ฝากภาพ i-pic
♞ข้อมูลเด็ดจตุรเทพ♞ อ.faris112 อ.9เซฟ อ.นัฐพล อ.เหมียวน่ารัก คุณลูกกวาด 16/6/58
<< < (47/331) > >>
catcatcatcatcat:
 l|I >.'| 'f 'f r|| hrt tk: r|| r||
เหมียวน่ารัก:
อ้างจาก: ลูกกวาด ที่ 03 มิถุนายน 2015, 19:10:29

อ้างจาก: Jarn9 ที่ 03 มิถุนายน 2015, 14:51:15

]|[ ]|[ ]|[สวัสดีครับ สมาชิกภาคบ่าย  ก่อนอื่นของแสดงความยินดีกับทุกท่าน ที่มีโชคกัน
ที่ผ่านมานึกแล้วว่าเสียวเบิ้ล 
แล้วก้อมาจริงๆ  งวดที่ผ่าน ขออภัยสมาชิกครับ
งวดต่อไปว่ากันต่อนะ 'f 'f 'f

'J|L เป็นกำลังใจให้อาจารย์ตลอดไปนะค่ะ  JlL'

+|p เป็นกำลังให้เสมอค่ะ   'f #/\
คนชอบคิดเลข:
ขอบคุณทุกข้อมูลคะ 
jjbb:
อ้างจาก: Teaw2499 ที่ 03 มิถุนายน 2015, 15:45:40

tk: tk: r"| r"| gd: gd:

RhinoPower:
อ้างจาก: Jarn9 ที่ 03 มิถุนายน 2015, 16:28:14

ดูจากตรงนี้ งวดนี้เบิ้ล-หาม อีกแน่เรยยยยยยยยยยยยย
จารย์ Apic ดับ 6 อ.โกสัมพีดับ 3
แต่ถ้ามา 2 ตัว ก็เอาตัวเด่นมาเสียบ เรยยยยยยยยย
(ความเห็นส่วนตัวนะครับ)

y|m ขออนุญาตคุณRhinoPower แก้ไขข้อความนะค่ะ
เนื่องจากเจ้าของข้อมูลได้ทำการซ่อนกระทู้ไว้
ไม่ควรนำข้อมูลออกมาแสดงให้เห็นอย่างนี้ค่ะ
นำร่อง
ดัชนีข้อความ
หน้าถัดไป
หน้าที่แล้ว
เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader