ฝากภาพ i-pic

17 มกราคม 2564 ลุงตู่+น้องต้น ขอให้ตังค์หล่นตุ๊บๆๆลงกะละมัง

หน้า: << < (210/210)

TON-BAITAN:

สมาชิก FC ลองเสียเวลาดูวีดีโอนี้สักนิดนะครับ
แล้วลองเลือกในสิ่งที่เขาให้เลือกดูนะครับ
แล้วรอดูตอนที่เขาทำนายออกมา
ว่าตรงกับที่สมาชิกเลือกไว้ในใจรึเปล่า

แล้ว...ลองทายดูซิครับว่าผมเลือกสิ่งไหน
ผมขอบอกเลยว่า ตอนที่เขาเปิดใบแรกที่ให้เลือก...หมายถึงคำทำนายความหมายของใบแรกที่ต้องเลือก

พอเปิดใบที่สอง...เฮ้ย!!! มันตรงอีกแล้ว
พอเปิดใบที่สาม...เฮ้ย!!! อีกแล้วรึ

ใบที่สองและสามคือสิ่งที่ตามมาจากใบแรกที่เลือก
ซึ่งจะตรงกี่ใบ

ให้ดูและทำแบบทดสอบของตัวเองก่อนนะครับ
แล้วลองทายดูว่าของผมคืออันไหน

จะมีสมาชิกคนไหนแสดงความคิดเห็นมั้ยน้อครับ

--

rada:

*tx, *tx, '|tl '|tl '|tl '|tl 〒'£k 〒'£k 〒'£k f^il f^il f^il tks tks tks tks tks tks

หน้า: << < (210/210)

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก