ฝากภาพ i-pic

1/3/64 ห้องข่าว หวยใหม่ (ความหวามหวังของหมู่บ้านค่ะ )

หน้า: << < (714/714)

ruaydeeja:

อ้างจาก: █★●amy_amy ●★█ ที่ 01 มีนาคม 2021, 15:15:27
--
f^il ขอบคุณนะค่ะ ที่ติดตาม ..เอมี่เหนื่อยมากค่ะ ในการหาข้อมูล กว่าจะมาคิดอีก ร่างกายไม่ไหว
กำลังคิดว่าจะให้ คนอื่นมาทำ ห้องข่าวค่ะ ....เหนื่อยมากค่ะ  #f.

--
วันนี้ขอให้อ.เอมี่รับรางวัล 3ตัวตรงๆ จะได้หายเหนื่อยจ้า ขอบคุณทุกๆข้อมูลที่เสียสละหามาให้สมาชิกครับ สุดยอดมากมายครับ เป็นกำลังใจให้เสมอครับ

█★●amy_amy ●★█:

'J|L ขอบคุณทุกกำลังใจนะค่ะ ยินดีกับท่านที่โชคดีค่ะ ท่านไหนยังไม่มีโชคก็สู้กันใหม่ค่ะ เป็นกำลังให้เสมอค่ะ  Fy่ี๊:Uํ #f. Y||

หน้า: << < (714/714)

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก