ฝากภาพ i-pic

ถูกสามตัว 940 สถิติถูก4งวดซ้อน งวดนี้ -1/9/58

หน้า: << < (299/299)

Aomzaa:

r|i hrt r|| r|| +|p +|p  |il |il  r|| r||  hrt r|i

█★●amy_amy ●★█:

อ้างจาก: Aomzaa ที่ 01 กันยายน 2015, 22:11:33
--

r|i hrt r|| r|| +|p +|p  |il |il  r|| r||  hrt r|i

--
  'J|L สวัสดีค่ะ    คุณ Aomzaa   เอมี่เติม  hrt ให้ค่ะ   ขอบคุณแทน ท่านเจ้าสำนักค่ะ#/\
  |0Ve y|m คืนนี้ขอให้นอนหลับฝันดีค่ะ  อย่าลืมแวะมาทักทายอีกนะค่ะ     y|m |0Ve

--

หน้า: << < (299/299)

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก