ฝากภาพ i-pic
02-05-65 ลุงตู่+น้องต้น ขอให้ตังค์หล่นตุ๊บๆๆลงกะละมัง รวยๆๆรวยไม่มีสิ้นสุด
<< < (66/66)
Tu-Silvercar:

https://www.youtube.com/v/yglSPkxrUXs?amp;border=1&autoplay=1&loop=1

^(-) ^(-) ^(-) ^(-) ^(-) ^(-)

TON-BAITAN:

ข้อมูลสรุปไม่เข้า แต่ผมกับลุงตู่ก็ถูกครับ
642 ตรง มาจากท้ายเบอร์โทรเสริมดวงของผม ลงท้าย 9462
ผมตามทุกงวดครับ
42 อายุผม เต็ม 42 ย่าง 43 กำลังจะเต็ม 43 เร็วๆนี้ครับ
09  เลขที่โรงพยาบาลที่แม่ผมเสียน่ะครับ 90
เพราะผมฝันเห็นแม่ ผมเลยเอาข้อมูลที่เกี่ยวกับแม่มาดูประกอบตอนซื้อครับ
ปีเกิดแม่ผม 2492 ผมก็ซื้อนะครับ 492
และกลับหัว 462 บังเอิญไปตรงกับเบอร์โทรด้วยครับ
ผมซื้อเลขผมจะกลับ 6 ประตูเหมือนลุงตู่เลยครับ
วันนี้ลุงตู่ก็ถูกเลขเดียวกันกับผมเลยครับ
แต่...สรุปหน้าบ้านหลุดหมดครับ
ข้อมูลในบ้านมีเข้าอยู่ แต่ยังไม่ได้ตรวจครับ
เดี๋ยวต้องตรวจการบ้านทั้งหมดด้วยครับ

ผมซื้อเลข บ่อยครั้งเหมือนกันที่สรุปไม่เข้า
แต่ผมกลับได้ตรงพวกฝัน หรือเลขตามที่ตามประจำนะครับ
อย่าง 462 เบอร์โทรผม ผมก็เคยพูดไว้ในบ้านบ่อยอยู่นะครับ ถ้ามีอะไรที่เกี่ยวกับเบอร์โทร
เลขโฉนด 216641 ก็มานะครับ 642 งวดที่แล้ว 919 ก็กลับหัว166 ลงแค่นั้นครับ
สรุป ข้อมูลรอบตัวผม ยังคงมีออกรางวัลอยู่เรื่อยๆเลยครับ
ถือว่างวดนี้ ถูกเลขต้อนรับเดือนเกิดผมนะครับ
เดือนเดือนเกิดผมพฤษภาคม ตามบัตร มิถุนายน
ในห้วง 2 เดือนนี้ จะมีอะไรออกอีกมั้ยน้อครับ
TON-BAITAN:

พระองค์ทีปังกร
29 เดือน 4
294 กลับหัว 264

ออก 642

รถยนต์พระที่นั่งในหลวง เสด็จฯอุบลราชธานี
9004 กับ 9002

ออก 09
นำร่อง
ดัชนีข้อความ
หน้าที่แล้ว
เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader