ฝากภาพ i-pic
ใครมองไม่เห็นภาพให้แก้ไขตามนี้
<< < (2/4) > >>
apichoke:
อ้างจาก: meaw520 ที่ 23 เมษายน 2022, 11:10:20

ยังมองไม่เห็นเลยครับ ของผมเป็นipadครับ รบกวนช่วยแก้ไขด่วนครับ

Ipad รุ่นจะเก่ามากแล้ว ปัจจุบันคงไม่มีขายแล้ว ระบบตามไม่ทันกันแล้ว
และถูกไมโครซอฟปิดกั้นด้วยครับ
wangtong:
มองไม่เห็นภาพเลย เมื่อก่อนผมใช้ ชัมชุง A5มีปัญหาการมองไม่เห็นภาพ ขณะนี้ชื้อใหม่ครับเป็น ชัมชุง A23 ปี2022 ก็ยังมองไม่เห็นครับ
TON-BAITAN:
อ้างจาก: wangtong ที่ 07 กันยายน 2022, 15:05:06

มองไม่เห็นภาพเลย เมื่อก่อนผมใช้ ชัมชุง A5มีปัญหาการมองไม่เห็นภาพ ขณะนี้ชื้อใหม่ครับเป็น ชัมชุง A23 ปี2022 ก็ยังมองไม่เห็นครับ

สวัสดีครับคุณ wangtong
ผมเองใช้งานเข้าเว็บบนโทรศัพท์อยู่ ใช้ Samsung A31 ดูชัดแจ๋วของทุกบ้านที่มีการลงข้อมูลเลยครับ
ระบบเป็นแอนดรอยด์เหมือนกัน อาจจะเป็นที่สัญญาณอินเตอร์เน็ตด้วยรึเปล่าครับ ผมเครื่องรับได้ 3G 4G 5G แต่ 5G ทาง Samsung ยังไม่อัพเดทซอฟท์แวร์ให้รองรับ 5G ครับ
แพคเน็ตผมใช้สปีด 20Mbps ไม่ลดสปีด เครือข่ายสีฟ้าครับ
ผมสัญนิษฐานว่าอาจจะเกิดจากสัญญานอินเตอร์เน็ตด้วยก็เป็นได้นะครับ
wangtong:
สวัสดีครับ อ.ต้น
ผมใช้ Wi-Fi ที่บ้านครับ ของ TOT
TON-BAITAN:
อ้างจาก: wangtong ที่ 07 กันยายน 2022, 17:13:25

สวัสดีครับ อ.ต้น
ผมใช้ Wi-Fi ที่บ้านครับ ของ TOT

สัญญาณไวไฟ ผมก็เคยได้ยินคนบอกเหมือนกันนะครับว่าบางบริษัทก็มีปัญหาบ้างเหมือนกัน เกี่ยวกับการโหลดหน้าเว็บต่างๆ หรือแม้แต่ดูยูทูป
แต่ผมก็ไม่แน่ใจนะครับว่ามันจะเกี่ยวข้องกันมั้ยนะครับ ผมอาจจะเข้าใจผิดก็ได้ครับ เพราะผมก็ไม่ได้มีความรู้อะไรเกี่ยวกับพวกไอทีต่างๆ
ผมแค่เดาและเล่าจากที่ผมใช้งานน่ะครับ
หนือไม่อีกทางนึง คุณ wangtong ลองตรวจสอบพวกอัพเดทโทรศัพท์ดูนะครับ ว่าได้อัพเดทให้เป็นเวอร์ชั่นปัจจุบันแล้วหรือยัง
น่าจะดูที่การตั้งค่านะครับ
และอีกที่คือในเพลย์สโตร์ ที่เราจะต้องหมั่นเช็คดูว่ามีแอพพลิเคชั่นอะไรรออัพเดทบ้างรึเปล่าครับ

อย่าง แอพเป๋าตังค์ ที่จะใช้สแกนใช้สิทธิคนละครึ่ง บางคนไม่ได้อัพเดท พอจะใช้งานก็ใช้ไม่ได้ ต้องไปดูที่อัพเดทก่อน
เพราะบางคนไม่ได้ตั้งคำอัพเดทที่เพลย์สโตร์ฝห้อัพเดทอัตโนมัติ
แต่ก็มีบางแอพที่ตั้งให้อัพเดทอัตโนมัติแล้วแต่ไม่ยอมอัพเดท ต้องเข้าไปตรวจดูถึงจะเห็นว่ารอให้อัพเดทอยู่ครับ ของผมคือแอพ ไลน์ ครับ ที่ไม่ยอมอัพเดทอัตโนมัติ

ลองดูนะครับคุณ wangtong
ถ้าไม่ได้ยังไงเดี๋ยวผมจะแจ้งให้ผู้ดูแลระบบในเว็บช่วยตรวจสอบให้อีกทางนะครับ
ผมเอาใจช่วย ขอให้หาจุดผิดพลาดได้นะครับ  #f.
นำร่อง
ดัชนีข้อความ
หน้าถัดไป
หน้าที่แล้ว
เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader