ฝากภาพ i-pic
17 ม.ค. 66 ลุงตู่-น้องต้น ขอให้ตังค์หล่นตุ๊บๆๆลงกะละมัง รวยๆๆรวยไม่มีสิ้นสุด
<< < (104/104)
Tu-Silvercar:
อ้างจาก: SOMSRIBANPO ที่ 17 มกราคม 2023, 18:06:08

อ้างจาก: Tu-Silvercar ที่ 16 มกราคม 2023, 21:02:25

อ้างจาก: TON-BAITAN ที่ 16 มกราคม 2023, 15:10:16

ผลรางวัลออมสิน งวดวันที่ 16 มกราคม 2566
273345 ที่สูงคือ 345
933819 ที่ต่ำคือ 19

345 เลขท้ายบัญชีเจ้าต้น
19 วันที่น้องสาวลุงตู่เสีย และผลรวมทะเบียนแม่ฟลุ๊คเจ้าต้น 5+7+7=19
โควิด 19 รหัสองค์ทีปังกร 919

.xx$$ .xx$$ .xx$$ s#y s#y s#y
 1h* 1h* R|m.$ R|m.$ R|m.$รวยๆๆๆค่ะ
มารายงานตัวว่าได้รว.ที่สูง 19 ค่ะ
 #llj.k #llj.k #llj.k อ.ลุงตู่&อ.ต้น

ลุงตู่ดีใจด้วยนะนั่น ขอให้ได้เฮ ได้นับตังค์ยาวไปจวบจนสิ้นปีนี้เลยนะ รวยแบบไม่ต้องเกรงใจใครเลยนะ
อ้างจาก: TON-BAITAN ที่ 17 มกราคม 2023, 18:19:42

อ้างจาก: SOMSRIBANPO ที่ 17 มกราคม 2023, 18:14:15

อ้างจาก: มู๋หิน. ที่ 17 มกราคม 2023, 11:07:41

อ้างจาก: TON-BAITAN ที่ 17 มกราคม 2023, 10:02:14

อ้างจาก: Symphony ที่ 17 มกราคม 2023, 09:44:59

อ้างจาก: TON-BAITAN ที่ 14 มกราคม 2023, 13:19:04

14-01-2023
สวัสดีวันเสาร์ วันพระ วันเด็ก
ผมขอให้สมาชิก FC เจ้าหน้าที่ อาจารย์ทุกๆท่าน มีความสุขกันมากๆนะครับ
ในชีวิต ผมไม่เคยได้มีโอกาสไปเที่ยวงานวันเด็กแบบคนอื้นเขาเลยครับ
ผมเลยไม่ค่อยรู้สึกอะไรมากมายกับวันนี้สักเท่าไหร่นะครับ
ไม่ได้ไป แต่ก็มีความสุขดีตามประสาเด็กบ้านนอก
วิ่-งเล่นกันไปเรื่อย
เด็กในรูป มีใครรู้บ้างครับว่าเด็กคนนั้นโตขึ้นมาเป็นใครกัน

โตขึ้นมาเป็นณเดช  คูกิมิย่ะ (แฟนยาย่า) ​  |f''

สวัสดีครับอาจารย์ Symphony
วันนี้ผมขอให้อาจารย์มีโชค มีเฮ เฮดังๆนะครับอาจารย์

โห ณเดชน์ คูกิมิยะ เลยเหรอครับอาจารย์  >.o/

งั้น..เราก็เที่ยวอย่างมีความสุข..ในวัยผู้ใหญ่ก็แล้วกันเน๊าะส์---จารต้น
จากผม..ฮิรานุมะ  ชุนอิจิ....

>.o/ >.o/ >.o/

ส่วนใครจะรู้บ้างว่าเด็กคนนี้โตขึ้นมาเป็นใคร
FC รู้เพียงว่าคืออ.ต้น...ที่คิดคำนวณตัวเลขมาให้สมช.ในบ้านร่วมมึนตึ๊บ ไปด้วยกัน พร้อมกับเด็กคนนี้มาทักทายวันที่ 14 ก็ต้องแปลงเลขเป็น 47-74 >.o/
ถึงคว้ารว.ที่ต่ำมาได้ รวยๆๆๆ  .xx$$ .xx$$ .xx$$
 s#y s#y s#yอ.ลุงตู่&อ.ต้น  #llj.k #llj.k #llj.k
 R|m.$ R|m.$ R|m.$

เห็นมั้ยครับ แบบนี้เขาเรียกว่าแฟนพันธุ์แท้บ้านนี้จริงๆ
สุโดดโดดโดด ยอโดดโดดโดด มากกกกก ครับ FC
ผมดีใจด้วยนะครับ ถือเป็นสิ่งดี ที่มีตังค์เข้ามางวดแรกเป็นการประเดิมเลยนะครับ

เด็กคนนั้นน่าจะดีใจนะครับ ที่อยู่ๆก็โผล่มา แถมมาเพื่อมอบบางอย่างให้ด้วยนะครับ

เจ้าเด็กคนนี้ มีดีอะไรนะนั่น
โชคอยู่รอบๆตัว แถมยังมีการมอบโชคให้กับผู้ที่ติดตามได้อย่างเรื่อยๆเลยจริงๆนะ

ลุงตู่ดีใจด้วยกับแฟนคลับประจำบ้านอีกรอบนะ
ขอให้รวยแล้วรวยอีก รวยยิ่งๆขึ้นไปเลยนะ
อ้างจาก: por227 ที่ 17 มกราคม 2023, 20:45:15

อ้างจาก: TON-BAITAN ที่ 17 มกราคม 2023, 18:28:29

อ้างจาก: TON-BAITAN ที่ 04 มกราคม 2023, 23:43:57

อ้างจาก: por227 ที่ 04 มกราคม 2023, 22:42:14

"ความสำเร็จที่เรามุ่งหวังนั้น บางครั้งกว่าจะได้มา ต้องฝ่าฟันด้วยอุปสรรคต่างต่างมากมาย เหมือนเป็นบททดสอบอะไรบางอย่าง" *วันนี้ผมมาเป็นคติเตือนใจ เลยนะครับ จารต้น [ จำเขามาครับ ]>.o/ไม่แน่ จารต้น จะถูก3ตัวตรง ก้อเป็นไปได้นะครับ <*)|| <*)||

ผมเห็นด้วยนะครับกับข้อความคติเตือนใจที่พี่ปอวางไว้
ถ้าเราไม่ลอง หรือ ไม่พยายาม เราก็จะไม่รู้ว่าเราสามารถทำได้หรือไม่
ประสบการณ์ที่ผ่านมา เป็นสิ่งพิสูจน์จริงๆครับ
สาาาาาาาธุ...ขอให้สมพรปากนะครับพี่ปอ เรื่องจะถูก 3 ตัวตรงๆน่ะครับ

พรจากพี่ปอ ส่งผลให้ผมถูก 3 ตัวตรงๆจริงๆด้วยนะครับ  *k<//*

ผมยินดีด้วยคร้าบจารต้น ฝีมือระดับจารต้น ก้อคง จะต้องถูกหวย รวย รวยทุกงวด เฮงเฮงปังปัง ไปตลอดนะผมว่า ความฝันที่โพสต์ก้อแม่นซะ ผมดีใจด้วยนะครับงวดนี้จารต้น รวยรับต้นปี  ขอบคุณลุงตู่ด้วยนะครับ #s!  #s! #s! #s! #s!

ลุงตู่ขอบคุณคุณปอมากๆด้วยนะ ที่มาทักทาย ติดตามข้อมูลที่บ้านลุงตู่เป็นประจำเลยนะนั่น
แล้ววันนี้เฮดังมากหรือเปล่านั่น
ลุงตู่ดูจากการตรวจการบ้านของเจ้าต้น เห็นมีชุดที่จัดชุดให้คุณปอด้วยนะนั่น

เท่าๆที่ไล่อ่านดูการตรวจการบ้านของเจ้าต้น
ดูแล้วข้อมูลที่เจ้าต้นวางไว้ให้ดูหรือใช้กัน ล้วนแล้วแต่เดินหลายข้อมูลเลยนั่น
และยังมีสูตรที่คิดขึ้นมาใหม่เพิ่มเติมให้อีกต่างหาก
และจากหนังสือ ก็ดูดีมีประโยชน์เชียวนะนั่น
และข้อมูลฝัน ฯลฯ
ยอมรับและนับถือในน้ำใจของการเป็นผู้ให้ของเจ้าต้นจริงๆ

TON-BAITAN:

บ้านงวดใหม่เปิดเรียบร้อยแล้วนะครับ
สมาชิก FC ท่านใดว่างหรือสะดวก เชิญเข้าบ้านใหม่ได้เลยนะครับ
นำร่อง
ดัชนีข้อความ
หน้าที่แล้ว
เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader