ฝากภาพ i-pic
สรุปเด่นรางวัลที่ 1 และเลขท้าย 2 ตัว รวยยยยยยยค่ะ หน้า 1 เน้อ! <16 กย. 58>
<< < (204/559) > >>
ไม้งาม:
 +|p +|p +|p +|p

r"| r"| r"| r"| r"| r"| r"| r"| r"|
krazy:
 t::
สิบล่าง:
อ้างจาก: <winnie> ที่ 01 กันยายน 2015, 20:05:11

เด่นหน่วยล่างดั้งเดิม - วินนี่

เด่นหน่วยล่าง 134678-02 ดับ 59

ขอบคุณครับ สำหรับหน่วยล่าง ตัวเดียวในดวงใจจริงๆ ตรงกันเหมือนดั่งตั้งใจไว้เลย คราวนี้ดูแต้มล่างหน่อยว่าจะเหลือตัวที่ต้องการหรือไม่ครับ แต้มล่างผม 1235678 ขอบคุณครับ

gd: gd: gd:
เอ็นดู:
opera12:
อ้างจาก: dombadal ที่ 05 กันยายน 2015, 22:15:25

''d" ''d" ''d"  tk:''d" ''d" ''d"

อ้างจาก: arttyman ที่ 05 กันยายน 2015, 22:12:29

*C *C *C *C *C

สวัสดีวันพระค่ะ เพื่อนๆบุญรักษาคุณพระคุ้มครอง มีความสุข ตลอดทั้งวันค่ะ.

นำร่อง
ดัชนีข้อความ
หน้าถัดไป
หน้าที่แล้ว
เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader