ฝากภาพ i-pic

ขอให้โชคดี มีโชคลาภ ร่ำรวย & รับทรัพย์ ☘≔$$$≕☘ 1/11/2565

หน้า: << < (131/131)

♥✿ (เอ๋) ✿♥:

ขอบคุณอาจารย์ต้นมากๆค่ะ
โชคดีและรวยๆๆทุกๆงวดนะคะ
--

อ้างจาก: ♥✿ (เอ๋) ✿♥ ที่ 01 พฤศจิกายน 2022, 11:55:55
--
เมื่อคืนฝัน(มาตรงวันพระ) เพราะตอนนั้นตื่นตี3 เป็นการฝันถึงเรื่องเดิมคนเดิม(ฝันย้อน)
แต่ที่แปลกคือเป็นคนเดิมที่เป็นคนใหม่ งงนิดนึงตรงที่ ถ้าฝันอย่างนี้
แน่นอนว่าต้องมีเลขเก่าติดมาแน่นอน 1065
คนเดิมที่เป็นคนใหม่ ถ้าให้เดาคือเลขเดิมผสมกับเลขใหม่ (เดานะคะ)
ไม่แน่ใจว่าสื่อถึง 3-8 หรือเปล่า

--
เลขเก่าติดมา แต่ก็ไม่คิดว่าเลขเก่าจะยกมาเกือบทั้งแผง
และเป๊ะกันทุกหลักแบบนี้

613106-15
913106-70

งวดที่แล้วกับงวดนี้เป็นงวดที่น่าจดจำของปี2565
ที่อาจต้องจารึกไว้ 3กะ8 และเบิ้ล ไปออกเลขหมุน
ส่วนรางวัลที่1 ก็.......ตามนั้น ee*
งวดหน้า ก็ออกตรงวันพระอีก เดาทางกันต่อ

TON-BAITAN:

อ้างจาก: ♥✿ (เอ๋) ✿♥ ที่ 02 พฤศจิกายน 2022, 18:53:27
--

ขอบคุณอาจารย์ต้นมากๆค่ะ
โชคดีและรวยๆๆทุกๆงวดนะคะ

--

--

เลขบัตรประชาชนผมมาอีกแล้วนะครับคุณเอ๋ 061 น่ะครับ
ที่ผมวางรูปไว้ที่บ้านคุณด้วยน่ะครับ
--

หน้า: << < (131/131)

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก