ฝากภาพ i-pic

คำขวัญหน้าห้องน้ำ และหน้าห้องนอน

(1/7) > >>

nugrom:
คำขวัญในห้องน้ำ

1. อย่าทิ้งบุหรี่ในโถปัสสาวะ เพราะทำให้เปียกและจุดติดยาก
2. ยืนให้ชิด อย่าคิดว่าแม่น

หนึ่งคำคม ท้ายรถดูดส้วม ครับ
"วัตถุเหม็นไว"

สติกเกอร์อันนี้ติดที่บ้านเมียหลวง

"เมียหลวงนมใหญ่"  "เมียน้อยนมนิดเดียว"

อันนี้ติดที่บ้านเมียน้อย

"เมียใหญ่นมน้อย เมียน้อยนมใหญ่"

---------------------------------------------------------------

สายจาก SMS มาแล้วครับ  (วันนี้ 29-2-55)

งวด 1-3-55 ออก 222518/79  แก้ไขเพิ่มเติมเฉพาะผลการออกสลาก

602   879   398   126       02   29   79   54   64  74

อีกสายท่านที่เจ้านายชอบกินกับ เย็นนี้หรือพรุ่งนี้เช้า ที่กระทู้นี้นะครับ :c<

☯ ปรมาจารย์การเดาแห่งประเทศไทย ☯:
 r"' r"' r"'  '|* '|* '|* >.i| >.i| >.i|   :'; :'; :';

พรุ่งนี้ขอรอกินกับด้วยคนครับ 555 *C *C *C

และขอแสดงความยินดีด้วยที่มีลายเซ็นเป็นของตัวเอง  p*.  ส่วนการแก้ไขข้อมูลส่วนตัวมันมีปัญหา และคิดว่าเกิดกับทุกๆคน แม้เราจะใส่รหัสที่ถูกต้อง แต่ระบบบอกว่ารหัสผ่านไม่ถูกต้อง เดียวจะส่งเรื่องให้ท่าน จนท เวบ แก้ไขโดยด่วนครับ

noko:

+ ขอบคุณค่ะ "* "*

nugrom:
อ้างจาก: noko ที่ 29 กุมภาพันธ์ 2012, 15:11:04

+ ขอบคุณค่ะ "* "*

ครับ ขอบคุณครับ +ให้แต่ไม่ถึง 6ชั่วโมง :c<

nugrom:
สายจาก SMS มาแล้วครับ  (วันนี้ 29-2-55)

602   879   398   126       02   29   79   54   64   74

อีกสายท่านที่เจ้านายชอบกินกับ เย็นนี้หรือพรุ่งนี้เช้า ที่กระทู้นี้นะครับ

:c<

-----------------------------------------------------------------

มาแล้วครับ บน 28
ล่าง 52  53  54

ออก 222518/79  แก้ไขเพิ่มเติมเฉพาะผลการออกสลาก

สำหรับบนน่าใส่ 7 ที่หลักร้อยนะครับ  รูด 0-9 ที่หลักร้อยไม่ถูกหลักการนะครับ

สู้อัดไปที่ 2 ตัวไม่ได้ ได้เงินเยอะกว่า ขอให้โชคดีทุกท่านนะครับ :c<

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค "เว็บมหาชน คนมหาโชค"

คติ "กินอยู่อย่างพอเพียง เสี่ยงโชคแต่พอควร"
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย
คำเตือน -ทางเว็บไม่ได้ทราบเป็นการล่วงหน้าว่าหวยทางกองสลากจะออกตัวไหน แต่เราใช้การวิเคราะห์หรือประเมินตามหลักสถิติ
หรือวิธีการอื่นว่า เลขที่มีโอกาสออกมากที่สุดในแต่ละงวดควรจะเป็นเลขอะไรเท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ การเล่นหวยถือว่ามีความเสียงมาก
กฎระเบียบข้อบังคับ | Subscribe in a reader