ฝากภาพ i-pic
ขอให้โชคดี มีโชคลาภ ร่ำรวย & รับทรัพย์ ☘≔$$$≕☘ 16/2/2563
<< < (419/419)
INFANTY:
 *k<//* *tx, R,F._iY *k<//*
ํYA_PETCHBURI:

*jang*:

l'H;l loll yy+
♥✿ (เอ๋) ✿♥:
อ้างจาก: TON-BAITAN ที่ 14 กุมภาพันธ์ 2020, 11:52:06

อ้างจาก: ♥✿ (เอ๋) ✿♥ ที่ 13 กุมภาพันธ์ 2020, 19:05:26

ดีมากจริงๆ เมื่อกี๊รดน้ำต้นไม้ ตอนเปิดก๊อกมองไม่เห็นแต่พอปิดแค่นั้นแหล่ะ เขียวๆเทาๆเห็นได้ชัดว่าตัวเท่าข้อมือ เลื้อยผ่านขาห่างกันแค่ศอก
ฝนก็ตกไม่ลืมหูลืมตาอย่างกะพายุเข้า แล้วยังงัยต่อ งูก็อยู่ฝนก็เทหนักมาก ทำได้แค่ปิดประตูบ้าน แล้วนอกบ้าน..... sll

งูเข้าบริเวณบ้าน ส่วนใหญ่เขาว่าจะมีโชคนะครับคุณเอ๋
งู 6-9
บ้าน 4
บ้านเลขที่คุณเอ๋ด้วยนะครับ ติดไว้

อ้างจาก: saija ที่ 17 กุมภาพันธ์ 2020, 09:17:28

อ้างจาก: saija ที่ 17 กุมภาพันธ์ 2020, 09:14:22

อ้างจาก: TON-BAITAN ที่ 05 กุมภาพันธ์ 2020, 16:09:53

อ้างจาก: ♥✿ (เอ๋) ✿♥ ที่ 05 กุมภาพันธ์ 2020, 11:06:51

ฝันมา3วันแล้วค่ะ วันแรกเคยฝันลักษณะนี้ความหมายคือ จะมีโชคลาภ
ฝันครั้งที่2 จริงๆกะจะไม่เล่า แต่เพราะแปลกเลยนำมาเล่าค่ะ ฝันว่าตัวเองนอนคว่ำหน้า
ตอนนั้นสวมกางเกงขาสั้น คงเพราะสั้นมาก ทำให้มองเห็น ก้นทั้งสองข้าง  ee*
ก้นโผล่จากกางเกงมาครึ่งนึงค่ะ เล่าเองเขินเอง ee*
ไม่เคยฝันแบบนี้ ตอนแรกที่ตีฝัน คิดว่า น่าจะเบิ้ล แต่เพราะฝันครั้งที่สาม เลยไม่แน่ใจ
เพราะเริ่มเรื่องฝันดี แต่ท้ายๆฝันร้ายนิดนึง แต่เป็นฝันร้ายที่แฝงไปด้วยสิ่งดีๆ
สรุปเลยไม่รู้ว่าจะยังงัยดีค่ะ

ถ้าตีแบบบ้านๆจะได้ประมาณนี้นะครับคุณเอ๋
ตัวคุณเอ๋(ผู้หญิง) 4-5
กางเกง 9 (ออกเสียง ก จะไปทาง เก้า)
นอน 1 ระวัง 1 กับ 7 ตัวเดียวกันนะครับ
ก้นก็ 9 ก้นสองข้างก็ 92-99

คุณเอ๋ฝันแม่นมากแต่ซื้อแค่92 99ก้น9ผญ.4เสียดายมากของวดหน้าอีกนะคะอย่าลืมฝันดีอีกนะคะ

ยินดีค่ะคุณsaija เครดิตแปลฝันแม่นๆ_อาจารย์ต้นค่ะ สุดยอดมากๆ
อ.ต้น แปลความฝันได้ตรงมากค่ะ
hamster:
 +|p G"@N >.'|
นำร่อง
ดัชนีข้อความ
หน้าที่แล้ว
เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader