่าพึ่งเบื่อกันนะครับ ;D ;D ;D

"* "*   จัดตามสบายเลยคะ...   
* ญา *:
อ้างจาก: nestea ที่ 19 มีนาคม 2016, 08:37:29

...สวัสดีตอนเช้าค่ะ...
คุณกู๊ดดี้ คุณดา คุณญา คุณที คุณศิวายะ
เพื่อนสมาชิกห้องหวยซองทุกท่านค่ะ

JlL' JlL' JlL'

สวัสดีค่ะคุณแพท   l|I >.'| >.'|
* ญา *:

'J|L ขอบคุณเจ้าของข้อมูลและแหล่งที่มานะค่ะ
นำร่อง
ดัชนีข้อความ
หน้าถัดไป
หน้าที่แล้ว
เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader