ฝากภาพ i-pic
มาให้ตามสัญญา แล้วก็ไปตามสัญญา...ขอให้เป็นโรครวยรักษาไม่หายนะคร้าบ ( 1/6/64 )
<< < (104/104)
maisinee:
 h,*
ตองAAA:
อ้างจาก: ♥✿ (เอ๋) ✿♥ ที่ 02 มิถุนายน 2021, 09:02:50

อ้างจาก: ตองAAA ที่ 22 พฤษภาคม 2021, 12:52:49

อืมมมม เนาะ ลืมสวัสดีทักทายเพื่อนๆ เครื่องมันร้อน เลยรีบลง  อิอิ   ee*

*k<//*  สวัสดีครับเพื่อนๆที่น่ารักทุกๆท่าน ผมคิดถึงเพื่อนๆทุกคนนะครับ
ขอบคุณกำลังใจทั้งหน้าบ้านและหลังบ้าน ที่ส่งกำลังใจ ทักทายถามไถ่ เป็นห่วงผมมา
ผมต้องขอโทษด้วยนะครับ ที่บางครั้งผมไม่ได้ตอบ ขอโทษคร๊าบบบ
งวดนี้ ผมเอาความเก๋าการันตี 3 ตัว (7-8-9) ต้องมีติดมาแน่นอน เป็นสูตรเดิมๆที่เคยลงให้ดูนั่นแหระครับ

7-9-8-6-4
7-9-8-6
7-9-8
7-9
 ?

( เลขเหมือนงวดที่แล้วเลยครับ  เพียงแต่ตัวเด่นสุดเป็นคนละตัว)
  HEํ๋g$

อ้างจาก: ตองAAA ที่ 22 พฤษภาคม 2021, 12:53:34

( ตามคำขอของ FC. จัดให้ครับ เป็นสูตรเก่าเดินยาว รอยถลอกมีบ้างเพียงเล็กน้อยครับ)

1. สน. รวยคักรวยแน     =    4-6-7-8-9

2. วิ่ งรวยซะให้เข็ด 6ตัว  =   4-5-6-7-8-9
            ( ดึง  7-8-9- )
( ดูผ่านๆสูตรทั้งหมดคงพอจะทราบแล้วนะครับว่าผมจะฟันตัวไหนให้ในงวดนี้
แต่อยากบอกว่า ตัวเด่นกับตัวรอง ห่างกันแค่เส้นยาแดงผ่าแปด) 

อ้างจาก: ตองAAA ที่ 22 พฤษภาคม 2021, 12:53:55

vln  vln  vln vln vln vln vln vln
 พื้นที่อันตราย สำหรับนักวิ่ งงงงง 

r|i r|i r|i r|i r|i r|i r|i

ยอดเยี่ยมเหนือคำบรรยายค่ะอ.ตองAAA
กลับมาไม่ธรรมดา สุดยอดจริงๆค่ะ
 .xx$$ s#y

ขอบคุณหมุดอีกครั้งนะครับ มะไหร่ผมจะได้ปักเสาเข็ม 3โตตรงๆสักที่น้อ...
งวดนี้รอแป๊บเด้อ ที่บ้านคุณเอ๋น๊าาาา
ทำเท่าที่จะทำไหว แค่ไหนก้อแค่นั้น ต่อยอดกันเองแล้วกานนนน

1j ck# @(‡♡●)

ptt2345:
 r"| *k<//*
@Redrose19:
 AP/* *tx, @(‡♡●) Fy่ี๊:Uํ
@Redrose19:
 @(‡♡●) *tx, '|tl
นำร่อง
ดัชนีข้อความ
หน้าที่แล้ว
เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader