ฝากภาพ i-pic
ขอให้โชคดี มีโชคลาภ ร่ำรวย & รับทรัพย์ ☘≔$$$≕☘ 16/5/2564
<< < (159/159)
♥✿ (เอ๋) ✿♥:
อ้างจาก: ตองAAA ที่ 17 พฤษภาคม 2021, 11:26:52

อ้างจาก: ♥✿ (เอ๋) ✿♥ ที่ 06 พฤษภาคม 2021, 18:27:15

'J|L
สวัสดีค่ะอ.ตองAAA เอ๋สบายดีค่ะ ดีใจที่อาการของอาจารย์ดีขึ้น
และดีใจที่อาจารย์ทักทายเข้ามาค่ะ
พักผ่อนมากๆขอให้สุขภาพแข็งแรงไวๆนะคะ
ขออนุญาตอาจารย์นำข้อความมาวางหน้าบ้านน๊าค๊ะ
เพื่อให้เพื่อนสมช.ที่ติดตาม ได้ทราบข่าวคราวของอาจารย์ด้วยค่ะ
ขอบคุณสำหรับข้อมูลที่นำมาฝากค่ะ
ไม่แน่น๊า ชุดนี้อาจมาล่างด้วย(มั่นใจ)
ปล.แว็บมาบ่อยๆน๊าค๊ะ ...หยอกๆค่ะ  ee*
คิดถึงระลึกถึงและเป็นกำลังใจให้อาจารย์พี่เสมอค่ะ
 yy+ M'dii; Heํ'ng
จากใจ..... ตองAAA (คนรูปหล่อ+ใจบุญ แถมใจดี) >.o/
(ไม่ทิ้งคอนเซ็ปเดิม)
 ee*

*f'  ดีจร้า อ.น้อง ผมดีขึ้นเรื่อยๆแล้วครับ เหลือความเครียดก้อตอนที่จะเข้ารับฉีดวัคซีนเร็วๆนี่แหระครับ
หากเรื่องนี้ผ่านไปได้ด้วยดี ผมคงมีแรงอกแรงใจขึ้นมากเลยทีเดียว  ยัง2จิต 2ใจว่า จะเปิดบ้านดีมั๊ย ????
 แต่กลัวทำได้ไม่ดีพอ เพราะผมสุขภาพยังไม่แข็งแรงเท่าที่ควร กลัวเปิดๆปิดๆ จะเสียความรู้สึกกันหน่ะครับ
ต้องขอเสียงจากเพื่อนๆดู ว่ายังต้องการตู้ปันเลขของผมกันอยู่หรือป่าว?
งวดที่ผ่านมาคุณเอ๋เอาเลขผมมาฝาก ทำไมถึงมิดชิลี ( เงียบกริบ) บ่ต้องการแล้วแม่นบ่ครับ?  
ลืมอ.ตองAAA กันเหมิดแล้วบ่ครับ  โอ๊ยเนาะ...จังแม่นขี้ลืมคัก... >.o/
 "* |il w|i l|I [j;

รอให้สุขภาพดีขึ้นอีกนิดน๊ะค๊ะ ด้วยความห่วงใยจากใจค่ะ
 'J|L สวัสดีค่ะอาจารย์ตองAAA ถ้าเปิดกระทู้ เกรงว่าหากเลขไม่เป็นไปตามเป้า
เดี๋ยวอจ.พี่จะเครียด ส่งผลต่อสุขภาพได้
เอ๋และเพื่อนๆอีกหลายท่าน ยังรอเลขของอาจารย์
และรออาจารย์เสมอค่ะ
 yy+ l|I

"กลัวเปิดๆปิดๆ จะเสียความรู้สึกกัน"
...ไม่หรอกค่ะ... การแบ่งปันยังคงอยู่ในสายเลือด
ยังคงอยู่ในใจอาจารย์เสมอ สุขใจทุกครั้งเมื่อได้ให้
แต่สุขภาพสำคัญมาก สำคัญทีสุด
ณ ตอนนี้สุขภาพดีขึ้นมากกว่าเมื่อก่อน
นับว่าเป็นข่าวดีมากๆค่ะอาจารย์ 'f

ให้กำลังใจอาจารย์น๊าค๊ะ *f'
(ไปขุดภาพมา บ้านแทบหมุนค่ะ ee*)

แต่ถ้ายังดื้ออีกก็หล่ะก้อ...  >.o/

(โอยเน๊าะ จะเป็นรัยมั๊ยนี่ ee*)
อ้างจาก: TON-BAITAN ที่ 16 พฤษภาคม 2021, 19:09:29

สุดยอดเลยครับคุณเอ๋
งวดต่อๆไป ผมขอให้คุณเอ๋ มีเฮทุกๆงวดเลยนะครับ
 .xx$$ .xx$$ .xx$$

ขอบคุณอ.ต้นมากค่ะ
1&16 คือ ความหวัง ลุยแล้วรวยกันค่ะอาจารย์
 f^il l'H;l Heํ'ng
อ้างจาก: ตองAAA ที่ 17 พฤษภาคม 2021, 10:48:13

อ้างจาก: Ekkraruj ที่ 17 พฤษภาคม 2021, 08:45:32

t^@ h•Lv t^@ h•Lv
ขอเสียงคนตามผมบ้างขอเสียงคนตามผมบ้างขอเสียงคนตามผมบ้าง #f. #f. #f.

Fy่ี๊:Uํ  มีครับ อีก 1เสียงสัญญาณตอบรับ จากหมายเลขที่ท่านเรียก  เป็นกำลังใจให้อ.ครับ
 รู้ครับว่ามันเหนื่อยแค่ไหน?   C*' แต่ละท่านเดี้ยงไปตามๆกัน  เราเป็นอ. ว่าจะไม่ให้คิดน้อยใจ
 บางครั้งมันก้ออดไม่ได้เนาะครับ สู้ๆนะครับ เป็นกำลังใจให้อ.เด้อ ไม่เคยได้ทักทาย แต่เข้ามาแนมเบิ่งทุกครั้งที่มีโอกาส
 ข้อมูลสุดยอด เดินยาวแทบทุกสูตร ถ้าสมาชิกดูเป็น พลิกแพลงเป็น 3 ตัวคงไม่ไกลเกินไขว่คว้า
บางท่านชอบน้อยตัวแต่ผมกับกลัวมันซะง๊าน ผมชอบเลขหลายตัวในการประกอบ
 แล้วใช้เทคนิคตามสไตล์ของใครของมันมากลั่นกรอง ความเป็นไปได้จะกี่มากน้อย
 เอาวันเวลาเป็นเครื่องพิสูจน์ อ.อย่าคิดมากนะครับ ให้เขาแล้วเราสบายใจ ได้อานิสงส์ด้วยครับ
  ขอให้อ.ร่ำรวย สูตรทุกสูตรเดินหน้าไปยาวๆนะคร๊าบ....ขอบคุณจากใจหลายๆ
                   *k<//* g/* @(‡♡●) #f.

อีก1เสียงค่ะ  เป็นกำลัง♥ให้น๊ะค๊ะ 
และให้กำลังใจค่ะ yy+
  l'H;l
ตองAAA:
อ้างจาก: ♥✿ (เอ๋) ✿♥ ที่ 21 พฤษภาคม 2021, 23:09:47

รอให้สุขภาพดีขึ้นอีกนิดน๊ะค๊ะ ด้วยความห่วงใยจากใจค่ะ
 'J|L สวัสดีค่ะอาจารย์ตองAAA ถ้าเปิดกระทู้ เกรงว่าหากเลขไม่เป็นไปตามเป้า
เดี๋ยวอจ.พี่จะเครียด ส่งผลต่อสุขภาพได้
เอ๋และเพื่อนๆอีกหลายท่าน ยังรอเลขของอาจารย์
และรออาจารย์เสมอค่ะ
 yy+ l|I

"กลัวเปิดๆปิดๆ จะเสียความรู้สึกกัน"
...ไม่หรอกค่ะ... การแบ่งปันยังคงอยู่ในสายเลือด
ยังคงอยู่ในใจอาจารย์เสมอ สุขใจทุกครั้งเมื่อได้ให้
แต่สุขภาพสำคัญมาก สำคัญทีสุด
ณ ตอนนี้สุขภาพดีขึ้นมากกว่าเมื่อก่อน
นับว่าเป็นข่าวดีมากๆค่ะอาจารย์ 'f

ให้กำลังใจอาจารย์น๊าค๊ะ *f'
(ไปขุดภาพมา บ้านแทบหมุนค่ะ ee*)

แต่ถ้ายังดื้ออีกก็หล่ะก้อ...  >.o/

(โอยเน๊าะ จะเป็นรัยมั๊ยนี่ ee*)

อ้าวๆๆๆๆๆ ว่าที่ลูกสะใภ้ จะทำพ่อปู่ได้ไงครับ  บาปเด้อ
ผมไมเคยดื้อหรอก พ้นวัยนั้นมาตั้งนานแล้วคร๊าบ เพียงแค่ผมชอบทำตามใจมันสั่งมาของผมครับ
แหม๋....อุตส่าห์ไปขุดภาพนี้มาจนบ้านหมุน ตัวเองดูดี๊ดีเนาะ  ส่วนเค้าถือไม้เท้า หนูไม่ย๊อมๆๆๆๆๆ  >.o/
เดี๋ยวเจอกันที่กระทู้ใหม่นะครับ คงค่ำๆสักหน่อย ทานข้าวก่อนครับ จะพาลูกชายไปหาหมอด้วยครับ บายยยยย
 '|* l|I G!Ri @(‡♡●)
pongsuda:
〒'£k 〒'£k 〒'£k
 〒'£k 〒'£k
 〒'£k
นำร่อง
ดัชนีข้อความ
หน้าที่แล้ว
เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader