อภิโชค เลขเด็ด หวยดัง หวยเด็ด เว็บหวยออนไลน์ คำนวณหวยบนดิน
29 เมษายน 2024, 14:31:12 *
"สนับสนุนซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น"

ผลงานห้อง VIP (งวด 16 เม.ย.67)
อ.apichoke ถูกสามตัวสลับ 589 ถูกตัวกลับเลขท้าย รว.ที่๑ 89 ถูกเลขท้าย๒ตัว 79
ถูกปักหลักสิบเต็มๆ 9 เลขเด่นวันหวยออก ถูกเด่น 5

ออก 598-79
   หน้าแรก   หวยรัฐบาล SUPER VIP หนังสือหวย VIP สมัคร vip ช่วยเหลือ แท็ก เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก Register  
ฝากภาพ i-pic
หน้า: 1 ... 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 [38] 39 40 41 42 43 44 45 46 47 48 49 50 51 52 53 ... 408   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมคำโคลง บทกลอน คำประพันธ์หลากหลายรูปแบบ  (อ่าน 3500654 ครั้ง)
leephimp
Super Hero7
*

พลังน้ำใจ: 7145

« ตอบ #925 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2014, 09:19:51 »

รุ่งอรุ่น แสงทอง ส่องขอบฟ้า
หมู่นกกา บินหลา ไปในป่ายาง อิๆ
 ว้าว!(นกกางเขนดง) บินไล่ บอกมีสอง
 ว้าว! นกตนนี้บอกหวยได้ ว้าว!

ว้าว! คือแมนมากๆ สุดยอด
  w|iขอบคุณนะความหวังดีที่มีให้

>.'|ไม่ถูก แต่ได้ใจจ้า จับสองแต่ไปสองสี่ ตอนนี้ นอนหลับในส้วม ยังไม่ตืนเลย หัวเราะฟันร่วง หัวเราะฟันร่วง

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 กรกฎาคม 2014, 09:32:38 โดย leephimp » บันทึกการเข้า

♥✿ (เอ๋) ✿♥
สมาชิกกิตติมศักดิ์วีไอพี
✤ Webmaster ✤
ยอดปรมาจารย์ C11

Diamond Hero 9
*

พลังน้ำใจ: 246887

« ตอบ #926 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2014, 11:31:03 »

love สวัสดีค่ะ แวะมาบวกจัยให้จ้า โชคดีร่ำรวยน่ะค๊ะ love
***นกเจ็บ***
Full Mb3

พลังน้ำใจ: 1043

แนวติสท์ๆกวนๆ พอจะมีใครมาเข้าใจ+รักเราบ้างมั๊ยน๊าา

« ตอบ #927 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2014, 13:28:14 »

สวัสดีค่ะ  ดีจร้า คุณTee1+ คุณกรรณิการ์+ คุณรี่+ คุณไพลิน +คุณKitiga+คุณพริม +คุณMALILA+คุณดา +คุณเอ๋ +คุณขวัญจ้า และเพื่อนๆที่น่ารักทุกท่าน  ขอให้มีความสุขมากๆนะคะ  หากคุณเหงา เบื่อหน่ายในชีวิต  ซื้อหวยไม่เคยถูก เงินไม่มีใช้  แฟนยังมะมี  อกหัก  รักคุด  ตุ๊ดเมิน  ตกงาน ให้คิดว่า มีเพื่อนที่แสนน่าร๊ากกสวดๆคนหนึ่งอยู่ตรงนี้นะคะ  ยินดีรับฟัง และแก้ปัญหาให้ได้ หรือป่าว ก้อไม่รุสินะ อืมมม...ไม่ได้ช่วยไรเพื่อนได้หรอกค่ะ เขียนให้มันดูเท่ห์ไปอย่างนั้นแหระ เพราะตัวกางเขนดง ก้อมีอาการอย่างที่บอกมานี้แหระค่ะ แบบว่า " เท่ห์ไว้ก่อน พ่อสอนไว้ " อ่ะจ๊ะ  คริ คริ  + 1  กำลังใจให้ทุกท่านแล้วค่ะ เด่วขอตอบจดหมายแควนๆ แป๊บนะคะ จะรีบกลับรัง ไปกกไข่ต่อ ทิ้งรังมานานไม่ได้ เด่ว ไข่มานจะเน่าค่ะ  ดีใจ ดีใจ ดีใจ ดอกไม้ให้คุณ ส่งใจ

La La มาฟังเสียงนกกางเขนดงร้องเพลงให้ฟังดีกว่านะคะ   y|m

<a href="http://www.youtube.com/v/XQKT-qIqLQE? hl=en_GB&amp;amp;version=31&amp;autoplay=&amp;autostart&amp;loop=1" target="_blank">http://www.youtube.com/v/XQKT-qIqLQE? hl=en_GB&amp;amp;version=31&amp;autoplay=&amp;autostart&amp;loop=1</a>
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 กรกฎาคม 2014, 15:08:11 โดย กางเขนดง » บันทึกการเข้า
Full Mb3

แนวติสท์ๆกวนๆ พอจะมีใครมาเข้าใจ+รักเราบ้างมั๊ยน๊าา

« ตอบ #928 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2014, 13:40:14 »

ดีใจ   กวนกันวันละนิดจิตแจ่มใส   อิอิ....ไปก่อนค่ะเพื่อนๆ  งวดนี้ มี 22222  แน่นอนจร้า  ไม่ติดมาสักหลัก เออ...ทำไงดีอ่ะ  ขอหายหน้าไปก้อแล้วกาน ดีใจ ดีใจ  อย่าถือสา คนแนว ติสต์ๆ เนิร์ดๆ คนนี้เรยนะจร๊าาาาาา จริงใจ ไม่จิงโจ้ ขี้โม้พอเป็นกระสัย รักใครรักจริง  เกลียดใครเกลียดจริง แต่เกิดมายังมะเคยเกลียดใครสักคนเรยนิ  อิอิ.... บายจุ๊บบบ  ปิ๊งๆ love l:'
น่ารักจังค่ะ
อยากถาม 22222 อะไรดีน๊า..
สวัสดีค่ะ เพื่อน ๆนักกลอนทุกท่าน เกษอ่านแล้วสนุกจังค่ะ ยิ่งคุณกลางเขนดง ส่งเสียงแจ้ว ๆได้ไม่หน่าย รมดีจังน่ะค่ะ
นึกอยากสนุก แต่เล่นกลอนม่ายเป็น เสียดาย..อิอิ

ดีค่ะ...( อยากถามว่า22222 อะไรดีน๊า)  กางเขนดงขอตอบว่า 28 ค่ะ ข้างหน้ามี 4687 ด้วยอ่า ดีใจ..... แต่งมาเถอะค่ะ อ่านกลอนของคนแต่งไม่เป๋น ก้อด้ายอารมณ์ไปอย่างนึงนะคะ  อย่างน้อยก้อยิ้มได้ เหมือนเด็กกำลังตั้งไข่น่ารักออกค่ะ...รมดีทุ๊กวันแระค่ะ ยกเว้นวันที่ ซื้อหวยมะถืกค่ะ ขอให้คุณมีความสุข มากๆนะคร๊าาาา  ปิ๊งๆ ส่งใจ +1พลังน้ำใจ

La La มาฟังเสียงนกกางเขนดงร้องเพลงให้ฟังดีกว่านะคะ   y|m

<a href="http://www.youtube.com/v/XQKT-qIqLQE? hl=en_GB&amp;amp;version=31&amp;autoplay=&amp;autostart&amp;loop=1" target="_blank">http://www.youtube.com/v/XQKT-qIqLQE? hl=en_GB&amp;amp;version=31&amp;autoplay=&amp;autostart&amp;loop=1</a>
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 กรกฎาคม 2014, 13:59:24 โดย กางเขนดง » บันทึกการเข้า
Full Mb3

« ตอบ #929 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2014, 13:56:34 »

รุ่งอรุ่น แสงทอง ส่องขอบฟ้า
หมู่นกกา บินหลา ไปในป่ายาง อิๆ
 ว้าว!(นกกางเขนดง) บินไล่ บอกมีสอง
 ว้าว! นกตนนี้บอกหวยได้ ว้าว!

ว้าว! คือแมนมากๆ สุดยอด
  w|iขอบคุณนะความหวังดีที่มีให้

ไม่ถูก แต่ได้ใจจ้า จับสองแต่ไปสองสี่ ตอนนี้ นอนหลับในส้วม ยังไม่ตืนเลย หัวเราะฟันร่วง หัวเราะฟันร่วง

จร้า ...ถ้าได้กำลังใจของคุณรี่ บ่อยๆ งวดนี้นกตัวนี้อาจเข้ามาบอก 3 ตัวโตงๆ ก้อได้นาจร๊าาาา   อ้าว...ทำไมไปนอนในห้องส้วมหร๊า สลบเหมือดไปแย้วม๋าง  ออกมาข้างนอกคุยกันดีก่าเนาะ งวดนี้ใบ้หวยให้เค้าไปทั่วแระจ้าไม่เว้นแม้คน หาบถั่วขายข้างทาง อิอิ... บับว่า เป็นคนน้ำใจงาม  รวยคนเดว ไม่ดีแน่ๆ พ่อสอนไว้อีกว่า....อย่ารวยคนเดว แบ่งกันกิน แบ่งกันฟัน ( เจ้า)  ....55555 ดีใจ +1พลังน้ำใจ ชัยชนะ OK t::

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 กรกฎาคม 2014, 14:30:26 โดย กางเขนดง » บันทึกการเข้า
Full Mb3

« ตอบ #930 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2014, 14:20:43 »

ดอกไม้ให้คุณ สวัสดีค่ะคุณTee คุณyada คุณไพลิน(นุ้ยหนุ่ย)
คุณ(leephimp) รี่   คุณขวัญเองจ้า  คุณMALILA คุณkitiga(เกษ)
คุณน้องเอ๋ คุณน้องพริม เจ้า*กางเขนดง*
เพื่อนๆชมรมครักกลอนที่ผ่านไปมา
และขอสวัสดียินดีต้อนรับท่าน...เถ้าแก่เฮือนคำ..คุณART 55
ที่เข้ามาทักทายเพื่อนๆชมรมกาพย์ โคลง กลอนค่ะ

กรรณิการ์หายไปหลายวันกลับไปบ้านต่างจังหวัด
ไป ทำบุญ และดูแลพ่อแม่ที่แก่ชราค่ะ
พอกลับมาบ้านจะเข้ามาทักทายเพื่อนๆ
คอมพิวเตอร์ที่เก่าชราภาพมากแล้วก็มีอันกลับบ้านเก่าไป
คงต้องซื้อใหม่ อิอิ จึงไม่ได้เข้ามาทักทายเพื่อนๆค่ะ

และช่วงนี้ตั้งแต่17-29 กค.นี้ที่ออฟฟิศมี กลต.เข้ามาตรวจ ISQC
กรรณิการ์คงไม่ค่อยมีโอกาสมาทักทายเพื่อนๆ
วันนี้รีบมาทำงานแอบใช้เวลาในการทำงานแวะมาหาเพื่อนๆก่อนเริ่มงาน
และขออวยพรให้เพื่อนๆทุกท่านในเว็บหวยอภิโชค
ขอให้ทุกๆท่านถูกหวยร่ำรวยมากๆกันทุกคนค่ะ
ขอบคุณค่ะ

สวัสดีค่ะ รวยๆ รวยๆ รวยๆ
คิดถึงมากมายค่ะ ... ยังติดใจกลิ่นลอยลมเหมือนนมบูดของคุณเพื่อนไม่หายเรยเด้อออ   ถ้าหากจากก้อให้จากแต่เพียงตัว  แต่ขอหัวกับเครื่องในให้ฉัน...เท่านั้นพอ  อั๊ยย่ะ! ....มาสิๆ มาจอยกัลๆ ซื้อคอมเครื่องใหม่ยังงงงง งวดนี้คงถูกหวยอื้อเรยจินะ ชอบตัวเดวกันเรยนิ อิอิ...งานเส็ดรีบมาเอาเลขเด็ดไปจับๆๆๆกันน๊าาาา  ปิ๊งๆ อิอิ ส่งใจ love

Full Mb3

« ตอบ #931 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2014, 14:28:49 »

y|m จะขอยิ้ม ให้เธอ ด้วยเช่นกัน

l|v กลอนเธอนั้น พาฉัน พลันสดใส

Love ทำให้ฉัน นั้นมี กำลังใจ  Love

แต่งต่อไป สนุก กับบทกลอน ดอกไม้ให้คุณ ดอกไม้ให้คุณ

สวัสดีค่ะคุงที  ถูกหวยป่าวคร๊า วันนี้กางเขนดงว่างคร่ะ มาเป็นเพื่อน ยิ้มๆๆๆๆๆๆ  อิอิ อิอิ
ไม่อยากเห็นคุณ ยืนยิ้มอยู่คนเดว จริงๆพับผ่า  
ฟังบทกลอนของคุณแล้วเพลิดเพลิน สบายใจจัง ตังค์อยู่ครบ...มีความสุขมากๆน่ะค่ะ ผอมไปหน่อยทานข้าวเยอะๆหน่อยน๊าาาาาา +1พลังน้ำใจ ดอกไม้ให้คุณ ยิ้มหวาน ส่งใจ รวยๆ

Full Mb3

« ตอบ #932 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2014, 14:50:51 »

สวัสดีค่ะเพื่อนที่น่ารักทุกๆท่าน ทำงานเหนื่อยกันมั๊ยจ๊ะ กางเขนดงเหนื่อยมากมายค่ะ  เจ็บปากด้วยแร๊ะ เป็นร้อนใน 2 ตุ่ม (  ใบ้หวยงวดนี้ให้นะค่ะอิอิ... ถ้ามี 1 ตุ่มเลขติด1 ถ้ามี 2 ตุ่ม เลขก้อจะมี 2 ทุกครั้ง มากกว่านี้มะรุจิ มะเคยเปง ขอบอกไม่เคยพลาดน๊าาา แผลให้โชค 555+ วันออกแล้วจะรู้ ว่ากางเขนดง พูดจริงหรือเล่น อั๊ยย่ะ !! หน้าแตกซะ บ๊อน๊ออ  ปิ๊งๆ)...คุงกรรณิการจ๋า วันนี้วันพระ งดกลอน ลมสวาท ไว้ก่อนนะจ๊ะ + 1 กำลังใจ ให้เพื่อนนักกลอนค่ะ ราตรีสวัสดิ์ หลับบายฝันดีจร้า    +1พลังน้ำใจ ส่งใจ โชคดี Love      

ตกลง ....กางเขนดง มะได้โม้นะคะๆ  เอาหลักฐานมายืนยันอีกครั้งอ่ะ อิอิ..แผลให้โชคอีกครั้งค่ะ  กางเขนดงเอาไปยำใหญ่ ออกมาอิท่าไหนก่ะไม่รุ ได้ 782 แค่ตัวเดว  ออกมาตรงๆ ก้อมะด้าย จะเปลี่ยนจากคนชอบแทง ไปเป็นเจ้า ซะให้เข็ด !!... ดีใจ ดีใจ
 H|l H|l ชัยชนะ y#* ลิ้น OK

♥$♥ ไพลิน ♥$♥
*

พลังน้ำใจ: 115223

« ตอบ #933 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2014, 14:55:55 »

หนึ่งกำลังใจยามบ่ายค่ะ คุณที คุณกรรณิการ์
คุณกางเขนดง คุณดา คุณรี่ น้องเอ๋ คุณพริม คุณเกษ คุณMALILA คุณขวัญจ้า
และเพื่อนรักนักกลอนทุกๆท่าน
ขอบคุณสำหรับทุกๆข้อมูลดี ดี ที่นำมาแบ่งปัน
วันนี้และทุกๆวัน ขอให้โชคดี มีความสุขมากๆนะคะ

สนใจรายละเอียด Super VIP คลิ๊ก
www.apichokeonline.com/index.php/topic,216.0.html

www.apichoke.biz/index.php/board
Tee1
ผู้ช่วยWebmaster
*

พลังน้ำใจ: 238701

ถ้ามันง่ายไปซะหมด คงไม่เรียกว่า....ชีวิต

« ตอบ #934 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2014, 16:59:48 »

+1พลังน้ำใจ
ขวัญเองจ้า
Junior Public Relations
Golden Hero 8
*

พลังน้ำใจ: 52701

« ตอบ #935 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2014, 17:00:12 »

|0Ve |0Ve |0Ve เป็นหนึ่งกำลังใจดีๆให้น๊ะค๊ะ |0Ve |0Ve |0Ve

ขวัญเองจ้า
*

« ตอบ #936 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2014, 17:06:03 »

ดีใจ   กวนกันวันละนิดจิตแจ่มใส   อิอิ....ไปก่อนค่ะเพื่อนๆ  งวดนี้ มี 22222  แน่นอนจร้า  ไม่ติดมาสักหลัก เออ...ทำไงดีอ่ะ  ขอหายหน้าไปก้อแล้วกาน ดีใจ ดีใจ  อย่าถือสา คนแนว ติสต์ๆ เนิร์ดๆ คนนี้เรยนะจร๊าาาาาา จริงใจ ไม่จิงโจ้ ขี้โม้พอเป็นกระสัย รักใครรักจริง  เกลียดใครเกลียดจริง แต่เกิดมายังมะเคยเกลียดใครสักคนเรยนิ  อิอิ.... บายจุ๊บบบ  ปิ๊งๆ love l:'
สวัสดีค่ะ เพื่อน ๆนักกลอนทุกท่าน เกษอ่านแล้วสนุกจังค่ะ ยิ่งคุณกลางเขนดง ส่งเสียงแจ้ว ๆได้ไม่หน่าย รมดีจังน่ะค่ะ
นึกอยากสนุก แต่เล่นกลอนม่ายเป็น เสียดาย..อิอิ

ดีค่ะ...( อยากถามว่า22222 อะไรดีน๊า)  กางเขนดงขอตอบว่า 28 ค่ะ ข้างหน้ามี 4687 ด้วยอ่า ดีใจ..... แต่งมาเถอะค่ะ อ่านกลอนของคนแต่งไม่เป๋น ก้อด้ายอารมณ์ไปอย่างนึงนะคะ  อย่างน้อยก้อยิ้มได้ เหมือนเด็กกำลังตั้งไข่น่ารักออกค่ะ...รมดีทุ๊กวันแระค่ะ ยกเว้นวันที่ ซื้อหวยมะถืกค่ะ ขอให้คุณมีความสุข มากๆนะคร๊าาาา  ปิ๊งๆ ส่งใจ +1พลังน้ำใจ
คนรัยม่ายยยยยรู้น่ารักแถมเก่งอีกสุดยอดค่ะ สุดยอด สุดยอด สุดยอด p*. p*. p*.

ขวัญเองจ้า
*

« ตอบ #937 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2014, 17:08:34 »

ดอกไม้ให้คุณ สวัสดีค่ะคุณTee คุณyada คุณไพลิน(นุ้ยหนุ่ย)
คุณ(leephimp) รี่   คุณขวัญเองจ้า  คุณMALILA คุณkitiga(เกษ)
คุณน้องเอ๋ คุณน้องพริม เจ้า*กางเขนดง*
เพื่อนๆชมรมครักกลอนที่ผ่านไปมา
และขอสวัสดียินดีต้อนรับท่าน...เถ้าแก่เฮือนคำ..คุณART 55
ที่เข้ามาทักทายเพื่อนๆชมรมกาพย์ โคลง กลอนค่ะ

กรรณิการ์หายไปหลายวันกลับไปบ้านต่างจังหวัด
ไป ทำบุญ และดูแลพ่อแม่ที่แก่ชราค่ะ
พอกลับมาบ้านจะเข้ามาทักทายเพื่อนๆ
คอมพิวเตอร์ที่เก่าชราภาพมากแล้วก็มีอันกลับบ้านเก่าไป
คงต้องซื้อใหม่ อิอิ จึงไม่ได้เข้ามาทักทายเพื่อนๆค่ะ

และช่วงนี้ตั้งแต่17-29 กค.นี้ที่ออฟฟิศมี กลต.เข้ามาตรวจ ISQC
กรรณิการ์คงไม่ค่อยมีโอกาสมาทักทายเพื่อนๆ
วันนี้รีบมาทำงานแอบใช้เวลาในการทำงานแวะมาหาเพื่อนๆก่อนเริ่มงาน
และขออวยพรให้เพื่อนๆทุกท่านในเว็บหวยอภิโชค
ขอให้ทุกๆท่านถูกหวยร่ำรวยมากๆกันทุกคนค่ะ
ขอบคุณค่ะ

สวัสดีค่ะ รวยๆ รวยๆ รวยๆ
ถ้ามีอันต้องห่างไกล อย่าห่างหายไปนานละกันค่ะ คุณกรรณิการ์ คิดถุง.. ปิ๊งๆ ดอกไม้ให้คุณ  ดอกไม้ให้คุณ
|0Ve |0Ve |0Ve |0Ve |0Ve |0Ve |0Ve

leephimp
Super Hero7
*

พลังน้ำใจ: 7145

« ตอบ #938 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2014, 18:51:54 »

(ขอบพระคุณ)นํ้าใจไมตรี
ที่มีให้ เสียงเจียแจ๋ว
(กางเขนดง)ก็มีความสุข
ถ้าความคิดถึง…ของฉันมีปีก
มันคงบินไปหาวันละหลายๆหน
แต่ความคิดถึง…มันไม่มีตัวตน
จึงได้แต่คิดถึงใครบางคนทุกวี่วัน

ไม่อยากส่งถ้อยคำหวาน
กลัวใครแอบอ่านแล้วจะอิจฉา
จึงส่งข้อความสุดแสนธรรมดา
เพียงให้เธอรู้ว่า…
(ฉัน คิด ถึง เธอ ’)
แค่ ‘ คิ ด ถึ ง เ ธ อ’ ก็เป็นสุขใจ.อิๆ ส่งใจ ส่งใจ

ดอกไม้ให้คุณ    ดอกไม้ให้คุณ    ดอกไม้ให้คุณ     ดอกไม้ให้คุณ      ดอกไม้ให้คุณ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 กรกฎาคม 2014, 19:23:16 โดย leephimp » บันทึกการเข้า
♫♥♪♥ พ ริ ม ♫♥♪♥
สมาชิกกิตติมศักดิ์vip
۞Webmaster۞
ปรมาจารย์ C10

*

พลังน้ำใจ: 319207

ข่าวหวย ข่าวดังเลขเด็ด

« ตอบ #939 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2014, 20:07:46 »

y|m ขอให้ทุกๆ เวลามีแต่ความสุขและโชคดีนะค่ะ  y|m
Tee1
*

ถ้ามันง่ายไปซะหมด คงไม่เรียกว่า....ชีวิต

« ตอบ #940 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2014, 20:53:07 »

หวัดดียามค่ำครับ

ส่งความคิดถึงและห่วงใยถึงเพื่อนๆสมาชิกและนักกลอนทุกๆท่านนะครับ

ขอให้โชคดีมีความสุขมากๆและฝันดีในยามค่ำคืนนะครับ
Tee1
*

« ตอบ #941 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2014, 20:54:19 »

<a href="http://www.youtube.com/v/LHO7cGKacVM?version=2&amp;amp;hl=th_TH&amp;amp;color1=cccfff&amp;amp;color2=cccfff&amp;amp;border=&amp;autoplay=1&amp;loop=1" target="_blank">http://www.youtube.com/v/LHO7cGKacVM?version=2&amp;amp;hl=th_TH&amp;amp;color1=cccfff&amp;amp;color2=cccfff&amp;amp;border=&amp;autoplay=1&amp;loop=1</a>
ART 55
Hero Mb6
*

พลังน้ำใจ: 20938

« ตอบ #942 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2014, 22:02:18 »

g|" g|" ส่งใจ J|[ J|[ รวยๆ
Kitiga
Super Hero7
*

พลังน้ำใจ: 11185

« ตอบ #943 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2014, 22:23:27 »

+1พลังน้ำใจ +1พลังน้ำใจ ส่งใจ ส่งใจ ส่งใจ |0Ve y|m
Kitiga
Super Hero7
*

« ตอบ #944 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2014, 22:29:08 »

ดีใจ   กวนกันวันละนิดจิตแจ่มใส   อิอิ....ไปก่อนค่ะเพื่อนๆ  งวดนี้ มี 22222  แน่นอนจร้า  ไม่ติดมาสักหลัก เออ...ทำไงดีอ่ะ  ขอหายหน้าไปก้อแล้วกาน ดีใจ ดีใจ  อย่าถือสา คนแนว ติสต์ๆ เนิร์ดๆ คนนี้เรยนะจร๊าาาาาา จริงใจ ไม่จิงโจ้ ขี้โม้พอเป็นกระสัย รักใครรักจริง  เกลียดใครเกลียดจริง แต่เกิดมายังมะเคยเกลียดใครสักคนเรยนิ  อิอิ.... บายจุ๊บบบ  ปิ๊งๆ love l:'

ดีค่ะ...( อยากถามว่า22222 อะไรดีน๊า)  กางเขนดงขอตอบว่า 28 ค่ะ ข้างหน้ามี 4687 ด้วยอ่า ดีใจ..... แต่งมาเถอะค่ะ อ่านกลอนของคนแต่งไม่เป๋น ก้อด้ายอารมณ์ไปอย่างนึงนะคะ  อย่างน้อยก้อยิ้มได้ เหมือนเด็กกำลังตั้งไข่น่ารักออกค่ะ...รมดีทุ๊กวันแระค่ะ ยกเว้นวันที่ ซื้อหวยมะถืกค่ะ ขอให้คุณมีความสุข มากๆนะคร๊าาาา  ปิ๊งๆ ส่งใจ +1พลังน้ำใจ
[/quote
 |0Ve y|m ส่งใจ ส่งใจ ส่งใจ
Kitiga
Super Hero7
*

« ตอบ #945 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2014, 22:29:46 »

J|[ J|[ J|[ J|[
♫♥♪♥ พ ริ ม ♫♥♪♥
สมาชิกกิตติมศักดิ์vip
۞Webmaster۞
ปรมาจารย์ C10

*

พลังน้ำใจ: 319207

ข่าวหวย ข่าวดังเลขเด็ด

« ตอบ #946 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2014, 06:57:56 »

ส่งใจ กำลังใจดีๆ มีให้กันเสมอ  ส่งใจ
Tee1
*

« ตอบ #947 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2014, 07:03:30 »

มอนิ่งยามเช้าครับ มาส่งความสดชื่นและแจ่มใสแด่เพื่อนๆที่น่ารักทุกๆท่านครับ
ขอให้มีความสุขสหหวังในทุกๆเวลานะครับ

+1พลังน้ำใจ
@kannikar@
Super Hero7
*

พลังน้ำใจ: 2949

Night blooming jasmin

« ตอบ #948 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2014, 08:04:24 »

สวัสดีค่ะคุณtee คุณyada คุณไพลิน คุณรี่
คุณMALILAคุณขวัญเองจ้าคุณkitiga
คุณART คุณน้องเอ๋คุณน้องพริม
เจ้า*กางเขนดง*
 sllใช้มือถือมันไม่เวิร์คเลยจร้า

**ขอเติมใจ ให้เพื่อนๆ มาเยือนถิ่น
ไม่โบยบิน หนีไปไหนใ จห่วงหา
ณ..ห้องกาพย์ โคลง กลอน วอนฉันมา
สุขอุรา ยามได้พัก รักอุ่นใจ
 ดอกไม้ให้คุณ love ดอกไม้ให้คุณ
ปล.สุดท้ายฝากถึงคุณ..รี่...รูปประจำตัวใหม่..REBORN..น่ารักจร้าชอบๆๆๆ ยิ้มหวาน
...*เจ้ากางเขนดง*..คงนับเงินเพลินเช่นกันถึงได้บินมาทักทายเพื่อนๆอย่างหนุกหนาน
ไว้รอซื้อคอมฯใหม่ก่อนนะเพื่อน ยังไม่มีเวลาไปซื้อ
และให้ผ่านงานISQC จะมาบ่อยๆ
ขอให้โชคดีมีความสุขกันทั้งเพื่อนๆชมรมคนรักบ้านนี้และที่ผ่านไปมาค่ะ
 โชคดี love โชคดี

กรรณิการ์เป็นไม้หอม..ที่จะส่งกลิ่นในยามค่ำคืน
 เป็นไม้มงคลชนิดหนึ่ง
 เหมาะที่จะปลูกไว้ทางทิศตะวันออกของบริเวณบ้าน
 ในขณะเดียวกันสามารถปลูกทางทิศใต้ได้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 กรกฎาคม 2014, 10:28:53 โดย @kannikar@ » บันทึกการเข้า
♥✿ (เอ๋) ✿♥
สมาชิกกิตติมศักดิ์วีไอพี
✤ Webmaster ✤
ยอดปรมาจารย์ C11

*

พลังน้ำใจ: 246887

« ตอบ #949 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2014, 10:31:21 »

สวัสดีค่ะคุณtee คุณyada คุณไพลิน คุณรี่
คุณMALILAคุณขวัญเองจ้าคุณkitiga
คุณART คุณน้องเอ๋คุณน้องพริม
เจ้า*กางเขนดง*
 sllใช้มือถือมันไม่เวิร์คเลยจร้า

**ขอเติมใจ ให้เพื่อนๆ มาเยือนถิ่น
ไม่โบยบิน หนีไปไหนใ จห่วงหา
ณ..ห้องกาพย์ โคลงกลอนสื่อชักพา
สุขอุรา ยามได้พัก รักอุ่นใจ
 ดอกไม้ให้คุณ love ดอกไม้ให้คุณ
ปล.สุดท้ายฝากถึงคุณ..รี่...รูปประจำตัวใหม่..REBORN..น่ารักจร้าชอบๆๆๆ ยิ้มหวาน
...*เจ้ากางเขนดง*..คงนับเงินเพลินเช่นกันถึงได้บินมาทักทายเพื่อนๆอย่างหนุกหนาน
ไว้รอซื้อคอมฯใหม่ก่อนนะเพื่อน ยังไม่มีเวลาไปซื้อ
และให้ผ่านงานISQC จะมาบ่อยๆ
ขอให้โชคดีมีความสุขกันทั้งเพื่อนๆชมรมคนรักบ้านนี้และที่ผ่านไปมาค่ะ

โชคดี love โชคดี

love  ดอกไม้ให้คุณ love
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 กรกฎาคม 2014, 10:39:31 โดย ♥♥@.เอ๋.@♥♥ » บันทึกการเข้า
แท็ก:
หน้า: 1 ... 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 [38] 39 40 41 42 43 44 45 46 47 48 49 50 51 52 53 ... 408   ขึ้นบน
  พิมพ์