อภิโชค เลขเด็ด หวยดัง หวยเด็ด เว็บหวยออนไลน์ คำนวณหวยบนดิน
20 เมษายน 2024, 09:05:04 *
"สนับสนุนซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น"

ผลงานห้อง VIP (งวด 16 เม.ย.67)
อ.apichoke ถูกสามตัวสลับ 589 ถูกตัวกลับเลขท้าย รว.ที่๑ 89 ถูกเลขท้าย๒ตัว 79
ถูกปักหลักสิบเต็มๆ 9 เลขเด่นวันหวยออก ถูกเด่น 5

ออก 598-79
   หน้าแรก   หวยรัฐบาล SUPER VIP หนังสือหวย VIP สมัคร vip ช่วยเหลือ แท็ก เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก Register  
ฝากภาพ i-pic
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 ... 42   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 17 มกราคม 2564 ลุงตู่+น้องต้น ขอให้ตังค์หล่นตุ๊บๆๆลงกะละมัง  (อ่าน 50109 ครั้ง)
Symphony
ปรมาจารย์ขั้นเซียน C12
Hero Mb6
*

พลังน้ำใจ: 18887

« ตอบ #125 เมื่อ: 01 มกราคม 2021, 21:12:08 »

กินมื้อค่ำ
1) ปลาทับทิมทอดน้ำปลา
2) ตำยอดมะพร้าวกุ้งลวกใส่น้ำปลาร้า
3) ตำปลาร้า (ทางร้านทำมาเป็นปูปลาร้า เสียงผมเลยเป็นพระเอกหนังเลยครับ ไม่รู้เป็นอะไรกับปูดอง กินทีไรเป็นทุกที)
4) หมูแดดเดียวทอด
5) แกงอ่อมไก่
เบียร์สิงห์หมด เหลือเบียร์ลีโอ เอ้า ลีโอก็ลีโอ
น้ำแข็ง 1 ถัง แทบไม่ได้กินเท่าไหร่ เพราะอากาศมันเย็นแล้ว
ข้าวเหนียว 3 กระติ๊บน้อย
เช็คบิล 675 เลขเหมือนเลขเรียง 567 เลยเนาะครับ

ลุงตู่จะจ่าย แต่ผมบอกว่าวันนี้วันปีใหม่ ผมขอเลี้ยงเอง ถือเป็นวันครอบครัวก็แล้วกัน

ให้ทิปเด็กที่รับออร์เดอร์กับเดินอาหาร คนละ 60 เป็น 120
ให้ใส่กล่องทิปรวมอีก 20

สบายใจครับ ชีวิตเคยผ่านอะไรที่มันลำบาก เค่นี้เบาๆครับ

ขากลับรถติดไฟแดง อ่านป้ายงานกาชาด งานมี 7-18 มกราคม
ผู้ว่ายืนยันว่าจะให้มีงาน แต่ยกเลิกคอนเสิร์ตที่จะต้องมีในงาน

ตอนที่กำลังกิน เจ้าแชมป์ส่งรูปมา พาแม่กับแฟนไปกินข้าวนอกบ้านกัน ส่งแก้วเบียร์มา บอกว่า อาครับชนแก้วกับแชมป์หน่อยครับ
ผมก็ส่งไปทันที แก้วเบียร์เหมือนกัน เจ้าแชมป์บอกต่อ หมดแก้วนะครับอา สักพักส่งรูปแก้วเปล่ามา เอาสิ งานเข้า จะช้าทำไม
รีบกระดกแก้วเบียร์ แล้วส่วนผู้กลับไป เพื่อยืนยันว่าทางนี้ก็หมดแก้วเหมือนกัน
สักพักตอบกลับมา อายังเหมือนเดิมนะครับรักอาที่สุดในโลกเลย
จนลุงตู่ถึงกับบอกว่า เจ้าสองคนนี่ยังไงกัน ชนแก้วผ่านโซเชียลกันก็ได้
ผมเลยบอกลุงตู่ว่า ก็ชนแบบนิวนอร์มอลไงครับลุงตู่ 

หมาน้อยหัวเหม่งกินปลาทับทิมทอดด้วย
ลุงตู่บอกหมาน้อยว่ากินปลาเยอะๆสมองจะได้ดี ผมว่าแค่นี้ก็เริ่มแซ่บแล้วล่ะครับ 

บรรยายสะเห็นภาพชัดเลย...มีโอกาสต้องไปให้ได้
สวัสดีปีใหม่ครับอ.ต้น/อ.ตู่

คนคำนวณ​
ไม่อาจสู้ฟ้าลิขิต

TON-BAITAN
ปรมาจารย์ขั้นเทพ C13
รองผู้อำนวยการบอร์ด

Diamond Hero 9
*

พลังน้ำใจ: 113878

โอม..ศรีคเณศายะ นะมะ ชยะ คเณศะ ชยะ คเณศะ ชยะ คเณศะ

« ตอบ #126 เมื่อ: 01 มกราคม 2021, 21:26:15 »

กินมื้อค่ำ
1) ปลาทับทิมทอดน้ำปลา
2) ตำยอดมะพร้าวกุ้งลวกใส่น้ำปลาร้า
3) ตำปลาร้า (ทางร้านทำมาเป็นปูปลาร้า เสียงผมเลยเป็นพระเอกหนังเลยครับ ไม่รู้เป็นอะไรกับปูดอง กินทีไรเป็นทุกที)
4) หมูแดดเดียวทอด
5) แกงอ่อมไก่
เบียร์สิงห์หมด เหลือเบียร์ลีโอ เอ้า ลีโอก็ลีโอ
น้ำแข็ง 1 ถัง แทบไม่ได้กินเท่าไหร่ เพราะอากาศมันเย็นแล้ว
ข้าวเหนียว 3 กระติ๊บน้อย
เช็คบิล 675 เลขเหมือนเลขเรียง 567 เลยเนาะครับ

ลุงตู่จะจ่าย แต่ผมบอกว่าวันนี้วันปีใหม่ ผมขอเลี้ยงเอง ถือเป็นวันครอบครัวก็แล้วกัน

ให้ทิปเด็กที่รับออร์เดอร์กับเดินอาหาร คนละ 60 เป็น 120
ให้ใส่กล่องทิปรวมอีก 20

สบายใจครับ ชีวิตเคยผ่านอะไรที่มันลำบาก เค่นี้เบาๆครับ

ขากลับรถติดไฟแดง อ่านป้ายงานกาชาด งานมี 7-18 มกราคม
ผู้ว่ายืนยันว่าจะให้มีงาน แต่ยกเลิกคอนเสิร์ตที่จะต้องมีในงาน

ตอนที่กำลังกิน เจ้าแชมป์ส่งรูปมา พาแม่กับแฟนไปกินข้าวนอกบ้านกัน ส่งแก้วเบียร์มา บอกว่า อาครับชนแก้วกับแชมป์หน่อยครับ
ผมก็ส่งไปทันที แก้วเบียร์เหมือนกัน เจ้าแชมป์บอกต่อ หมดแก้วนะครับอา สักพักส่งรูปแก้วเปล่ามา เอาสิ งานเข้า จะช้าทำไม
รีบกระดกแก้วเบียร์ แล้วส่วนผู้กลับไป เพื่อยืนยันว่าทางนี้ก็หมดแก้วเหมือนกัน
สักพักตอบกลับมา อายังเหมือนเดิมนะครับรักอาที่สุดในโลกเลย
จนลุงตู่ถึงกับบอกว่า เจ้าสองคนนี่ยังไงกัน ชนแก้วผ่านโซเชียลกันก็ได้
ผมเลยบอกลุงตู่ว่า ก็ชนแบบนิวนอร์มอลไงครับลุงตู่ 

หมาน้อยหัวเหม่งกินปลาทับทิมทอดด้วย
ลุงตู่บอกหมาน้อยว่ากินปลาเยอะๆสมองจะได้ดี ผมว่าแค่นี้ก็เริ่มแซ่บแล้วล่ะครับ 

บรรยายสะเห็นภาพชัดเลย...มีโอกาสต้องไปให้ได้
สวัสดีปีใหม่ครับอ.ต้น/อ.ตู่

สวัสดีปีใหม่ 2564 ครับอาจารย์ Symphony
ขอให้มีความสุขมากๆ+มีโชคลาภตลอดทั้งปีนะครับ
ขอให้อาจารย์สำเร็จในทุกๆสิ่งที่หวัง+ตั้งใจ+ปรารถนานะครับอาจารย์

อาจารย์มาวันนี้ ได้เลขที่นั่งลำดับที่ 29 นะครับ

ผมก็บรรยายไปตามเรื่องและเหตุการณ์+สถานการณ์ที่เกิดขึ้นแหละครับอาจารย์
อธิบายแบบบ้านๆล้วนๆเข้าใจง่ายครับ 
อาจารย์ฉลองมั้ยน่ะครับวันนี้ หรือไปเที่ยวไหนมั่งมั้ยครับน่ะ
ดูแลสุขภาพด้วยนะครับอาจารย์

คำบูชาคุณพ่อ-คุณแม่
" มัยหัง มาตาปิตุนังวะ ปาเทสุ วันทามิ สาทะรัง "
บุคคลทั้งสองท่านนี้เปรียบเหมือนพระอรหันต์ที่สูงส่งที่สุด
เราควรบูชาท่านก่อนสิ่งอื่นใด
SOMSRIBANPO
SUPER VIP12-16Oct24
Super Hero7
*

พลังน้ำใจ: 10275

« ตอบ #127 เมื่อ: 01 มกราคม 2021, 22:12:45 »

OK ทำการบ้านเสร็จเรียบร้อยแล้วนะคะ อ.ต้น อิอิ  ขอบคุณมาก ขอบคุณมาก
Nid1881
ผู้อำนวยการประชาสัมพันธฺ์
*

พลังน้ำใจ: 95090

« ตอบ #128 เมื่อ: 01 มกราคม 2021, 22:14:56 »

สวัสดีปีใหม่ อ.ตู่ น้องต้น  และสมาชิกทุกท่าน ค่ะ

มีความสุข สุขภาพแข็งแรงนะคะ  ร่ำรวย มีโชคลาภตลอดทั้งปี  รวยๆๆๆๆ ค่ะ   เฮงๆรวยๆ ขอให้รวย3

กำลังใจ2  ค่ะ ขอบคุณค่ะ  ขอบคุณมาก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 มกราคม 2021, 22:21:24 โดย Nid1881 » บันทึกการเข้า
SOMSRIBANPO
Super Hero7
*

« ตอบ #129 เมื่อ: 02 มกราคม 2021, 00:19:27 »

ํYA_PETCHBURI
Super Hero7
*

พลังน้ำใจ: 27341

« ตอบ #130 เมื่อ: 02 มกราคม 2021, 02:25:35 »

INFANTY
*

พลังน้ำใจ: 112574

« ตอบ #131 เมื่อ: 02 มกราคม 2021, 06:01:09 »

ขอบคุณครับ คำขอบคุณ รวยย ขอบคุณครับ
*jang*
ผู้ช่วยWebmaster
*

พลังน้ำใจ: 109147

« ตอบ #132 เมื่อ: 02 มกราคม 2021, 08:41:58 »

ส่งใจ ส่งใจ ส่งใจ ส่งใจ
สวัสดีค่ะสวัสดีปีใหม่2021ขอให้มีความสุขตลอดปีรวยๆนะคะ ขอให้รวย3
█★●amy_amy ●★█
●ж● รอง admin ●ж●
ปรมาจารย์ขั้นสูงสุด C11

*

พลังน้ำใจ: 272846

Don't judge me if you don't know me.

« ตอบ #133 เมื่อ: 02 มกราคม 2021, 09:13:19 »

Happy New Year 2021
ในวาระดิถี วันดี ขึ้นปีใหม่ เอมี่ ขออวยพรชัย
ให้ อ.ต้น อ.ตู่ จงสุขขี ไร้ทุกข์โศก ไร้โรคภัย
สุขภาพร่างกายแข็งแรง สมปรารถนาทุกประการ
ร่ำรวย เฮงๆ ตลอดปี2564 นะค่ะ

สุขสันต์วันปีใหม่ค่ะ
TON-BAITAN

*

โอม..ศรีคเณศายะ นะมะ ชยะ คเณศะ ชยะ คเณศะ ชยะ คเณศะ

« ตอบ #134 เมื่อ: 02 มกราคม 2021, 09:44:35 »

OK ทำการบ้านเสร็จเรียบร้อยแล้วนะคะ อ.ต้น อิอิ  ขอบคุณมาก ขอบคุณมาก

โอ้โห FC เริ่มทำการบ้านตั้งแต่วันแรกของปี
เป็นสัญญาณเตือนที่ดี บอกให้รู้ว่า ปีนี้ทั้งปี FC จะต้องมีตังค์หล่นดังตุ๊บๆๆลงกะละมังอย่างจริงแท้แน่นอน
รวยๆๆรวยไม่มีสิ้นสุด

" มัยหัง มาตาปิตุนังวะ ปาเทสุ วันทามิ สาทะรัง "
บุคคลทั้งสองท่านนี้เปรียบเหมือนพระอรหันต์ที่สูงส่งที่สุด
maree19
สมาชิกระดับอาจารย์ C6~
Super Hero7
*

พลังน้ำใจ: 21237

I am the winner

« ตอบ #135 เมื่อ: 02 มกราคม 2021, 09:46:47 »

สวัสดีปีใหม่ค่ะ ลุงตู่และอ.น้องต้น

ขออวยพรให้มีความสุข มีโชคลาภ สุขภาพแข็งแรง ตลอดปีนะคะ

เฮง ๆ รวย ๆ ค่ะ

happy new year ถึงหมาน้อยที่รักด้วยนะคะ อ.น้องต้น

ถุงรวย ถุงรวย ถุงรวย
โชคดี

เฮงๆรวยๆ

่่่่

ความทุกข์...  ที่เกินทน  จะหลอมคนให้ทนทาน
TON-BAITAN

*

« ตอบ #136 เมื่อ: 02 มกราคม 2021, 09:51:02 »

สวัสดีปีใหม่ อ.ตู่ น้องต้น  และสมาชิกทุกท่าน ค่ะ

มีความสุข สุขภาพแข็งแรงนะคะ  ร่ำรวย มีโชคลาภตลอดทั้งปี  รวยๆๆๆๆ ค่ะ   เฮงๆรวยๆ ขอให้รวย3

กำลังใจ2  ค่ะ ขอบคุณค่ะ  ขอบคุณมาก

สวัสดีปีใหม่ครับพี่ Nid1881
ขอให้มีความสุขมากๆตลอดทั้งปี+โชคดีตลอดปี+สุขภาพแข็งแรง+สำเร็จสมหวังในทุกสิ่งอย่างที่ปรารถนานะครับพี่Nid1881

พี่Nid1881 ได้เลขที่นั่งต้อนรับปีใหม่ปี 64 ลำดับที่ 30 นะครับพี่Nid1881

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 มกราคม 2021, 17:33:29 โดย TON-BAITAN » บันทึกการเข้า
TON-BAITAN

*

« ตอบ #137 เมื่อ: 02 มกราคม 2021, 10:13:45 »

ขอบคุณมากๆครับ FC

เหมือนจะฝัน...
คล้ายๆว่าผมคุยกับใครสักคน แต่ผมจำไม่ได้ว่าคนๆนั้นคือใคร
รู้แต่ว่าเป็นเสียงของผู้หญิงดูมีอายุ แต่รู้สึกคุ้นหูกับเสียงนี้
เป็นการพูดคุยในเรื่องความอร่อยของเค้ก+ขนมฝอยทองกรอบ และขนมต่างๆ
คนที่คุยกับผมเหมือนจะนั่งยันนอนยันยืนยันว่ายังไงก็ต้องที่ร้าน S & P เท่านั้น

เหมือนผมจะตอบไปแบบเริ่มรำคาญว่า...
"ของแบบนี้มันอยู่ที่ความชอบส่วนบุคคล จะให้ชอบเหมือนกันคงเป็นไปไม่ได้ เค้กร้านทั่วๆไป หรือ เบเกอรี่จากร้านธรรมดา ที่ขายดีก็มีเยอะ ส่วนตัวผมเองไม่ยึดติดกับยี่ห้อหรือแบรนด์ แต่ผมตัดสินใจที่ว่า ของสิ่งนั้นพอตักใส่ปาก หรือ ว่าเคี้ยวอยู่ในปาก ลิ้นของเราที่รับรสชาติเป็นแบบไหน สมองจะเป็นตัวตัดสินใจว่าถูกใจผมรึเปล่า ฝอยทองกรอบก็เหมือนกัน ผมกินได้หมด เพราะเป็นของโปรดของผม แต่ระหว่างกินจะพิจารณาไปด้วยว่ามันถูกใจมั้ย ขนมเปี๊ยะถ้าผมได้เดินทางไปกรุงเทพฯ ขากลับ ผมจะต้องแวะที่แยกไฟแดงอินทร์บุรี สิงห์บุรี ที่ร้าน เล้าชากี่ คือร้านที่ผมถูกใจของผม มีหลายคนที่ชอบร้านแถวปากบาง ซึ่งก็อยู่สิงห์บุรีเหมือนกัน ก็หาว่าผมแปลกที่ทำไมไม่ชอบเหมือนพวกเขา บอกได้สั้นๆนะครับ ท่องให้ขึ้นใจนะครับว่า..."ชอบใครชอบมัน!!!"..."

ผมรับรู้ถึงความรู้สึกในฝันได้เลยว่าผมรู้สึกรำคาญคนคนนั้นมากไป ถึงได้พูดไปในฝันแบบนั้น คือเหมือนกับว่าจะให้ผมยอมรับในความคิดเห็นความชอบของเขาคนเดียว ซึ่งผมไม่ใช่คนที่จะคล้อยตามคนอื่นไปหมดซะทุกเรื่อง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 มกราคม 2021, 10:18:40 โดย TON-BAITAN » บันทึกการเข้า
TON-BAITAN

*

« ตอบ #138 เมื่อ: 02 มกราคม 2021, 10:20:08 »

สวัสดีครับคุณยะ
ขอให้มีความสุขมากๆทุกๆวันนะครับ  ขอบคุณครับ

TON-BAITAN

*

« ตอบ #139 เมื่อ: 02 มกราคม 2021, 10:21:22 »

ขอบคุณครับ คำขอบคุณ รวยย ขอบคุณครับ

สวัสดีครับคุณ INFANTY
ขอให้มีความสุขมากๆทุกๆวันนะครับ

TON-BAITAN

*

« ตอบ #140 เมื่อ: 02 มกราคม 2021, 10:27:07 »

ส่งใจ ส่งใจ ส่งใจ ส่งใจ
สวัสดีค่ะสวัสดีปีใหม่2021ขอให้มีความสุขตลอดปีรวยๆนะคะ ขอให้รวย3

สวัสดีครับคุณ jang
ขอให้มีความสุขมากๆทุกๆวันนะครับ
ผมเห็นที่บ้านคุณมู๋หิน เรียกชื่อคุณ jang ว่าคุณแจง
อันนี้คือชื่อนิคเนมของคุณ jang มั้ยน้อครับ เผื่อผมจะได้เรียกได้ถูกต้องมั่งครับ

ปี 64 นี้ ผมขอให้คุณ jang ประสบความสำเร็จในทุกสิ่งที่มุ่งหวัง+ปรารถนา...การเงิน+การงาน+โชคลาภ+วาสนา+สุขภาพสมบูรณ์แข็งแรงนะครับ

TON-BAITAN

*

« ตอบ #141 เมื่อ: 02 มกราคม 2021, 10:33:05 »

Happy New Year 2021
ในวาระดิถี วันดี ขึ้นปีใหม่ เอมี่ ขออวยพรชัย
ให้ อ.ต้น อ.ตู่ จงสุขขี ไร้ทุกข์โศก ไร้โรคภัย
สุขภาพร่างกายแข็งแรง สมปรารถนาทุกประการ
ร่ำรวย เฮงๆ ตลอดปี2564 นะค่ะ

สุขสันต์วันปีใหม่ค่ะ

สวัสดีปีใหม่ครับคุณเอมี่
ขอขอบคุณพรดีๆจากคุณเอมี่มากๆเลยนะครับ

ผมขอให้คุณเอมี่มีความสุขมากๆตลอดทั้งปี มีโชคตลอดทั้งปี สุขภาพสมบูรณ์แข็งแรง ร่ำรวยร่ำรวย รวยไม่มีสิ้นสุดนะครับ

TON-BAITAN

*

« ตอบ #142 เมื่อ: 02 มกราคม 2021, 10:39:15 »

สวัสดีปีใหม่ค่ะ ลุงตู่และอ.น้องต้น

ขออวยพรให้มีความสุข มีโชคลาภ สุขภาพแข็งแรง ตลอดปีนะคะ

เฮง ๆ รวย ๆ ค่ะ

happy new year ถึงหมาน้อยที่รักด้วยนะคะ อ.น้องต้น

ถุงรวย ถุงรวย ถุงรวย
โชคดี

เฮงๆรวยๆ

่่่่

สวัสดีปีใหม่ครับพี่เมรี
ขอขอบคุณพรดีๆจากพี่เมรีมากๆนะครับ

ผมก็ขอให้พี่เมรีมีความสุขตลอดทั้งปี  มีโชคตลอดปี สุขภาพสมบูรณ์แข็งแรง ร่ำรวยเงินทอง สมหวังในสิ่งที่ปรารถนาทุกประการนะครับพี่เมรี

อุณหภูมิที่พิดโลกตอนนี้ 10:36 อุณหภูมิ 22°
หมาน้อยหัวเหม่งนอนขดอยู่เลยครับ 

SOMSRIBANPO
Super Hero7
*

« ตอบ #143 เมื่อ: 02 มกราคม 2021, 10:41:18 »

ForU Fy่ี๊:Uํอ.ลุงตู่ คำขอบคุณ Hi
 ForU Fy่ี๊:Uํอ.ต้น คำขอบคุณ Hi
TON-BAITAN

*

« ตอบ #144 เมื่อ: 02 มกราคม 2021, 10:52:53 »

ช่วงบ่าย น่าจะประมาณ 15:00 คิดเอาไว้ว่าจะพาลุงตู่ ป้าปุ้ย นั่งรถเล่นไปเรื่อยๆ มีความรู้สึกอยากจะซื้อไก่ย่างวิเชียรบุรีที่ขายอยู่ตามข้างทาง กลับมากินตอนเย็นที่บ้าน
ซื้อกลับมากินให้อิ่มทั้งบ้าน
ลูกหมาลูกแมวกินด้วยกันได้เลย อาจจะมีปลานิลทอดเสริมอีกหน่อย น้ำจิ้มซีฟู้ดไม่ต้อง...แบบนี้ต้องพริกป่น+น้ำปลา+น้ำมะขามเปียก+มะนาว+ข้าวคั่ว โรยด้วยผักชีไทย(ผักชีใบเลื่อย) น้ำจิ้มนี่คือคนกินนะครับ  

pin23
Golden Hero 8
*

พลังน้ำใจ: 34192

« ตอบ #145 เมื่อ: 02 มกราคม 2021, 11:09:44 »

etll  อาหารมื้อนี้จารต้นพูด ซะน่าจะแซบจริงๆ  Thank you
TON-BAITAN

*

« ตอบ #146 เมื่อ: 02 มกราคม 2021, 11:54:29 »

ForU Fy่ี๊:Uํอ.ลุงตู่ คำขอบคุณ Hi
 ForU Fy่ี๊:Uํอ.ต้น คำขอบคุณ Hi

สวัสดีวันเสาร์ที่ 2 ของปี 2564 ครับFC
ขอให้มีความสุขมากๆตลอดทั้งวันเลยนะครับ
ดูแลสุขภาพมากๆนะครับ
ผมเห็นเขาประกาศในกรุงเทพฯเริ่มคุมเข้มหลายกิจกรรมกิจการแล้ว
คนกรุงเทพฯต้องกลับมาใช้ชีวิตแบบนิวนอร์มอลอีกแล้วเนาะครับ

TON-BAITAN

*

« ตอบ #147 เมื่อ: 02 มกราคม 2021, 12:06:38 »

etll  อาหารมื้อนี้จารต้นพูด ซะน่าจะแซบจริงๆ  Thank you

สวัสดีครับพี่หน่อย
พี่หน่อยดูแลสุขภาพมากๆด้วยนะครับ
ขอให้ปี 64 นี้พี่หน่อยมีแต่ความสุข สมหวัง ร่ำรวยเงินทอง สมปรารถนาทุกสิ่งที่มุ่งหวังนะครับ

บางครั้งของที่ผมว่าอร่อย อาจจะไม่อร่อยสำหรับหลายๆคนก็ได้นะครับพี่หน่อย
ผมก็ทำไปตามเรื่องเลยครับพี่หน่อย แต่ ทำทีไร มันไม่เหลือทิ้งเลยนี้สิครับพี่หน่อย 

INFANTY
*

พลังน้ำใจ: 112574

« ตอบ #148 เมื่อ: 02 มกราคม 2021, 12:19:52 »

SOMSRIBANPO
Super Hero7
*

« ตอบ #149 เมื่อ: 02 มกราคม 2021, 12:35:59 »

โอ้โห FC เริ่มทำการบ้านตั้งแต่วันแรกของปี
เป็นสัญญาณเตือนที่ดี บอกให้รู้ว่า ปีนี้ทั้งปี FC จะต้องมีตังค์หล่นดังตุ๊บๆๆลงกะละมังอย่างจริงแท้แน่นอน
รวยๆๆรวยไม่มีสิ้นสุด

สู้ๆ สู้ๆ สู้ๆ
 รวยแล้วรวยอีก รวยแล้วรวยอีก สู้ๆ
แท็ก:
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 ... 42   ขึ้นบน
  พิมพ์