ฝากภาพ i-pic

นี่ก็อีกคู่นึง ยายกะหลาน

(1/2) > >>

nugrom:
กริ๊ง!!! กริ๊ง!!! กึ่ก

หลาน : ฮัลโหล...ยาย นี่หนูเองน๊ะค๊ะ
ยาย : อ๋อ..หนูเองเหรอจ๊ะ
หลาน : ตอนนี้หนูได้เป็น  Freshy
ยาย : อ้าว!! ไปเป็นกะหรี่ทำไมล่ะลูก
หลาน : ไม่ใช่!!! หนูอยู่ปีหนึ่ง
ยาย : ถูกเค้าจับขึงด้วยเหรอลูก
หลาน : ยายคะ คือ...หนูเป็นรุ่นน้อง
ยาย : ไปทำยังไงท้องละลูก
หลาน : หนูเป็นน้องวิดคอม
ยาย : อ๋อ โดนเค้ามอมเหรอลูก
หลาน : เปล่า หนูเรียน มศว
ยาย : ยังไม่มีพ่อด้วยเหรอลูก
หลาน : ยาย..ฟังผิด
ยาย : พ่อมันดัดจริต..เหรอลูก
หลาน : ยายง่ะ ชอบพูดบ้าๆ
ยาย : มันชอบเล่นท่าเหรอลูก
หลาน : ทำไมยายไม่ตั้งใจฟังนะ
ยาย : มันล่อซะพังเชียวเหรอลูก
หลาน : หรือหนูพูดไม่ดัง
ยาย : โห!! หนูติดสังฆัง แย่เลยลูก
หลาน : โว้ย!! คุยกับยายแล้วเซ็ง
ยาย : คงไม่ใช่มะเร็งมั้งลูก
หลาน : ยายทำหนูอารมณ์เสีย
ยาย : จะอมจะเลีย ปล่อยเค้าเถอะลูก
หลาน : ทำไมยายไม่ฟังดีๆ
ยาย : แค่สองที.. กระจอกลูก
หลาน : ไม่เอาแล้ว หนูไปดีก่า
ยาย : ตีลังกา ยายลองแล้วลูก
หลาน : จึ๋ย..เอ่อ..ยายแปลกปายนาค้า...
ยาย : บนหลังคา..ก็น่าลองนะลูก
หลาน : เน่!! ถ้ายายไม่หยุดพูด หนูจะด่า
ยาย : อ้าว...จามาเด้ายายหรอ...เอาก็เอา

( หุตึงก็ยังงี้แหละ ไปไหนมา สามวาสองศอก )

a#()

ฺBaby Uthai:
 |f'' |f'' |f'' |f'' |f''

s#y s#y s#y s#y s#y

H|l H|l H|l H|l H|l

>.o/ >.o/ >.o/ >.o/

lekserng:
55555555+

Onisukanakub:
ตลกมากเลยครับคิดได้ไง

Mont2320:
คลายเครียดดีค่ะ อารมณ์ดีเหมือนเดิมนะคุณnugrom  ็H|l ็H|l ็H|l

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader